Cơ hội việc làm lớn nhất trong năm hehe

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Cơ hội việc làm lớn nhất trong năm hehe

Sao rồi quán Bác Tuấn xin được giấy phép chưa vậy..nhanh nhanh để anh em tới mừng nhé !

trung_apple

Active Member

vui chơi cần chi giấy phép anh ơi , cứ chơi xả láng chư để biển mà sợ chi hè

Tomykhoai

Active Member

Sao rồi quán Bác Tuấn xin được giấy phép chưa vậy..nhanh nhanh để anh em tới mừng nhé !

Giấy phép có vẻ hơi bị ban căng hihi đằng nào cùng lắm là đến tháng 1 năm 2011 em mới có. Nhưng không sao hết em cứ hoạt động không treo biển cũng được mà :)) đằng nào cũng đang mùa mưa dân tình ngại đi lắm.

milomeo

ok, cư khi nao pac khai trương cu alo, bdam anh em nha HD ma mo hang thì hoi bị đắt đấy,hihihi\:D/

QHưng

Giấy phép có vẻ hơi bị ban căng hihi đằng nào cùng lắm là đến tháng 1 năm 2011 em mới có. Nhưng không sao hết em cứ hoạt động không treo biển cũng được mà :)) đằng nào cũng đang mùa mưa dân tình ngại đi lắm.

bác Tuấn có cần hỏi han chạy chọt giấy phép gì ko :)

burnstop

Member

bác khoai ơi, chỗ bác còn chỗ nhân viên phục vụ hem bác, cho e xin 1 xuất chạy bàn nam với nào

destiny

Quán bác ở đâu.có dịp qua ủng hộ

makiemsau

Well-Known Member

quán nằm bên An Thượng 6, bác Tuấn vào PR kìa :D

anbinhdo

Well-Known Member

Anh cấp luôn đi cho anh Tuấn khỏe,...,...

Vậy Bác xem chừng nào cho Anh em qua hát tý được không nào...chờ lâu quá ...lâu quá không được đi hát :(( :((

Bên trên