CLB Cầu Lông HD Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nico2010

Ðề: CLB Cầu lông HD Hà Nội tuyển thành viên ( Trang 1 )

Chào tuần mới vui tươi!

nico2010

sân CK ở Vĩnh Hưng đẹp cực

Sân đó chỉ gần nhà Nicô với nhà IG-Vast thui!
Mà cái bác này- vắng mặt suốt mà cũng hóng hớt à? Bác nhớ buổi 15/12 không đăng ký là bác hết quyền hóng hớt đấy nhé!

dangnham

Chào cả nhà, ngủ từ hôm qua đến giờ mới dậy :))

ntdung09041980

Các thành viên ủng hộ nico2010 nha, sắp hết hạn đăng ký rồi, ủng hộ nhiệt tình đi

dangnham

Các đồng chí nêu ý kiến về địa điểm offline 15/12 nhé

dangnham

haidn

Member

Kiếm cái quán karaoke, trong lúc đợi thì hát, đủ rồi thì họp, họp xong lại hát. Như thế khỏi cần di chuyển nhiều :-?

Subaru555

Thấy các bác chém ác quá e cũng nhẩy vô chém với. E cũng mới tập tọe vào sân chơi HD chắc cũng được tham gia ké chứ nhỉ. Mà e đang théc méc là phí 200k/tháng thì liệu chủ tịch club có phải bù thêm hok nhỉ :D vì e đang tham gia CLB có khoảng 13 người trong khi đó tiền sân k mất (đánh ngoài trời) chỉ mất 150k tiền điện để duy trì 1 bóng đèn thía mà mỗi ng đóng 150k/tháng mới đủ tiền mua cầu hikhik.

dangnham

Thấy các bác chém ác quá e cũng nhẩy vô chém với. E cũng mới tập tọe vào sân chơi HD chắc cũng được tham gia ké chứ nhỉ. Mà e đang théc méc là phí 200k/tháng thì liệu chủ tịch club có phải bù thêm hok nhỉ :D vì e đang tham gia CLB có khoảng 13 người trong khi đó tiền sân k mất (đánh ngoài trời) chỉ mất 150k tiền điện để duy trì 1 bóng đèn thía mà mỗi ng đóng 150k/tháng mới đủ tiền mua cầu hikhik.

Ok bác tham gia thì vui lòng báo danh theo mẫu ở trang 1 ạ. Về vấn đề quỹ thì Nico làm ngân hàng nên giỏi về cân đối thu chi lắm, bác cứ yên tâm đi :))

romeovietnam

Sân đó chỉ gần nhà Nicô với nhà IG-Vast thui!
Mà cái bác này- vắng mặt suốt mà cũng hóng hớt à? Bác nhớ buổi 15/12 không đăng ký là bác hết quyền hóng hớt đấy nhé!

Nico chỗ nào mà gần sân ck thế, tui cũng gần sân ck (nhà ngay đầu đường lĩnh nam).
mà cái đoạn đường đi từ Tam Trinh đến sân ck xấu phát sợ, đánh đó thì ace đi đến nơi cũng oải hết rồi :-S
(dạo này hay online nick chinhbk bên thegioicaulong chém gió pà con có gì ới mình 1 tiếng nha :D)

Chỉnh sửa lần cuối:

dangnham

Nico chỗ nào mà gần sân ck thế, tui cũng gần sân ck (nhà ngay đầu đường lĩnh nam).
mà cái đoạn đường đi từ Tam Trinh đến sân ck xấu phát sợ, đánh đó thì ace đi đến nơi cũng oải hết rồi :-S
(dạo này hay online nick chinhbk bên thegioicaulong chém gió pà con có gì ới mình 1 tiếng nha :D)

oh thế à, thấy bên đấy bác chém Nico cũng ghê gớm quá :D, đang tập trung chém hạ Nico :D hehe

nico2010

- Đangnham định hạ ái đấy.... nghe chửa có rõooooõõ!
- Pác ChinhBK cũng qua HDviệtnam rùi à? Pác malathon nhanh gớm nhỉ! Nhà Nicô không ở đoạn Tam Trinh đâu nên cũng may không gặp đường xấu.

Mấy tuần bận quá ko đi đánh cl được, ace mà offline thì tổ chức luôn chỗ trong ngõ 95 ý, đánh xong rồi ra đấy luôn cho gần, đỡ phải đi đâu xa.

nico2010

Mấy tuần bận quá ko đi đánh cl được, ace mà offline thì tổ chức luôn chỗ trong ngõ 95 ý, đánh xong rồi ra đấy luôn cho gần, đỡ phải đi đâu xa.

Htrc Nicô cũng ngó được 1 địa điểm rùi. ăn lẩu tại Ngõ đó luôn có ok không nhỉ?

dangnham

Chỗ nào cũng đc, nhưng mà đến GoldMalt 65 Ngô Thì Nhậm đi, mình có thẻ VIP ở đấy :D

jaispierre

Active Member

Ngõ 95 Chùa bộc à, thế CLB Cầu lông thành hàng xóm của mình rồi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên