Cơ hội sở hữu trọn bộ máy chiếu, màn chiếu siêu sáng 140 inch và nhiều quà tặng hấp dẫn

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
attachment.php

Nội dung chương trình:

Quý khách hàng có cơ hội sỡ hữu trọn bộ Combo máy chiếu, màn chiếu cao cấp với đầy đủ tính năng 3D, Full HD. Tha hồ tận hưởng những bộ phim hành động hoành tráng trên màn hình siêu bự, siêu sáng 140 inch, với giá cực sốc kèm theo nhiều quà tặng hấp dẫn. Chọn một trong 2 máy chiếu để đem cả rạp chiếu phim về cho gia đình bạn.

Chương trình kéo dài đến hết ngày 31/12/2014

- Bộ Combo Máy chiếu Optoma HD26 + Màn chiếu siêu sáng DigiStorm 140 inch, giá chỉ 26.9 triệu đồng
Tặng 01 kính 3D + 01 giá treo máy chiếu + 01 dây HDMI 10m

- Bộ Combo Máy chiếu Sony VW500ES + Màn chiếu siêu sáng DigiStorm 140 inch, giá chỉ 249 triệu đồng
Tặng 01 kính 3D + 01 giá treo máy chiếu + 01 dây HDMI AudioQuest Pearl 12m​

Thông số kỹ thuật

Optoma HD26

• Công nghệ 3D DLP
• Độ phân giải Full HD 1080p
• Độ sáng 3200 Lumens
• Độ tương phản 25.000:1
• Giá bán lẻ hãng đề xuất: 25.900.000
Hình ảnh thực tế:

attachment.php

Sony VW500ES

• Công nghệ 3D LCOS
• Độ phân giải 4K
• Độ sáng 1700 Lumens
• Độ tương phản 500.000:1
• Giá bán lẻ hãng đề xuất: 289.000.000​

Hình ảnh thực tế:

attachment.php

Màn chiếu siêu sáng DigiStorm:

• Kích thước lớn 140 inch
• Chất liệu mới siêu sáng
• Khung nhôm cường lực cứng cáp
• Trọng lượng nhẹ, dễ dàng lắp đặt
• Giá bán : 13.100.000​

Hình ảnh thực tế:

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Ngoài ra Quý khách có thể lựa chọn kích thước màn chiếu phù hợp với gia đình mình. Xem chi tiết kích thước màn chiếu tại đây: Màn chiếu phim DigiStorm

Tất cả các sản phẩm được vận chuyển và lắp đặt miễn phí trong nội thành.

Quý khách vui lòng gọi HOTLINE 0908.152.685 – A. Minh để biết thêm chi tiết và tham gia chương trình

leehuyhd

Member
Ðề: Cơ hội sở hữu trọn bộ máy chiếu, màn chiếu siêu sáng 140 inch và nhiều quà tặng hấp dẫn

Giá quá tốt cho AE Chơi HD, Bác nào ở HN máu thì ghé bên Em múc nhé. Thanks

hdradio

Member
Ðề: Cơ hội sở hữu trọn bộ máy chiếu, màn chiếu siêu sáng 140 inch và nhiều quà tặng hấp dẫn

Hàng Hot quá, bác nào ở HN máu thì bên Em xem Demo và múc nhé.

HikariLin

Này đẹp quá xem phim là tuyệt nhất...ước gì...:-bd

Haxen

Well-Known Member

Dạo này siêu mod cũng đi PR luôn nhỉ

traitimtraoem

Active Member

em mới lên ebay thấy con Sony VW500ES hàng Japan new 100% full box + 2 kính 3D sony là $7.100 tiền ship thẳng về VN $180 nữa.

luudancay

em mới lên ebay thấy con Sony VW500ES hàng Japan new 100% full box + 2 kính 3D sony là $7.100 tiền ship thẳng về VN $180 nữa.
Bác nhập về bán lại lãi gấp đôi đấy :)

traitimtraoem

Active Member

Bác nhập về bán lại lãi gấp đôi đấy :)

Hàng đắt thế nhập về có mà chết hả bác. Cơn bão số khi mua còn phải đặt họ mới chuyển về huống hồ mình. Bác mua ko? đặt cọc em chuyển về cho bác lun :))

Ý em nói là hàng trên đó rẻ tội gì ko mua lại còn mới 100% nữa, hàng zin make in japan ship từ japan lun. em thì toàn mua đồ ebay và amazon. cái nào ko ship thẳng về vn thì em lại nhờ thằng trung gian nó ship cho :)
Hàng ebay và amazon chỉ có mỗi điều là bảo hành thôi, nếu muốn bảo hành lại phải gửi qua đó. mà hiếm khi e bị hàng kém chất lượng lắm vì toàn chọn Mỹ và những nước tin cậy mua chứ ko chơi hàng tàu. Còn bác nào thích bảo hành ở VN thì chịu khó chơi đắt hơn vậy. Tuỳ theo mỗi người sở thích

hdradio

Member

Hàng đắt thế nhập về có mà chết hả bác. Cơn bão số khi mua còn phải đặt họ mới chuyển về huống hồ mình. Bác mua ko? đặt cọc em chuyển về cho bác lun :))

Ý em nói là hàng trên đó rẻ tội gì ko mua lại còn mới 100% nữa, hàng zin make in japan ship từ japan lun. em thì toàn mua đồ ebay và amazon. cái nào ko ship thẳng về vn thì em lại nhờ thằng trung gian nó ship cho :)
Hàng ebay và amazon chỉ có mỗi điều là bảo hành thôi, nếu muốn bảo hành lại phải gửi qua đó. mà hiếm khi e bị hàng kém chất lượng lắm vì toàn chọn Mỹ và những nước tin cậy mua chứ ko chơi hàng tàu. Còn bác nào thích bảo hành ở VN thì chịu khó chơi đắt hơn vậy. Tuỳ theo mỗi người sở thích

Thì hàng Xách tay và hàng hãng cũng khác nhau cái bảo hành thôi bác. Ngon thì không sao, Đen vớ phải có máy dính lỗi gửi đi bảo hành thì cũng không còn ngon nữa.

Nếu so thì bên Nhật em mua còn rẻ hơn bác ạ, có 680000y thoi, mà với 100y =18000vnd thì...

Tha hồ mà rẻ :))

dungsin_lqd

Well-Known Member

--HD26 giá + màn chiếu vậy là OK rồi....em chưa đủ thóc...

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA

Chế độ bảo hành là rất quan trọng các bác ạ ! Nếu mua rẻ mà lỡ rủi ro bị hư sản phẩm thì lúc đó chi phí sửa chữa và tính ổn định của thiết bị còn bị ảnh hưởng rất nhiều... Sự khác biệt của mua hàng chính hãng tại VN và mua hàng trên amazon & ebay chủ yếu nằm ở đó.

Các bác phải thông cảm với các nhà phân phối và đại lý tại VN, chính sách nhập khẩu của nhà nước, chi phí vận hành... Nhiều lắm các bác ạ...

Giá trong chương trình như vậy là tốt lắm rồi :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Thao tran

cho mình xem cái link với bạn . Thấy trên amazon bán rẻ nhất cũng 9k rồi . Nếu thực sự có 7k như bác nói . tính phí vận chuyển + thuế chắc khoảng 8k ~170tr , rẻ hơn khá là nhiều à
Chế độ bảo hành là rất quan trọng các bác ạ ! Nếu mua rẻ mà lỡ rủi ro bị hư sản phẩm thì lúc đó chi phí sửa chữa và tính ổn định của thiết bị còn bị ảnh hưởng rất nhiều... Sự khác biệt của mua hàng chính hãng tại VN và mua hàng trên amazon & ebay chủ yếu nằm ở đó.

Các bác phải thông cảm với các nhà phân phối và đại lý tại VN, chính sách nhập khẩu của nhà nước, chi phí vận hành... Nhiều lắm các bác ạ...

Giá trong chương trình như vậy là tốt lắm rồi :)
Nếu mua hàng xách tay mà rẻ hơn 30-40% hàng chính hãng ( mà thực chất con sony này máy bác cũng tự bh chứ có phải chính hãng đâu ) thì mình sẵn sàng mua hàng xách tay . :D

susucarot

Member

cho mình xem cái link với bạn . Thấy trên amazon bán rẻ nhất cũng 9k rồi . Nếu thực sự có 7k như bác nói . tính phí vận chuyển + thuế chắc khoảng 8k ~170tr , rẻ hơn khá là nhiều à

Nếu mua hàng xách tay mà rẻ hơn 30-40% hàng chính hãng ( mà thực chất con sony này máy bác cũng tự bh chứ có phải chính hãng đâu ) thì mình sẵn sàng mua hàng xách tay . :D

Hàng Sony chính hãng do Sony Việt Nam trực tiếp bảo hành bạn nhé.

s4o0nljn2

Member

Nếu xét về độ tương phản và độ sáng thì mình thấy con HD26 rất đáng để mua. Chỉ thắc mắc là sao con Sony độ sáng thấp (1k7) thế kia sao khi đọ với con Barco (4k7) thì Sony lại đẹp hơn đc nhỉ? Thắc mắc quá bác nào giải thích giùm em đc ko?

vinagoh

Well-Known Member

Sao không có hàng Vivitek Bác nhỉ? 8-|

Nếu xét về độ tương phản và độ sáng thì mình thấy con HD26 rất đáng để mua. Chỉ thắc mắc là sao con Sony độ sáng thấp (1k7) thế kia sao khi đọ với con Barco (4k7) thì Sony lại đẹp hơn đc nhỉ? Thắc mắc quá bác nào giải thích giùm em đc ko?

Máy chiếu phim gia đình thì quan trọng nhất là contrast bác ạ. 1.800:1 của Barco làm sao đọ với 500.000:1 của Sony. Với lại Barco PFWU-51B thiết kế cho hội trường lớn, không nằm trong phân khúc máy chiếu phim tại gia.

Nếu bác vẫn thắc mắc về độ sáng thì em trả lời thế này. Chiếu một file white field 100% lên thì Barco chắc chắn sáng hơn Sony, còn chiếu phim với mức độ sáng tối xen kẽ thì...

Bên trên