Chương trình Gặp gỡ cuối năm Nhóm HDHP@hdvietnam (trang 1)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Ðề: Bàn luận về việc tổ chức gặp mặt tất niên.

Mình thấy thời điểm giáp Tết nhiều anh em có ý định mua bán đồ đạc để hoàn thiện bộ HD của mình. Các cửa hàng thì tăng giá như điên. Nếu thành viên nào có nhu cầu mua bán gì thì post bài lên, chắc chắn sẽ gặp được đối tác. Người mua được cũng vui, người bán được cũng vui. Thêm nữa những người đi trước sẽ tư vấn thêm để các bạn đi sau bớt được học phí...
Lợi cả đôi đường !

quanghaiphong

Well-Known Member

Mình thấy thời điểm giáp Tết nhiều anh em có ý định mua bán đồ đạc để hoàn thiện bộ HD của mình. Các cửa hàng thì tăng giá như điên. Nếu thành viên nào có nhu cầu mua bán gì thì post bài lên, chắc chắn sẽ gặp được đối tác. Người mua được cũng vui, người bán được cũng vui. Thêm nữa những người đi trước sẽ tư vấn thêm để các bạn đi sau bớt được học phí...
Lợi cả đôi đường !

-Có cần làm topic riêng không bác nhỉ=D>

matrix010

Mình định mua cái đầu DVD biếu ông bố vợ, anh em tư vấn giúp mình nhé, giá tầm khoảng 2tr hoặc hơn một tí. Cảm ơn anh em.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Mình định mua cái đầu DVD biếu ông bố vợ, anh em tư vấn giúp mình nhé, giá tầm khoảng 2tr hoặc hơn một tí. Cảm ơn anh em.
Tầm giá này quá nhiều lựa chọn. Theo mình thời điểm này không nên đầu tư nhiều tiền cho DVDplayer như vậy. Bạn thử ra SAMNEC hay Parkson xem sao, mình thấy có những loại SONY, TOSHIBA... có cổng HDMI và Upscale 1080 (rất phù hợp với LCD) mà giá chỉ khoảng 700 ngàn thôi. Nếu biếu bố vợ thì đúng là Best Choice !!!

matrix010

Cảm ơn bác BANCHAINHO. Bác tư vấn giúp em loại nào nó bền bền tí, tiền không quan trọng lắm, vì đồ đi biếu bố vợ nên cũng sợ mang tiếng hì hì :D

Pate

Member

Cảm ơn bác BANCHAINHO. Bác tư vấn giúp em loại nào nó bền bền tí, tiền không quan trọng lắm, vì đồ đi biếu bố vợ nên cũng sợ mang tiếng hì hì :D
Với ông bố vợ thì nên mua đồ có thương hiệu bạn à, như hôm nọ mình mua Sony N628 giá 1.200.000 có cổng Component để upscale lên 1080. Như vậy là ổn rồi. Nếu bác thương bố vợ bác nhiều hơn nữa (hay sợ vợ giống như em :D) thì có JVC 1.700.000 đấy.
P.S: Mà cài này thì nên qua mục tán gẫu hỏi thì hợp lý hơn nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:

buihung

Administrator

Sao bác Phúc lại không biếu nhạc phụ đại nhân cái HDbox nhỉ?

tiendat

Active Member

Lợi cả đôi đường !

Ờ nhỉ, dang định sắm thêm cái HDD ngoài (có cả box) tầm 1.5TG thôi, giờ giá ở đâu rẻ nhất nhỉ?

dragonlee

Well-Known Member

-Em có ý kiến
1.Ta lại tổ chức Dê như hôm nọ,lần này order hết cho ace nhàn cái đầu
2.Ta ko hát cho nhau nghe nữa mà gọi tay vin hát cho ta nghe=D>Ta mà hát cho ta nghe nguy hiểm lắm bác ạ^:)^

Nếu chương trình là dê thì lần này em đề xuất anh em mình ăn ở Phương Chi nhé, hôm vừa rồi em offline với gấu nhà em thấy dạo này bên đó ngon kỳ lạ :)
Còn không cứ NKTY cho nó ấm cúng, uống rượu ko sợ trúng gió :d

tiendat

Active Member

Phượng Chi đươc cái là bây giờ cái đĩa nướng hiện đại hơn, không quạt than nên đỡ khói hơn. Nhưng ăn xong về cũng ám mùi tới hôm sau.

phuong210876

Có mỗi cái việc oánh chén mà bàn mãi không xong.. nhanh nhanh để em còn xếp lịch không kín lịch trùng ngày là em khổ

please_helpme

Active Member

dạ thưa bác
bác ý tên là Tài
Nickname: BAN_CHAI_NHO chớ hổng phải BANCHAINHO nha :))

Mountain

Member

Phượng Chi đươc cái là bây giờ cái đĩa nướng hiện đại hơn, không quạt than nên đỡ khói hơn. Nhưng ăn xong về cũng ám mùi tới hôm sau.

Chưa kể là mỡ bắn đầy quần. Về khó giặt lắm. $-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên