CLB Câu Cá HD Hà Nội

Nghé

Active Member
Ðề: Hội câu cá HD Hà Nội Offline chủ nhật ngày 03/4/2011 ( Trang 1 )

Đề nghị bác chủ topic đưa ra kế hoạch, tư vấn khi đi thì cần mang gì và k mang gì, tư vấn cách câu ở ao đó sơ qua cho anh em biết còn chuẩn bị chứ :D

khonggianhd

Đề nghị bác chủ topic đưa ra kế hoạch, tư vấn khi đi thì cần mang gì và k mang gì, tư vấn cách câu ở ao đó sơ qua cho anh em biết còn chuẩn bị chứ :D

- Về vấn đề mang đồ : do số lượng người tham gia chưa nhiều (khoảng 10 người) và chủ yếu các bác đều chưa có cần nên về cần câu thì em nghĩ chỉ cần 2 bộ (em sẽ lo) về mồi và bả câu em cũng xin lo luôn cho các bác. Mục đích buổi off này là anh em có thể ngồi nói chuyện, chém gió và nhậu.( đã có bác Nghé lo rượu :D )
- Về cách câu : ở đây câu tự do -> nhưng muốn có cá thì nên câu Lục , cách câu ko quá khó chủ yếu cá nó có ăn ko thôi ạ :D
- Về thời gian : em xin đề nghị là 8h mọi người sẽ có mặt tại điểm câu để bắt đâu câu( bác nào chưa rõ thì gọi cho em) -> 12h sẽ "Chiến" . Bác nào bận có thể đến sau 8h cũng được , miễn là có mặt trước 12h để "Chiến" :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhok

Tư vấn thêm cả xem có mang nồi niêu xoong chảo đi làm thịt cá nữa ko nhé :D

Chủ nhật này à :| mãi đến 5h em mới đc về nhà cơ , thế các bác cứ câu đi nhá rồi em call cho bác không gian hỏi add em biến qua đó luôn , dù gì e cũng có ngồi câu đâu :( đc ko bác khongianhd ơi , bớ bác đang ở đâu rep cho em điiiiiii [-O<

khonggianhd

Tư vấn thêm cả xem có mang nồi niêu xoong chảo đi làm thịt cá nữa ko nhé :D

Chủ nhật này à :| mãi đến 5h em mới đc về nhà cơ , thế các bác cứ câu đi nhá rồi em call cho bác không gian hỏi add em biến qua đó luôn , dù gì e cũng có ngồi câu đâu :( đc ko bác khongianhd ơi , bớ bác đang ở đâu rep cho em điiiiiii [-O<

Híc bác về sớm hơn đi chứ 5h chiều thì muộn quá a em ko ngồi lâu dc

Nhok

Híc bác về sớm hơn đi chứ 5h chiều thì muộn quá a em ko ngồi lâu dc

e cũng chưa biết có trốn đc về sớm ko , thằng cha sếp em nó lượn như cò quay ở phòng ấy :(( em lưu số bác rồi có gì alo sau cho bác nhé , e cũng muốn đi với các bác lắm ấy :(

khonggianhd

e cũng chưa biết có trốn đc về sớm ko , thằng cha sếp em nó lượn như cò quay ở phòng ấy :(( em lưu số bác rồi có gì alo sau cho bác nhé , e cũng muốn đi với các bác lắm ấy :(
[-O< -> bác cố gắng xin về sớm nhé :D

abcxyz286

huhu.Muốn quá.muốn đi chơi giao lưu nhưng là sinh viên... huhu

khonggianhd

huhu.Muốn quá.muốn đi chơi giao lưu nhưng là sinh viên... huhu

- Hội câu cũng như các hội trên diễn đàn -> không phân biệt "đảng phái" , " giới tính" , "tầng lớp" -> theo slogan " HD hơn cả sự đam mê " đó là "nhiệt tình"

siboney

Well-Known Member

Hôm nọ em quên không hỏi bác Kiên về hội câu. Em chưa bao giờ nghiên cứu về lĩnh vực thanh tao này của bác cả nên Chủ nhật đến thỉnh giáo bác :D. Có gì em sẽ call cho bác nhé.

siboney

Well-Known Member

Chủ nhật mà sao bận rôn thế bạn, sếp thì kệ sếp chứ lị. Người ta bảo "Cỗ nào chẳng có thịt gà. Đàn ông mà thiếu đàn bà... chẳng vui" :)). Thế nên cố gắng đến nhá!!!

Nghé

Active Member
Ðề: Hội câu cá HD Hà Nội

1 vò đi bác. 1 chai em sợ không đủ. Uống rượu mà thòm thèm thì chán chết :))

Nhà em cách nhà bác khonggianhd khoảng 1 km, từ nhà bác khonggian đến hồ câu chắc tầm 1,5km, hết rượu em alo thằng em nhà em tầm 3km thì 10p sau có chai mới :D

Nghé

Active Member

Bác Nhok cứ làm việc chăm chỉ đê, khi nào anh em ăn gần hết bác đến uống rượu chay cũng không sao mà :)

BKG

Nghe thấy rượu là thích rồi, "tiên tửu bất say" kiukiu và "thần men đại hiệp" Usbvn đâu rồi nhỉ ;)) Ngửi thấy hơi men là phải bay vào ngay chứ lị :">

khonggianhd

Hôm nọ em quên không hỏi bác Kiên về hội câu. Em chưa bao giờ nghiên cứu về lĩnh vực thanh tao này của bác cả nên Chủ nhật đến thỉnh giáo bác :D. Có gì em sẽ call cho bác nhé.

uk, cố gắng đi cho vui câu là phụ anh em gặp nhau vui vẻ là chính :)

khonggianhd

Nghe thấy rượu là thích rồi, "tiên tửu bất say" kiukiu và "thần men đại hiệp" Usbvn đâu rồi nhỉ ;)) Ngửi thấy hơi men là phải bay vào ngay chứ lị :">

các bác giơ tay nhanh để em còn chuẩn bị ạ :)

khonggianhd

Bác Nhok cứ làm việc chăm chỉ đê, khi nào anh em ăn gần hết bác đến uống rượu chay cũng không sao mà :)
;)) -> thế này bác Nhok làm việc chắc cũng phải phát "Cuồng" :))

HDCP

Super Moderators
Ðề: Hội câu cá HD Hà Nội

Nhà em cách nhà bác khonggianhd khoảng 1 km, từ nhà bác khonggian đến hồ câu chắc tầm 1,5km, hết rượu em alo thằng em nhà em tầm 3km thì 10p sau có chai mới :D

Như này là đi câu cá hay đi câu rượu vậy các bác;))

siboney

Well-Known Member

Không biết có bác nào có thú chơi cờ không nhỉ. Vừa cờ vừa cá ạ.

Bên trên