Chương Trình "Chào Ngày Mới" Của HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

sài gòn ẵm giải đặc biệt đầu dune tv 301 do Bác duonghai 26 hihi

thedaiking

Member
Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

sau 3 tháng hoạt động ở quê nhà... member : thedaiking sẽ trở lại sài gòn thân yêu vào giữa tháng 9 với các bác :)) hẹn gặp các bác CN9H

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Phóng viên ảnh đã về tới nhưng chắc say rồi. Vì trên xe vui quá làm sạch 4 trai rượu bưởi biên hòa rồi. hê hê

ak ak ak . Thế là CN9h hết được thưởng thức rượu bưởi rồi Chú Bình ơi :-w :(

meamthanh11

Active Member

HAPPY BÁC ĐÊ TONY TRUONG:-bd
vắng mặt 3 ngày đọc đuối quá,hình SNBH đâu nhanh nhanh thèm quá8->

Roland

Well-Known Member
Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

sau 3 tháng hoạt động ở quê nhà... member : thedaiking sẽ trở lại sài gòn thân yêu vào giữa tháng 9 với các bác :)) hẹn gặp các bác CN9H

2/9 offline, chưa làm lễ từ biệt mà dám đi anh cho ku vào sổ đỏ lun :))

Hải Đăng

Chào các bác em đã về nhà và....k dám ngó đến điện thoại vì sợ cuộc gọi nhỡ và tin nhắn...đọc ko xuể :D
Mặc kệ hôm ni trốn việc cùng với ace HDBH có 1 ngày vui đáng nhớ :)

dangtu

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Bây giờ các Bác đang tăng hai rồi chắc khó có hình để cho các bác chiêm ngưỡng. Hy vọng Bác Dân thôi

VAN_LOC

Well-Known Member
Mới về đuối thiệt.........................Cám ơn AE ..........................

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Chương trình "Chào ngày mới" của HD Sài Gòn

Phóng viên ảnh đã về tới nhưng chắc say rồi. Vì trên xe vui quá làm sạch 4 trai rượu bưởi biên hòa rồi. hê hê
Mấy bác này, không để dành 1 chai cho AE thưởng thức!

0joro0

Huyền Thoại
Đính chính là làm 3 chai rượu bưởi, còn lại 1 chai để dành. :))
Chút em úp hình khoe hàng hôm nay đc thành tích như thế lào cho các bác xem. :))

wimax

Well-Known Member
Chút em úp hình khoe hàng hôm nay đc thành tích như thế lào cho các bác xem. :))

Hình lên đi nào . Bữa nay chụp nhiều lắm . Đưa lên cho anh em ở nhà nuối tiếc :)) 8-> :-bd

0joro0

Huyền Thoại
Em khoe thành tích nè! :))

tolydieu

Không nhớ là mấy chai nữa, chỉ nhớ xe mới qua cầu ngã tư Hiệp Bình Phước sao về đến cafe 3D lúc nào không hay. Rượu bưởi ngon thiệt. Cảm ơn HD Biên Hoà rất là nhiều.

ducphu

Well-Known Member
Phải còn rượu bưởi, vậy mới được chứ. Cám ơn chú Thắng còn đủ sức để up hình cho AE xem, mau lên nhá!

0joro0

Huyền Thoại
Máy ảnh của em cùi nên ko dám đem theo. Nên anh phó nháy Luật chụp quá trời. Chắc giờ ảnh đang bê xê lết rồi. Ko biết up kịp hôm nay ko? :))

Báo cáo với các bác là em đã về tới tư gia. Vừa vô nhà "gấu bự" phán nhanh: "Sao không đi luôn đi, tìm được bưởi nào bằng tui không". Hoảng quá em thưa liền: "Mình ơi tui ơi là nhà, bưởi ơi tui gọi bưởi là nhà tui". Im lặng, em biến nhanh và lên chuồng topic xong em nằm đợi trả bài, bài nhiều quá hiiiihihhii, kakakak nhìn mặt dâm quá. :)). Em lên chuồng nhé các bác, sướng quá đi nè.

Ặc ặc... Bó tay với bác!:)) Tường thuật chi tiết ghê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên