CLB Câu Cá HD Hà Nội

kiukiu

Well-Known Member
Ðề: CLB Câu Cá HD Hà Nội

Tớ hứa với các cụ là hồ cá rất to,thả lâu rồi nhưng là hồ nhà bác tớ nên tớ đâu có đuổi các cụ đâu,mời khách chẳng được ai lại đi đuổi hả ông Kíu Kìu

Ối giời ơi, thế thì kiểu gì cũng có hàng khủng rồi, chép củ, trôi củ, hàng đen :)), kiểu này chú Si phải thiết kế bữa off to to thôi nhể ;))

kiukiu

Well-Known Member

Sẽ gọi, sẽ gọi.. Đi 1 lần rồi về quyết định có mua cần không cũng được mà. Nói chung trừ trời mưa ra thì mát hay nắng đều ok hết. Có ít nhất 2 thành viên rất sát cá nên em đảm bảo là có cá đánh chén, có khi còn được suất mang về nữa. Hehe.

Được ăn được nói được gói mang về =)), ko đi hơi phí, lụa rồi =P~, tất nhiên phải đi nhờ các cao thủ chỉ giáo rồi mới lao vào kiếp trời đày chứ, hè hè :D

siboney

Well-Known Member

Ối giời ơi, thế thì kiểu gì cũng có hàng khủng rồi, chép củ, trôi củ, hàng đen :)), kiểu này chú Si phải thiết kế bữa off to to thôi nhể ;))

Nắng lên tự dưng off sẽ đến thôi. Ít người thì off nho nhỏ, nhiều người thì off to to. Hàng đen thì em nghĩ chả tới lượt anh em mình đâu mà cứ hão. Haha.

kiukiu

Well-Known Member

Nắng lên tự dưng off sẽ đến thôi. Ít người thì off nho nhỏ, nhiều người thì off to to. Hàng đen thì em nghĩ chả tới lượt anh em mình đâu mà cứ hão. Haha.

Cờ bạc đãi ma mới, biết thế đếch nào được :-", hồi cấp 2 đi câu ao làng chơi đồ câu rô mà vồ phải hàng trắng, dòng lên bờ bở hơi tai cũng 2,5 kéo đấy :)), nhỡ đây lại được hàng đen lưu khéo vài chục kéo :-", ao ko vét của bác lão vuthehoa cơ mà ;;)

ngocthanh8106

Các bác làm chuyến off nối vòng tay lớn ở SG và câu cá luôn ạ!! SG câu đa dạng, loai hồ ko tính tiền, loại 90k/5 tiếng, loại 250k/4 tiếng, 250k/ nguyên ngày! Đảm bảo luôn luôn có cá cắn câu và mang về ạ!! Có cả câu Tôm càng xanh 100k/ 1 tiếng!!

kiukiu

Well-Known Member

Các bác làm chuyến off nối vòng tay lớn ở SG và câu cá luôn ạ!! SG câu đa dạng, loai hồ ko tính tiền, loại 90k/5 tiếng, loại 250k/4 tiếng, 250k/ nguyên ngày! Đảm bảo luôn luôn có cá cắn câu và mang về ạ!! Có cả câu Tôm càng xanh 100k/ 1 tiếng!!

Hehe, biết chiến tích câu của ngocthanh rồi ;)), hay lần sau ra HN làm bữa đi xõa câu hồ thủ lệ nhể, ngồi câu tôm thì ko hợp sở thích lắm vì ngồi quanh cái bể mất đi không gian làng quê :D

vuthehoa

Cái này trong nớ tớ dính nhiều rồi,cá cắn toàn loại ăn tạp là cá tra,ra chợ rẻ bèo,còn diêu hồng hoạc chép thì NO OK nhé

siboney

Well-Known Member

Cờ bạc đãi ma mới, biết thế đếch nào được :-", hồi cấp 2 đi câu ao làng chơi đồ câu rô mà vồ phải hàng trắng, dòng lên bờ bở hơi tai cũng 2,5 kéo đấy :)), nhỡ đây lại được hàng đen lưu khéo vài chục kéo :-", ao ko vét của bác lão vuthehoa cơ mà ;;)

Ao của bác vuthehoa thì không dùng cần câu mà dùng vó kéo ạ. :D

SG vui thế sao chị? Em thích, em thích :)) Em thích chị ra HN hơn :))

vuthehoa

Để dành tiền, khi nào vé máy bay ko bán nữa thì chị mua, ra thăm HDHN ngay!!

Quan trọng là Cọp có cố tình thích ra đây hay không chứ vé thì khó gì đâu,năm ngoái tớ cũng có tài trợ vài cái vé cho mấy em chân ngắn trong nớ ra đây đi ăn sáng rồi mấy hôm sau mới về mà

linhnguyen5187

Các cụ máu câu thì đi câu hồ tự nhiên đi,lên Sơn Tây câu cho nó đúng chất,câu xong lấy rơm nướng tại chỗ nhậu luôn,tớ xin góp vài lít đế và vài trăm cái bánh tẻ là làm một chuyến trên Ba Vì tha hồ các cụ câu đến tối luôn
Cụ Si đâu nhỉ? Lên lịch làm phát thôi, em cũng đang máu dã ngoại chuyến, đợt rồi căng đầu quá! :((
Cọp câu cá Chim đen, cá Rô đầu vuông, cá Nàng Hai mà!!

Em đến lậy chị vợ!

Nhok

Cụ Si đâu nhỉ? Lên lịch làm phát thôi, em cũng đang máu dã ngoại chuyến, đợt rồi căng đầu quá! :((

Em đến lậy chị vợ!

Cho qua tháng 3 này đi, em cũng đang stress vì nhiều viêc quá đây, hết tháng làm 1 chuyến đi dã ngoại câu cá cũng hay mà đi cắm trại cũng được :x
Nói chung là đi chơi là thích :"> càng xa HN càng tốt =;

vuthehoa

Cho qua tháng 3 này đi, em cũng đang stress vì nhiều viêc quá đây, hết tháng làm 1 chuyến đi dã ngoại câu cá cũng hay mà đi cắm trại cũng được :x

Nói chung là lên Ba Vì là hợp lý và cũng có thể là Nhok thích,vì xa HN 70km có ao có vườn và có căn nhà nhỏ nhưng không ở vì nhà chẳng còn nhân lực mà ra trông ao,lên đó thì thoải con gà mái mà quậy,đặc biệt gần đó có khu vực tắm nước nóng nhé.........các cậu tha hồ thích:)):)):)) .Đi càng đông càng vui.

ngocthanh8106

Quan trọng là Cọp có cố tình thích ra đây hay không chứ vé thì khó gì đâu,năm ngoái tớ cũng có tài trợ vài cái vé cho mấy em chân ngắn trong nớ ra đây đi ăn sáng rồi mấy hôm sau mới về mà

Vậy bác lên lịch câu cá nhé! Chân Cọp đủ ngắn để lấy vé máy bay bác tài trợ nè!! Em khoái đi câu lắm! Mà hôm em ra HN lần trước chưa gặp bac???

vuthehoa

Vậy bác lên lịch câu cá nhé! Chân Cọp đủ ngắn để lấy vé máy bay bác tài trợ nè!! Em khoái đi câu lắm! Mà hôm em ra HN lần trước chưa gặp bac???

Lịch thì do anh em dưới đó sắp xếp,trên này chỉ phục vụ thôi.Mấy hôm Cọp ra đây chú Linh cấm không cho mình xuống vì sợ mình lại nhờ Cọp chuyển quà hộ cho bạn gái mình trong đó.

linhnguyen5187

Anh bổ xung thêm là có Si và càng dài ngày càng tốt! ;))
Nói chung là lên Ba Vì là hợp lý và cũng có thể là Nhok thích,vì xa HN 70km có ao có vườn và có căn nhà nhỏ nhưng không ở vì nhà chẳng còn nhân lực mà ra trông ao,lên đó thì thoải con gà mái mà quậy,đặc biệt gần đó có khu vực tắm nước nóng nhé.........các cậu tha hồ thích:)):)):)) .Đi càng đông càng vui.
Tay to với lão Si cày nát cái khu vực Ba Vì rồi đó anh ơi! Hang hốc ko xót cái nào không biết đâu! :))
......Mấy hôm Cọp ra đây chú Linh cấm không cho mình xuống vì sợ mình lại nhờ Cọp chuyển quà hộ cho bạn gái mình trong đó......
Ặc! Linh nào thế hở anh! :-w

Bên trên