Có cách nào resume khi download bị gián đoạn trên Fshare.vn ko?

scorpio_9x

Well-Known Member
Re: Ðề: Có cách nào resume khi download bị gián đoạn trên Fshare.vn ko?

dung` acc pre chia sẻ trên mạng cũng ko resume được,ko hiểu sao nữa,mấy lần die rồi +_+

bác dùng link share trên mạng thì về cơ bản vẫn được chứ nhỉ, em mấy lần bị vẫn resume đc mà.
nếu không bác thử coppy link đó => mở idm click file down dở chọn properties => dán lại vào address, ok rồi resume tiếp xem thế nào..... trước nay em dùng cách này chưa bao giờ thất bại

nguyenthangbt1

Active Member
Ðề: Có cách nào resume khi download bị gián đoạn trên Fshare.vn ko?

Nếu trường hợp đang doww gần xong mà mất điện thì potay.com luôn, resume lại là từ đầu luôn.

thienduongit

Tóm lại là phải ngồi canh, khi nào xong thì mới ok, em bị trường hợp này nhiều roài..haizzz

pioneer700

Re: Ðề: Có cách nào resume khi download bị gián đoạn trên Fshare.vn ko?

Vậy các "cao nhân" có "chiêu" gì giúp anh em "trị" cái chứng bệnh bất mãn không resum được của Fshare free không ?

Có, đó là .... mua Acc VIP :)):)):)):)):)):)) Thôi em chuồn lẹ!

pioneer700

Mình dùng acc Vip vậy mà rất hay bị thế này:

Nhấn vào "Xoá phiên download trước" Fshare không báo về mail mà lại hiện lên bảng thông tin cá nhân

Nhờ ae hd cho biết là bị làm sao nhé

Gọi đến bọn tổng đài trợ giúp để kiểm tra trên máy chủ thôi, nhưng nhiều trường hợp nó cũng trả lời loanh quanh lắm các bác ạ!

hoadainhan70

Well-Known Member

Có ai đã từng download files bằng tài khoản vip của fshare trên thiết bị android chưa , chắc là không down được phải không à , Trên android chỉ sử dụng torrent được thôi

h2pro9x

Active Member

Dùng Tool thì nó như là Torrent tha hồ... Còn nếu bạn dùng IDM bắt link thì link VIP đc mã hóa trong 1 khoảng thời gian nhất định, hết khoảng thời gian đó mà bạn muốn download lại hoặc bạn muốn dừng lại Part này down Part kia thì kết quả trả về là con số 0 cho bạn...
Chúc bạn vui vẻ.

tungnguyenthuan

chuyển qua DAM đi,mình cũng từng bị bỏ IDM chuyển qua DAM thì ok?

lancejade

Member

tôi sài IDM. thông thường sau vài ngày đến vài tuần k download tôi vẫn resume bình thường, nếu k cho resume thì đợi thêm 1 thời gian sau sẽ resume được.chừng vài tiếng.hoặc khởi động máy lại

hoasimtim

Well-Known Member
Dùng acc VIP thì nửa năm sau resume cũng được(với dk link chưa die) ;))

trannguyenhien

Active Member
Dùng acc VIP thì nửa năm sau resume cũng được(với dk link chưa die) ;))

của em mạng cùi acc VIP max 360kb/s nên hay toàn chạy qua đêm.đi ngủ ngó xem 80% of 27Gb đinh linh sáng dậy là ok.vậy mà bật màn hình nên "error" cay éo muốn đi làm nữa.làm như các bác chỉ bảo nó lại down từ 40% of 27Gb;)

hoasimtim

Well-Known Member
của em mạng cùi acc VIP max 360kb/s nên hay toàn chạy qua đêm.đi ngủ ngó xem 80% of 27Gb đinh linh sáng dậy là ok.vậy mà bật màn hình nên "error" cay éo muốn đi làm nữa.làm như các bác chỉ bảo nó lại down từ 40% of 27Gb;)

Tại mạng nhà bác không ổn định đấy, thay đường truyền đi bác :)

Bên trên