Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dạ em đặt bác Lai 5 cái camera là để mua dùm cho mấy anh bạn của em đấy ạ. Em hổng biết mấy ổng làm gì mà gí em mấy cái camera siêu nhỏ này quá trời. May quá hôm bữa tới nhà anh Lai thì thấy, đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh.
Chính xác là em gặp được tới mấy cái chiếu : tỷ dụ như tự nhiên được lọt zô hội mê Hát Dê mà cũng mê hát ... hò, có thêm bạn bè anh em để mỗi khi bà chủ đuổi thì có chỗ nương thân, có thêm vài lon xanh xanh trong cái mớ sưu tập hàng tuần ( em mê sưu tập món này), được biết thêm nhiều công nghệ mới như Discovery, hay camera siêu nhỏ, hay....
Em cũng xin nói thêm là em rất ngại vì cái zụ thay đổi chỗ off của anh em. Tự nhiên em thấy hơi kì kì, y như tự nhiên đi giựt mối của người ta . Nói chung đã không biết thì thôi chứ đã biết anh em rồi thì em xin cố gắng sắp xếp hàng tuần đi chém gió đầy đủ dù cho đó là địa điểm nào. Zụ này em xin không có ý kiến gì ạ.
Nói chung là em zui quá xá cỡ các bác ơi.

Bác Lai chuyên Rắn cũng có Camera nữa hà .
@Vài hôm nữa có dịp ráp ở gần Bác Phúc . Alo Bác Phúc lai rai nhé Bác .

VAN_LOC

Well-Known Member

Ô, Karaoke Lan Đài cách nhà mình 1 căn. Đang đi làm ở Phú Nhuận, chứ nếu không mời Bác Văn Lộc qua quán Đồng Dao đối diện lai rai luôn

AE có dịp off nhà Bác explorer chơi cho vui nhé . Đối diện nhà Bác Off cỡ 500 người vẫn thoải mái .

dong dao.JPG đồng dao 2.JPG KOK lan đài.JPG lan Dai3.JPG lan dài 2.JPG

VAN_LOC

Well-Known Member
@lộc: "chiên da" âm thanh chụp hình run tay quá dzậy ?

Trình em có hạn Anh ui . Từ từ mới lên đô ..................mà chụp cảnh sao nó nét thế còn chụp gái sao mắt ối quá chắc số mình không thích gái hay sao ấy . ^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^

meamthanh11

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

kok vậy thôi chứ hổng có hàng gì cài đặt nữa hả a Lộc,=))

tonytruong

Super Moderators
Trình em có hạn Anh ui . Từ từ mới lên đô ..................mà chụp cảnh sao nó nét thế còn chụp gái sao mắt ối quá chắc số mình không thích gái hay sao ấy . ^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^
Chụp cảnh thì Ok ,đến khi có em nào đó là tay run bần bật là sao dzậy hả Lộc kakakaka :)) =))

ducphu

Well-Known Member
Cái vụ đăng cai chỗ off của HDSG không biết ngã ngũ ra sao rồi nữa?

genzo1984

Well-Known Member

tối mai hết hạn biểu quyết, sáng thứ 5 bác Tân sẽ thông báo cho mọi người kết quả cuối cùng
mà em thấy đa số anh em đều chọn quán bác Phúc rồi;))

genzo1984

Well-Known Member

Dạ em đặt bác Lai 5 cái camera là để mua dùm cho mấy anh bạn của em đấy ạ. Em hổng biết mấy ổng làm gì mà gí em mấy cái camera siêu nhỏ này quá trời. May quá hôm bữa tới nhà anh Lai thì thấy, đúng là buồn ngủ gặp chiếu manh.
Chính xác là em gặp được tới mấy cái chiếu : tỷ dụ như tự nhiên được lọt zô hội mê Hát Dê mà cũng mê hát ... hò, có thêm bạn bè anh em để mỗi khi bà chủ đuổi thì có chỗ nương thân, có thêm vài lon xanh xanh trong cái mớ sưu tập hàng tuần ( em mê sưu tập món này), được biết thêm nhiều công nghệ mới như Discovery, hay camera siêu nhỏ, hay....
Em cũng xin nói thêm là em rất ngại vì cái zụ thay đổi chỗ off của anh em. Tự nhiên em thấy hơi kì kì, y như tự nhiên đi giựt mối của người ta . Nói chung đã không biết thì thôi chứ đã biết anh em rồi thì em xin cố gắng sắp xếp hàng tuần đi chém gió đầy đủ dù cho đó là địa điểm nào. Zụ này em xin không có ý kiến gì ạ.
Nói chung là em zui quá xá cỡ các bác ơi.

mod Quốc Trung chuyên lắp đặt camera đấy bác Phúc
bác Phúc đừng thấy kỳ gì hết, em là em sợ sau 1 thời gian hội HDSG chuyển qua làm phiền bác, bác sẽ thấy ngại ngại vì hội HDSG này quậy quá=))

wimax

Well-Known Member

tối mai hết hạn biểu quyết, sáng thứ 5 bác Tân sẽ thông báo cho mọi người kết quả cuối cùng
mà em thấy đa số anh em đều chọn quán bác Phúc rồi;))

he he he . Ngon lành tối nay bác Tolydieu thức đêm kiểm phiếu

HdNDL82

Member

nhioclen: đúng rồi bác ah :p. Mình sms số đt của đứa bạn rồi đó. Bác check nhé :D

tolydieu

Mình đưa user name + password, các bác log in và check PM rồi kiểm phiếu hộ giùm nhé.

HIện tại đã có 36/48 người phản hồi. Còn 12 người + tui nữa là 13 chưa thấy hồi âm, thư gửi đi mấy lần mà hồi âm chưa thấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:

aliasleo7

Member
Tiếp theo phần trước....

- Buổi offline lần thứ 2.5 vào T7 ngày 28/4:: Theo lịch trình thì CN 29/4 là buổi off tiếp theo nhưng trùng dịp lễ 30/4 nên hội đã quyết định ngưng off kỳ này. Sau hai kỳ off 1 và 2 về địa điểm off chưa thỏa mãn được nhu cầu của hội. Hai bác namrau và qdangnhat xung phong cất công đi tìm địa điểm thỏa mản tiêu chí: không gian rộng rãi, yên tĩnh, riêng tư, có thiết bị phục vục cho việc trình chiếu...Sau vài ngày tìm kiếm thì đã tìm ra chỗ này. Và hội đã kêu anh em đến check thử quán xá như thế nào, nhưng rủi thay trong các ngày 27/4, 28/4 trang HDvietnam.com hoàn toàn không vào được nên mọi sự liên lạc chỉ bằng điện thoại, mà số điện thoại các thành viên lại lưu trên hdvietnam chứ không lưu trong ĐT. Cuối cùng một số thành viên làm chuột bạch ướt như con chuột lột đến Khải Phương lúc 7h tối để check quán xá, đồ ăn thức uống như thế nào. OK. Từ đó chỗ này là chỗ off quen thuộc hàng tuần của hội cho đến ngày nay. Lần off chui này cũng có thể tạm gọi là lần off 2.5.

- Buổi offline lần thứ 3 vào CN ngày 6/5:HD Sài Gòn vừa "thuê" được ngôi nhà mới rộng rãi khang trang nên buổi "tân gia" này đi đông không kém các lần trước. Tiếc là hình ảnh kỳ này bị mất hết (aliaseo7 kiểm tra lại hộ) vả lại không điểm danh nên không nắm rõ quân số, nhưng theo trí nhớ của em thì có 29-30 người, rất đông. Có thể nói những ai đến off kỳ này như cảm thấy HDSG phù hợp để đến sinh hoạt và gắn bó lâu dài. Để góp vui cho buổi sinh hoạt này, Chú Thọ có mang đến những đĩa DVD phim tài liệu chiến tranh quí giá làm quà bốc thăm cho anh em.

Hình ảnh buổi offline lần thứ 3 vẫn còn đây các bác, e vẫn lưu trữ tất cả hình ảnh e chụp khi tham gia hội HDSG từ đầu tới bây giờ, lưu cả trong ổ cứng và trên mạng luôn :))
HDVN SG offline 03 pictures by AliasLeo7 - Photobucket

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nhà Bác số 5 hay 9 vậy .........có dịp AE lai rai chơi nhé . Mình có làm ở bên đó nhiều mà . Thanks

Nhà số 3 đó Bác. Nếu Weekend hay buổi tối Bác có đi ngang thì alo explorer nha. DT : 0908230999

Ghé Đồng Dao thì ăn nhậu đơn thuần, chớ ghé quán 81 kế bên thì một rừng bưởi (trên), váy cực ngắn (dưới) ...

Chỉnh sửa lần cuối:

delldell

Well-Known Member

Các bác ơi! đừng có sốt ruột. Hiện tại, vẫn có 2, 3 luồng ý kiến cho việc dời Hội sở này. Cuộc thăm dò ý kiến bằng cách PM của chú Tân cũng chỉ là "công trình bỏ túi" có tính tham khảo cho BĐH thôi chứ chưa phải là kết quả cuối cùng. Các bác cứ tiếp tục đóng góp ý kiến, đưa ra nhiều lý do thuyết phục cho ý của mình để BĐH Hội xem xét được không? Có thể CN9H 19/8 tới vẫn off tại Hội sở NH Khải Phương, các anh em cứ xem như tuần rồi mình vừa thay đổi không khí đi. Nay về lại chỗ cũ mà hội ý lại nhé.
Cám ơn các bác nhiều lắm!

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Nhà số 3 đó Bác. Nếu Weekend hay buổi tối Bác có đi ngang thì alo explorer nha. DT : 0908230999

Ghé Đồng Dao thì ăn nhậu đơn thuần, chớ ghé quán 81 thì một rừng bưởi ...

quán Đồng Dao cũng có 1 ít bưởi đấy chứ, còn 81 thì hình như em chưa vào, nhưng nghe bác nói vậy cũng THÈM=))
đồ ăn quán 81 được k vậy bác?nếu ok bác đăng cai off chui đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên