Con trai có nên chăm chút bề ngoài?

truyenthongviet

Ðề: Con trai có nên chăm chút bề ngoài?

ng đàn ông đẹp là ng mà đẹp dưới góc nhìn của ng khác họ nhận thấy mình đẹp chỉ thế thôi còn đẹp bề ngoài à nay mai già hết thời ngay

saigonnhonnhip

Dùng hàng nhái hàng tồn kho vẫn đẹp như thường bác nhé quan trọng là có hợp với người mặc không thôi à,trang phục đúng gu lúc nào cũng quan trọng cả

sầu riêng

Lịch sự và sạch sẽ là được rồi. Không cầu kỳ quá.

truongxua

Em ăn thì khỏi phải nói rồi, đúng gu, đẹp và đơn giản, nhưng không biết sống thế nào để trở nên " sống có chất " hơn thôi.

bentrecity

phải biết "nhìn xa trông rộng" qua cách ăn mặc chứ nhỉ thế thì mới gọi là "sống có chất" nhờ vào trang phục đúng gu ,lợi thế nhất định trong bất kỳ trường hợp nào trong cuộc sống và công việc

truyenthongviet

Đàn ông chỉ cần ăn mặc gọn gàng sạch sẽ (đương nhiên đúng gu càng tốt) nhưng đừng chải chuốt quá.

saigonnhonnhip

bây giờ ai cũng sạch sẽ và xịt nc hoa thơm phức cả nên nhiều người ăn mặc ko đúng gu vẫn cho là đẹp đấy tuy nhiên mỗi người môi gu thẫm mỹ , "trang phục đúng gu" vẫn là nhất

bentrecity

trong mắt các mẹ chắc ai cũng có 1 tiêu chuẩn đàn ông lý tưởng nhỉ trong đây ai là nữ thì báo danh nào ,không biết có ai thích style "ga lăng và lịch thiệp" không nhỉ

truongxua

Không có người đàn ông nào là hoàn hảo, người đàn ông chỉ trở nên hoàn hảo khi có tình yêu của người yêu, sự thông cảm của người vợ và sự kính trọng của người con. Để được như vậy, đòi hỏi người đàn ông luôn luôn phải có trách nhiệm với lời nói và hành động của mình.

danonglathe

sách vở cũng từ cuộc sống hàng ngày ra mà phải không nhỉ nếu vậy thì ta học theo sách cũng tốt vậy ,đó cũng là 1 cách sống đúng và "sống có chất"

truyenthongviet

chất lượng cuộc sống của em thấy ngày càng giảm sút các bác ạ không còn được vui như hồi sinh viên nữa ngày nào cũng cv và cv thôi giờ con mắt nó lên mấy độ rồi cũng chẳng biết

danonglathe

Có quan tâm đến ăn mặc nhưng đàn ông thì cũng phải quan tâm đến sự nghiệp các bác nhỉ, vì theo em nghĩ " có sự nghiệp, có thành công "

truongxua

1 khi đã có sự nghiệp rồi thì mình đã thành công bước đầu rồi còn gì nhưng em không hiểu khi nào ta mới gọi là có sự nghiệp đây các mẹ khi ta làm chủ à ?

danonglathe

em thì thường sống tự do thôi không để ý những thứ xung quanh mình nhiều cho lắm miễn sao thấy mọi người vui và mình "sống có chất" là ổn

bentrecity

cứ là chính mình thì hay nhất nhưng nên để ý cuộc sống 1 chút vì chúng ta cần hòa nhập vào cuộc sống chứ không phải cuộc sống phải theo mình, vì cuộc sống này muôn hình vạn trạng, không thể nào biết trước được

saigonnhonnhip

phong cách hàn quốc thì nhiều loại mà có phong cách đơn giản mà đẹp của hàn xẻng cũng ổn lắm nhất là áo sơ mi quần âu của nó vừa đẹp vừa tinh tế ,giúp tự tin quyết đoán hơn khi giao tiếp

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Nếu tài chính cho phép ai cũng muốn mình đẹp vậy thì nên chứ?

Bên trên