Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Công ty e có mười mấy người ah mà đa phần chủ chốt trừ giám đốc ra là ghét e. :|

Em không phải lo! em nhờ Đại ka Long tuần nào cũng giọng cho mấy chú ấy vài thùng trà xanh từ từ êm ngay :)) =))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Em không phải lo! em nhờ Đại ka Long tuần nào cũng giọng cho mấy chú ấy vài thùng trà xanh từ từ êm ngay :)) =))

Làm được bao nhiêu tiền mà cho mấy tay đó uống vậy, khi chúng nó vui vẻ thì mình cũng sút quần luôn. phần đó chỉ để anh em mình uống thôi.

Anh tính dzầy cho nó gọn, em chụp hình bọn xấu đó cho anh, anh sẽ giộng cho nó vài giộng là xong. >:)

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Công ty e có mười mấy người ah mà đa phần chủ chốt trừ giám đốc ra là ghét e. :|

Tại chú trong phòng hút thuốc nhiều quá nên người ta ghét(!?). Còn ở phòng Giám đốc thì không dám hút nên ổng "sương" là phải rồi!

meamthanh11

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Tại chú trong phòng hút thuốc nhiều quá nên người ta ghét(!?). Còn ở phòng Giám đốc thì không dám hút nên ổng "sương" là phải rồi!
tại anh ghét hút thuốc nên dìm hàng ah,kekekekeke

tolydieu

Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

chú giống anh rồi đấy, anh chỉ khoái hàng original mà thôi
Vậy là chú cũng thích Bluray Untouch à? Tiêu chuẩn cao nên hàng khó kiếm, người ta chơi hàng Remux nó phổ biến hơn. :D

Các "phim" SX từ 1992 trở về sau may ra còn có bản Untouch, chứ trước 1992 thì toàn Remux không à, nếu có cũng quả là quá may mắn. :))

Chỉnh sửa lần cuối:

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Anh Trường ảnh chỉ đúng mà bác namrau :))

Anh chỉ nói sự thật thôi, sự thật thì phủ phàng, không nói vậy mấy em trai mình hố hàng với mấy em cao siêu:) chưa kể là còn đáp vá ấy chứ.? Em trai nào nai và con nhà khá giả là dính đòn ngay :)) =))

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Vậy là chú cũng thích Bluray Untouch à? Tiêu chuẩn cao nên hàng khó kiếm, người ta chơi hàng Remux nó phổ biến hơn. :D
đúng là mod bên phim ảnh có khác, bác Tân dùng từ ngữ đúng chuyên môn luôn:-bd
đúng là em thích Bluray Untouch dung lượng 45G nha, nặng quá em chịu k nổi đâu:D

tolydieu

Nó "nặng" và "hiếm" nên cảm giác nó đã hơn đúng không Toàn? :))

Đúng, kiểm bản tầm 45 - 50 GB là tuyệt cú mèo, các bản trên 50GB dành cho các bác thích hạng nặng như tonytruong :D

tonytruong

Super Moderators
Nó "nặng" và "hiếm" nên cảm giác nó đã hơn đúng không Toàn? :))

Đúng, kiểm bản tầm 45 - 50 GB là tuyệt cú mèo, các bản trên 50GB dành cho các bác thích hạng nặng như tonytruong :D

Bản năng cơ bản Anh là thế không thể phủ nhận được :))

explorer

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

ngochan1988 chưa chắc là nữ, mà cũng không là mem của HDSAIGON, ít vô đây lắm. Ủa, gây tội ác gì mà bị ban vậy ta ? Tội nghiệp, mới post bài thứ 3 đã bị ra Trường Sa

explorer

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dũng Hải Đăng "DT" (nick cũ) thật. Hai em PG xinh tươi mơn mởn như hoa hàm tiếu thế kia mà nói là "chuyển giới", có khổ cho con gái nhà người ta không cơ chứ ...

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Dũng nó nói vậy để anh em mình tránh xa, còn nó...hốt hết đấy bác Đức
bác với em chia nhau nhé,em lấy em ở trên>:)

0joro0

Huyền Thoại
Mấy anh ơi. Đặt hoa mừng SN BH tầm nhiu tiền để em báo thằng bạn coi nó đặt đc ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên