Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

duonghai_26

Active Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

ờ quên mình bệnh mừ thôi a lị tiếp hén <:p

tonytruong

Super Moderators

Trời ơi không ra tiếp chú Vinh mà còn ở đây chém gió ne trời. \m/

Hôm nay anh vẫn còn làm đến tối luôn nè,lâu lâu chạy vô xem máy chém phát rồi chạy Long ơi,chứ rảnh là đã chạy ra từ trưa rồi, AE cứ vui vẻ đi nhé. :)
hẹn lần sau vậy. Thanks

wimax

Well-Known Member

Chào cả nhà buổi chiều!:))
Sáng giờ nằm nhà coi phim, núp lùm bấm thank's!:D Bác Thành chiều tối có rảnh đi Biên Hoà làm vài lon trà xanh hay tới quán gì đó bác Ngọc mô tả ở đường Võ Thị Sáu gì giải trí kg?8->8->

Quán đó chân dài không bác sơn ơi . He he he . Bữa nào xuống chơi

thinhkappa

Well-Known Member

Sáng giờ nằm nhà coi phim, núp lùm bấm thank's!:D Bác Thành chiều tối có rảnh đi Biên Hoà làm vài lon trà xanh hay tới quán gì đó bác Ngọc mô tả ở đường Võ Thị Sáu gì giải trí kg?8->8->

Xuống ôla nhé bác Sơn ?:)]

dangtu

Active Member

lên đường luôn chứ anh, cái bác Ngọc mô tả thì cho em xin. lên kêu Thịnh và Hùng bác Ngọc ra làm vài ve thì ok

dangtu

Active Member

kg có tín hiệu gì, thôi lên ông anh làm vài ve về vui vẻ với vợ. kakakakakakakaka

maison67

Well-Known Member

Quán đó chân dài không bác sơn ơi . He he he . Bữa nào xuống chơi

Xuống ôla nhé bác Sơn ?:)]

kg có tín hiệu gì, thôi lên ông anh làm vài ve về vui vẻ với vợ. kakakakakakakaka

Alo được thì bác Thành bận độ rồi! Bác Thành hẹn ngày mốt (thứ Tư), bác Thịnh & bác Ngọc chờ mình tới ngày đó nhé! Trước khi đi sẽ alo!:-c

maison67

Well-Known Member

Em nói MTS xuống đây anh đưa đi xem chân dài,lông nách dài,núm dài,nói chung cái gì cũng dài nhé. :)) =)) ;))

Qua anh, sợ chân dài "đô nặng" em chịu hỏng thấu, để tích luỹ thêm lực một thời gian nữa mới dám chơi cùng anh, dù chỉ 1 lần, anh nhé!!!:))=)):))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên