có thể là những ai dùng đầu thu tàu không xem được free ngoại hạng Anh mùa giải tới.

Đôrêmi

Moderator
Ðề: có thể là những ai dùng đầu thu tàu không xem được free ngoại hạng Anh mùa giải tới.

Show hàng ít thôi không lại tranh cãi nhau, bác Amiko rảnh bắt quả 140Ku đi, em cũng đang định cho con chảo 1.8m bắt quả đó.

dung1610

Member
Ðề: Re: có thể là những ai dùng đầu thu tàu không xem được free ngoại hạng Anh mùa giải tới.

hàng này là hàng độc nè:-*
hình như bác Thịnh có cả đầu K+ kìa

quanganh_08

Active Member
Ðề: Re: có thể là những ai dùng đầu thu tàu không xem được free ngoại hạng Anh mùa giải tới.

bên này chỉ chuyên về hình ảnh thôi,chứ không cần kỹ thuật.

EM show bằng hình ảnh nhưng bên này mấy bác CHuối hột cứ chém!Chán chẳng muốn show nữa :(

amiko

Re: Ðề: Re: có thể là những ai dùng đầu thu tàu không xem được free ngoại hạng Anh mùa giải tới.

em là em ghét nhất đầu chính hãng.nhà có đầu avg nhưng chả bao giờ xem,chỉ thích xem hàng free thôi.

nam2178

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: có thể là những ai dùng đầu thu tàu không xem được free ngoại hạng Anh mùa giải tới.

em là em ghét nhất đầu chính hãng.nhà có đầu avg nhưng chả bao giờ xem,chỉ thích xem hàng free thôi.

Bác Amiko cứ cậy nhà có nhiều chảo to trên 3m nhá, tui mong cái chảo 1,8m mà không kiếm đâu ra:(

tan_huy_93

Well-Known Member
mình cũng mê bóng đá lắm (NHA, C1, TBN) nhưng sáng đi làm nên chỉ xem những trận trực tiếp lúc 21h thôi, còn những trận trực tiếp trên 23h sáng dậy xem tin tức hoặc xem phát lại, đội nào hâm mộ lắm mình mới thức xem.

kmtoan

Member
Ðề: có thể là những ai dùng đầu thu tàu không xem được free ngoại hạng Anh mùa giải tới.

Em được đứa bạn nó cho con đầu openbox S10, thấy bảo con này có thể bắt được k+.
bác nào cho biết ai làm dịch vụ cài đặt và bán key share để con openbox nào báo em cái nh?

dung1610

Member

Em được đứa bạn nó cho con đầu openbox S10, thấy bảo con này có thể bắt được k+.
bác nào cho biết ai làm dịch vụ cài đặt và bán key share để con openbox nào báo em cái nh?

bắt được k + nhưng màn hình đen xì bác à hiện mối chữ scrambled. bác chịu khó thắp thêm cái đèn đằng sau ti vi cho nó sáng

cauvipvn

Nên mua đầu chính hãng mà xem.

viethatde

Em cũng có mấy tấm mới sưu tầm được đây

Em lại cho 2 bác Quananh08 và bác 2178 vào phòng biệt giam vì tội ấp ảnh chém gió bây giờ :D

binhckxdtl

Đầu thu TQ thì chỉ xem được một sô kênh phổ thông thôi. Tiền nào của ấy mà. Mình cũng đi LS mua 2 cái về tặng cho mấy người họ hàng, không xem được các kênh phim hay và thể thao. Nhưng chất lượng hình ảnh thì tốt hơn

viethatde

em lại thấy đầu TQ mới xem được các kênh chính :D còn mấy cái đầu chính hàng như K+ với VTC hay AVG mới xem được mấy kênh phổ thông kia :D

thanks các bác !

quanganh_08

Active Member

em lại thấy đầu TQ mới xem được các kênh chính :D còn mấy cái đầu chính hàng như K+ với VTC hay AVG mới xem được mấy kênh phổ thông kia :D

thanks các bác !

Đọc phát biết ngay là ku Lâm tặc =))=))=))=))=))=))

BTDBRVT

Re: Ðề: có thể là những ai dùng đầu thu tàu không xem được free ngoại hạng Anh mùa giải tới.

thanks các bác !
Bác lâm tặc này nói đúng, bản thân em thấy đầu TQ đó thu được tất cả những kênh của VTC, K+, AVG, HTV. Còn đầu HTV chỉ thu được thêm K+SD. Còn đầu AVG và đầu K+HD thì chỉ thu được chính nó.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chơi dìm hàng nhen, mà "nhạy cảm" là sao vậy anh, pm cho em nhen.

Nếu em muốn biết thì tự đi mà tìm hiểu nhé! :D:D:D Điêu mà không biết hàng "nhạy cảm" là quả thật là ... quá điêu!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chơi dìm hàng nhen, mà "nhạy cảm" là sao vậy anh, pm cho em nhen.

Nếu em muốn biết thì tự đi mà tìm hiểu nhé! :D:D:D Điêu mà không biết hàng "nhạy cảm" là quả thật là ... quá điêu!
anh Mí chứ chọc em hoài,hihi....

hungmh80

Active Member
Nếu em Điêu ở ngoài Bắc thì anh sẽ hướng dẫn cho em hiểu các điều nhạy cảm đấy ngay :D

Nếu em Điêu ở ngoài Bắc thì anh sẽ hướng dẫn cho em hiểu các điều nhạy cảm đấy ngay :D
khỏi đi anh,hihi...em và anh cũng không xa lạ gì đâu,hehe....

nhocti007

Member

khỏi đi anh,hihi...em và anh cũng không xa lạ gì đâu,hehe....

Điêu ở sài gòn thì nếu cần mình mua thiết bị rồi lắp đặt trọn gói cho. Làm vì đam mê thôi nhé, nhưng nói chung ăn cây nào rào cây đó là ok :))

dung1610

Member

các bác tẩn hội đồng em điêu kinh quá:))

Bên trên