có nên coi BĐ với blb VN

akak

Active Member
Mình chỉ xem bóng đá trên ESPN,Starsport, S3….hình ảnh đẹp, âm thanh rõ dù chẳng hiểu tiếng Anh, coi kenh Vn sợ nhất BLV VN …..bây giờ kênh nước ngoài hết rồi , chỉ sợ gặp TBC là chết, có nên đề nghị các đài khỏi bình luận mắc công , cứ phát nguyên xi cho khỏe…..đây chỉ là ý kiến riêng của mình

danvt

Well-Known Member
Ðề: có nên coi BĐ với blb VN

nghe mấy thằng BLV VN ức chế vãi

minhdt49

Các blv ở VCTV bình luận còn thua hai anh Hoàng Sơn và Thanh Hải ở truyền hình Đồng Tháp nữa, với chất lượng blv như vậy mà với hơn 7 giải đấu k+ đã làm chất lượng các giải đấu giảm đi đáng kể.

du0wow

Member

mình toàn kiếm BL tiếng anh để nghe vì mình nghe dc, BLV ngoại BL tốt và đang cố cải thiện trình độ nghe tiếng anh :D

akak

Active Member

cái khổ bây giờ bỏ tiền mắc hơn lại o được như ý,chán thật

Em chỉ thích Tùng - Huy thôi, trước đây HTV có Trần Hòa Bình và Hà Nhật Tỉnh gắn liền với bóng đá Xo Viết qua đài Hoa Sen 2.

Các blv ở VCTV bình luận còn thua hai anh Hoàng Sơn và Thanh Hải ở truyền hình Đồng Tháp nữa, với chất lượng blv như vậy mà với hơn 7 giải đấu k+ đã làm chất lượng các giải đấu giảm đi đáng kể.

Hân hạnh quá, 2 bình luận viên quê em thấy vậy mà hay. Bữa em gặp chú ấy trong sân vận động Cao Lãnh. Ổng đang bình luận cơ đây. Mà hay thật vừa bình luận vừa mở điện thoại coi tin nhắn [-X

psychix

KHông biết các bác nghĩ sao chứ mình thấy bình luận viên ngoại bình luận còn nhảm hơn nhiều...:-@:-@:-@:-@:-@:-@:-@

minhdt49

Hân hạnh quá, 2 bình luận viên quê em thấy vậy mà hay. Bữa em gặp chú ấy trong sân vận động Cao Lãnh. Ổng đang bình luận cơ đây. Mà hay thật vừa bình luận vừa mở điện thoại coi tin nhắn [-X

hehe.,khách quan mà nói blv Thanh Hải có giọng đọc tốt chuyên môn khá, ko phải vì tôi cũng là người ĐT mà nhận định vậy, hầu như các kênh TH thể thao ở VN như VTV,VCTV3,BĐ.TV,VTC3,HTV2,k+1 tôi trãi nghiệm qua, chỉ thấy Quang Huy,Quang Tùng là bl hay,các chương trình đồng hành cũng chỉ có VTC là chuyên nghiệp..

Bên trên