Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

LÀM ĂN THÌ CÓ KHI NÀY KHI KHÁC EM À. ĐỜI CÒN DÀI MÀ EM. RỒI SẼ ĐẾN THỜI CỦA MÌNH. QUAN TRỌNG LÀ LÚC ĐÓ EM CÓ BIẾT PHẤT CỜ LÊN KHÔNG.

Đồng ý với bác Quang: "làm ăn thì có khi này, khi khác" nhưng "phất cờ" thì chắc đêm nào em cũng "phất"!?=))=))

tan7710

Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

CN này thì sẽ đi chứ,nhưng tăng 1 thui à, vì chưa ghé quán anh Phúc lần nào hết ...:))

Chuan luon etheo bac. Tranh thu ghe wa mot lan cho biet. Mo rong tam mat

Tinh hinhla Hoc Mon dang mua lam ram. Ngoi cafe mot minh dung la yooomost....Co bac nao tien duong thi ghe e nha.

Ðề: Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

LÀM ĂN THÌ CÓ KHI NÀY KHI KHÁC EM À. ĐỜI CÒN DÀI MÀ EM. RỒI SẼ ĐẾN THỜI CỦA MÌNH. QUAN TRỌNG LÀ LÚC ĐÓ EM CÓ BIẾT PHẤT CỜ LÊN KHÔNG.
Chỉ cần ai thổi hơi nhẹ là cờ em phất liền thôi anh ơi, vấn đề là ai chịu thổi ?????:-SS

HD SAIGON

Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Avatar mới của chú Bình là em nào mà có cái bông chà bá trên đầu vậy? Đẹp đấy!
Chỉ có 2 trường hợp nếu em nói đúng : gấu hoặc ghệ =)). Mà bác Bình chắc ko dám đưa hình ghệ lên đâu

hbinhlove2003

Well-Known Member

Avatar mới của chú Bình là em nào mà có cái bông chà bá trên đầu vậy? Đẹp đấy!

Cọp đã thuần hóa nhà bác ấy đấy bác :))

Chỉ có 2 trường hợp nếu em nói đúng : gấu hoặc ghệ =)). Mà bác Bình chắc ko dám đưa hình ghệ lên đâu
Lâu lâu đổi tông đó mà :D, hôm nọ đưa hình đệ tử nay đưa hình người "Ấy" lên để đi đâu cũng thấy đỡ nhớ :))

minhbaxi

Active Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

CN này thì sẽ đi chứ,nhưng tăng 1 thui à, vì chưa ghé quán anh Phúc lần nào hết ...:))

Trời! Ghé xong coi chừng bị bắt cóc lên xe đi BH đó! :))

trời ơi ....em trai nói vậy sao Bình dám tới nhà anh Phúc nè ( để im cho Bình tới off 9h rối AE mình hốt Bình lên xe luôn ) :)):)):))

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Chào cả nhà buổi tối, ngủ thôi nhé

tolydieu

trời ơi ....em trai nói vậy sao Bình dám tới nhà anh Phúc nè ( để im cho Bình tới off 9h rối AE mình hốt Bình lên xe luôn ) :)):)):))
Nếu mai mà mình tới nhà anh Phúc tức là ...đâu có sợ hốt. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên