Con trai có nên chăm chút bề ngoài?

danonglathe

Ðề: Con trai có nên chăm chút bề ngoài?

lên án mạnh mẹ thế bạn, có thể là họ tự ti một mặt nào đó về bản thân mà muốn mình nổi trội ở mặt nào đó che dấu cái xấu đó đi, vậy cũng tốt mà?

truyenthongviet

Kính thưa các bác là con trai là phải điệu và biết cách cư xử ,được như thế thì sẽ cuốn hút các bạn nữ

bentrecity

Làm như thế nào để đẹp trai hơn? Câu trả lời quá quen thuộc rồi” Nhất dáng nhì da thứ ba là tóc, chúng ta hãy nên chăm chút cho vẻ đẹp phải không các bác

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Em thì nhất nước nhì da thứ ba học trò, em thấy học sinh sinh viên giờ sành điệu nhất, cả năm lẫn nữ

truongxua

Em thì nhất nước nhì da thứ ba học trò, em thấy học sinh sinh viên giờ sành điệu nhất, cả năm lẫn nữ
giờ học sinh ăn mặc chẳng giống ai cả, học sinh ko ra học sinh, mà ca sĩ ko ra ca sĩ, nữa vời rất là phản cảm

danonglathe

tại chẳng qua là sự du nhập quá nhiều vào Việt Nam đấy, ko có kiểm tra nghiêm ngặt trong việc quản lý, như vậy dễ làm cho những học sinh bị ảnh hưởng theo

truyenthongviet

Ai mà chẳng muốn mình đẹp đúng không các bác ,sống ở thế kỉ 21 này không thể phân biệt ai gái mới có quyền điệu con trai củng có quyền mà

bentrecity

Theo tính cách tôi ,tôi mà thấy mấy anh bóng mượt nhìn nó ngê ngê sao ak ,nên tôi không thích con trai điệu đà ,tôi chỉ thích đàn ông mạnh mẽ

bentrecity

Các bác nghỉ xem khi con người ta lượm thượm thì các chị em có nhịn ta không câu trả lời đó chắc các bác rỏ rồi vì thế các bác phải nên chăm chút vẻ bề ngoài đi nhé

truongxua

Vẻ bề ngoài rất quan trọng đấy các bác ạ ví dụ như khi đi tìm việc làm mà mặc đồ lượm thượm thì người ta nhìn vào sao mà dám mướn vào làm được ak

truc_linh

Member
Ông bà ta vẫn nói "được mắt ta thì ra mắt người"
Nếu bản thân mình cảm thấy không vừa ý thì đừng có "ra mắt người" mà thua.
Em không thích đàn ông địu đàng vì cái đó chỉ dành cho phái đẹp. Tuy nhiên đàn ông mà bê bối thì ngay cả bà con bạn bè cũng chạy.
Em chỉ thích đàn ông thẳng tính, có cá tính. Về ngoại hình không cần đẹp trai lắm nhưng nên có thể hình rắn chắc (không phải vai u thịt bắp nhé) để có được thể hình đẹp cần phải có luyện tập, bước đi vững chãi (không buơng chãi). Hồi còn đi học, con trai lớp em chẳng có đứa nào nhìn được, phần lớn nhìn rất công tử (yếu đuối), bây giờ trong chổ làm cũng vậy, chẳng thấy ai chịu tập tành sau giờ làm, phần lớn là nhậu nhẹt và chơi game...thành bụng bia hết.
Buồn...!

Chỉnh sửa lần cuối:

truyenthongviet

mà khô cái bác à, mình làm đẹp thì hỏi sao àm giống cong ái điệu đà, xấu thì hỏi soa không biết chăm sóc bản thân, cong ái khổ thật đấy

saigonnhonnhip

thì vậy mới nói là con gái, lúc nào cũng đưa ra ý kiến trái chiều thôi... vậy mới đáng yêu. nhưng nhiều khi như vậy thì đáng bực bội..kkakakaka

truongxua

Cái đẹp có rất nhiều yếu tố, gu hợp với mình hay không thì bạn nên tham khảo bạn bè của mình.

danonglathe

giờ có 1 số bạn trẻ ăn amc85 theo nghệ sĩ một số thì mặc rất hợp nhưng bù lại 1 số rất là phản cảm, không đẹp mà lại gây nhức mắt cho người đối diện khó chịu

shinbe_2509

Cũng nên chăm sóc đôi chút thôi...........quá thfi sẽ thành bóng đó

danonglathe

nhưng mà nghỉ làm đẹp đâu có tội đâu nhỉ, mỗi người 1 tính mà , con trai cứ làm đẹp là họ lại nói bóng như bác đấy

phong cách hàn quốc ấy mà, con trai mà kẻ mắt, nhuộm tóc, đánh phấn, son môi.... chẳng giống ai, tây không tay, ta không ta.

truongxua

phong cách hàn quốc ấy mà, con trai mà kẻ mắt, nhuộm tóc, đánh phấn, son môi.... chẳng giống ai, tây không tay, ta không ta.

hì, mình thẩy vẻ đẹp bề ngoài không quan trọng, cứ cố gắng mặc cho mình chiệc áo tâm hồn đẹp thì những người bên cạnh sẽ có thiện cam hơn

nguyenkhoi94

xã hội giờ họ quan trọng đồng tiền hơn nhân cách, một só người có thể vì tiền àm làm bất kì chuyện gì kể cả hại người khác nữa

Bên trên