Chương trình "Mỗi bước chạy, một tương lai"-Tham gia và nhận 50.000VNĐ/Km

saigonnhonnhip

Ðề: Chương trình "Mỗi bước chạy, một tương lai"-Tham gia và nhận 50.000VNĐ/Km

Nhìn cái mặt bác hơi hãm, mà cái game này nó tếu tếu, giống tập thể dục dưỡng sinh =))
Mấy bác có biết Đội nào đang dẫn đầu không vậy? em nghe nói mõi ngày chạy tối đa là 26km vậy em có thể chạy hơn 26km được không mấy bác vì em mới tham gia nên muốn bắc kịp mấy người kia thôi! hihihi

Chuột Rain

Mấy bác ơi! Làm cách nào để mình có thể có cơ hội nhận đ samsung vậy mấy bác. Em chạy nhiều lắm nhưng chưa thể đứng top được! Mà em nghe nói hình như là mình chia sẻ cho càng nhiếu bạn bè củ mình thì càng tốt hả mấy bác????

Cái này phải share nhiều mới nhận đc Pocket pác ơi... Lầm lì chơi coi chừng uổng công... [-X

bentrecity

Cái này phải share nhiều mới nhận đc Pocket pác ơi... Lầm lì chơi coi chừng uổng công... [-X
Vậy là chỉ cần chạy thật nhiều và share thật nhiều thì sẽ có cơ hội hả mấy bác? Em có nhiều bạn sử dụng Samsung lắm. Chắc đợt này cơ hội nhận quà của em sẽ cao rồi. HIHIHI. Mõi ngày chạy chừng vài chục km cũng đử rối!!!

hoangmai311

ngon quá nhỉ bà kon chắc tụ hợp đông lắm đây

Chuột Rain

ngon quá nhỉ bà kon chắc tụ hợp đông lắm đây

Dự kiến là có khoảng 5000 người tham gia đó bác...

truongxua

Mấy bác có biết nhóm của Thanh Bùi sao rồi không? sao không nghe nói gì hết vậy? Toàn là nghe nhóm của Thanh Vân và nhóm của Anh Tuấn thôi? Nhóm của Thanh Bùi chắc xếp cuối bảng quá.

saigonnhonnhip

HiHi. Em thử rồi. Chỉ cần bật lên mở GPS lên chạy vòng vòng là nó lên như chong chóng vậy á'. mà hình như là nó chạy tới 26km là ngưng rồi? Sao nó không cho chạy nữa nhỉ? mình vẫn còn muốn chạy mà!!!!

truyenthongviet

HiHi. Em thử rồi. Chỉ cần bật lên mở GPS lên chạy vòng vòng là nó lên như chong chóng vậy á'. mà hình như là nó chạy tới 26km là ngưng rồi? Sao nó không cho chạy nữa nhỉ? mình vẫn còn muốn chạy mà!!!!

Chắc là nó sợ mọi người phóng lên xe máy chạy một mạch luôn đó mà... như vậy thì số km tăng như gió rồi [-X

allway

Well-Known Member

Chúc mọi người chạy được dài dài.

min_tequila

Chắc là nó sợ mọi người phóng lên xe máy chạy một mạch luôn đó mà... như vậy thì số km tăng như gió rồi [-X
Hihihi. Dù sao cũng là chạy ủng hộ từ thiện mà! có sao đâu? Chạy nhiều thì quyên góp nhiều, chạy ít thì quyên góp ít! mà tiền đó mình cũng đâu có được lãnh đâu. Toàn bô quyên góp vào quỹ từ thiện mà nên cũng không cần phải ganh đua với nhau làm gì!!!

truyenthongviet

ui...cái này là gì đây, chạy mà có như thế này nữa à.

saigonnhonnhip

Hihihi. Dù sao cũng là chạy ủng hộ từ thiện mà! có sao đâu? Chạy nhiều thì quyên góp nhiều, chạy ít thì quyên góp ít! mà tiền đó mình cũng đâu có được lãnh đâu. Toàn bô quyên góp vào quỹ từ thiện mà nên cũng không cần phải ganh đua với nhau làm gì!!!
Em thấy càng nhìu tham gia mà như em thì càng tốt,
Tại ngày nào cũng đi học bằng xe buyt hết,đi từ Q12 vào Q1 mà học, tính ra cũng kha khá km.

gpk

Well-Known Member

Bác Book vé vào đó đi. Chạy có ý nghĩ vậy mà! :D

Các Bác chạy một phát từ Hà Nội vào Sài Gòn đi, cả ngàn cây số, ủng hộ từ thiện được nhiều. Chạy xong có "xe" đưa các Bác về.=))

danonglathe

Các Bác chạy một phát từ Hà Nội vào Sài Gòn đi, cả ngàn cây số, ủng hộ từ thiện được nhiều. Chạy xong có "xe" đưa các Bác về.=))

Leo lên xe đò, hay xe máy, nó vẫn tính như thường à pác ơi...

min_tequila

Leo lên xe đò, hay xe máy, nó vẫn tính như thường à pác ơi...
Mình chạy đễ ủng hộ cho quỹ từ thiện mà chứ co tham lam với ai đâu mà sợ chứ. hihihi. mấy bác cứ chơi gian đi số tiền mình liếm được cũng là ủng hộ cho trẻ em nghèo Việt Nam thôi mà!!!

Chuột Rain

Mình chạy đễ ủng hộ cho quỹ từ thiện mà chứ co tham lam với ai đâu mà sợ chứ. hihihi. mấy bác cứ chơi gian đi số tiền mình liếm được cũng là ủng hộ cho trẻ em nghèo Việt Nam thôi mà!!!

Ai muốn đua thì 17.6 hẹn gặp ở Phú Mỹ Hưng đua với tui nhé ~:>~:>~:>

Bên trên