Có nên đi thắt ống dẫn tinh để tránh thai không các bác?

hoasimtim

Well-Known Member
Ðề: Có nên đi thắt ống dẫn tinh để tránh thai không các bác?

Gọi tắt là tiêm chứ là tiểu phẩu nhỏ, 2cm ở cánh tay, đặt cái que bé tí vào, có tác dụng 3 tháng, sau đó làm lại néu có nhu cầu tiếp tục, làm tại bv Tù Dũ, giá 3 chai, nhanh gọn lẹ, ko cần thắt ống kia chi.

Đặt vào cánh tay thì có chắc ăn không nhở, em cứ tưởng nó tiêm vào chỗ ấy cơ chứ:))

hbinhlove2003

Well-Known Member

Sao phải hoãn cái sung sướng đó lại nhỉ :))

ngocthanh8106

khuya thế mà vẫn bay sao em ?
Cọp bay Nha Trang, du lịch vài ngày, hổm rày ở nhà dưỡng thương, ăn và nằm ngủ suốt ko hoạt động, ng nó mũm ra nên em đi phơi nắng và tắm biển tí!
sao Cọp rành thế!

Hôm tuần trước bác Hiếp dẫn em đi tư vấn, nói j lạ thế!!??

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Cọp bay Nha Trang, du lịch vài ngày, hổm rày ở nhà dưỡng thương, ăn và nằm ngủ suốt ko hoạt động, ng nó mũm ra nên em đi phơi nắng và tắm biển tí!
.......!!??
Nha Trang Biển đẹp lắm đó Cọp ơi !
Chúc cọp vui vẻ !

ngdhieu

Well-Known Member

Gọi tắt là tiêm chứ là tiểu phẩu nhỏ, 2cm ở cánh tay, đặt cái que bé tí vào, có tác dụng 3 tháng, sau đó làm lại néu có nhu cầu tiếp tục, làm tại bv Tù Dũ, giá 3 chai, nhanh gọn lẹ, ko cần thắt ống kia chi.

3 chai / 3 tháng = 1 chai 1 tháng
Bình quân 1 tháng làm 20 lần (cái này là thanh niên U30 nhé) thì chi phí là 50k/lần
BCS giá 500 đồng/cái
Thuốc tránh thai 3000 đồng/viên (hơn 60k/vỉ xài 1 tháng)

Các bác cứ thế mà tính nhé. Dân chơi bời thì không nói, vợ chồng ở nhà ko phải ai cũng giàu có đến mức 3 tháng vào Từ dũ 1 lần đâu.

hellomoto

Active Member

3 chai / 3 tháng = 1 chai 1 tháng
Bình quân 1 tháng làm 20 lần (cái này là thanh niên U30 nhé) thì chi phí là 50k/lần
BCS giá 500 đồng/cái
Thuốc tránh thai 3000 đồng/viên (hơn 60k/vỉ xài 1 tháng)

Các bác cứ thế mà tính nhé. Dân chơi bời thì không nói, vợ chồng ở nhà ko phải ai cũng giàu có đến mức 3 tháng vào Từ dũ 1 lần đâu.

em nghĩ là mắc tiền thì nó "đã" hơn ạ, như âm thanh ấy, mắc tiền nghe hay hơn mà lị =))

Penumbra

Active Member

......cũng xuất phát từ sự va chạm, ma sát, bôi trơn... nữa, mụ Tú à. :D

Bên trên