Công nghệ mà an toàn - Tại sao không ?

xxxno1xxx

Ðề: Công nghệ mà an toàn - Tại sao không ?

Em cũng có biết qua cái chương trình ấy . Cũng khá là thích các sản phẩm ấy.
Chương trình triễn lãm GreenBuild đấy à . Tất cả đều được làm từ nguyên liệu tái chế mà bộ sản phẩm nhà kho của Kohler được ấn tượng nhất đấy.

thanhpham25

Chương trình triễn lãm GreenBuild đấy à . Tất cả đều được làm từ nguyên liệu tái chế mà bộ sản phẩm nhà kho của Kohler được ấn tượng nhất đấy.
Triễn lảm GreenBuild là cái gì thế ạ các bác ?

xxxno1xxx

Đó là triễn lảm công nghệ xanh tại CanaDa đó các bác ạ . Các sản phẩm được trưng bày trong triễn lãm này được làm từ các nguyên liệu tái chế đảm bảo thân thiện với môi trường và độ bền cao . Kohler là một trong các thương hiệu có được sản phẩm ấn tượng nhất của cuộc triễn lãm ấy tại CAnaDa đấy. Lấy tiêu chí tiết kiệm nước và độ bền cao . "Khu vực trưng bày của Kohler có các không gian riêng biệt: 1 phòng vệ sinh trong khách sạn, 1 phòng vệ sinh trong sân vận động, 1 phòng vệ sinh của trung tâm chăm sóc sức khỏe – và một không gian dân cư, khu vực trưng bày sản phẩm tiết kiệm nước khu vực tiếp khách. Mục đích của Kohler là nhằm giới thiệu cho khách tham quan thấy họ có thể tác động đến môi trường như thế nào bằng việc sử dụng công nghệ tiết kiệm nước và sản phẩm mang tính bền vững."

quocvuong

Vừa mới tò mò ghé qua trang Kohler, sau đó chạy đi search giá trên mạng.
Má ơi, cái lavabo mà có cái giá tới 38 củ.
Em phắn đây, không cần trả dép đâu!
Đó mới là đỉnh cao về giá của cái bồn cầu - chưa đâu bác , còn có cả cái đến 70 củ đấy !

grao84

Đó mới là đỉnh cao về giá của cái bồn cầu - chưa đâu bác , còn có cả cái đến 70 củ đấy !
hơi tốn 1 tí nhưng nó tiết kiệm được nhiều cái về lâu dài!tính ra cũng đâu phải là phí đâu các bác!

quocvuong

hơi tốn 1 tí nhưng nó tiết kiệm được nhiều cái về lâu dài!tính ra cũng đâu phải là phí đâu các bác!
Cũng đúng , mà bác đã mua chưa . Cho vay ít tiền em mua về cho nhà em cái bác ạ.

huynhanh55

Giờ em đang muốn mua quả này , mua về em trang trí cho nhà em lộng lẫy hoàng cung đây , chắc xã em sẽ ngủ mãi trong toilet mà không thèm ngủ với em mất .
http://bit.ly/Kohlervietnam_forum

Chỉnh sửa lần cuối:

tienthai71

Em nghĩ là đắt thật nhưng chắc có lẽ nó có tính năng đặc biệt của nó nên nó có giá thành hơi cao. Hàng nhập ! Haiz

9Minhminh2

http://bit.ly/Kohlervietnam_forum
cái bồn tắm này nhìn thích thật đấy các bác!vừa đẹp-hiện đại-lại còn sang nữa...[/QUOTE]
nhìn bên ngoài đẹp thế thôi-nhưng chắc gì đã tốt-tốt gỗ hơn tốt nước sơn các bác ạ!

Chỉnh sửa lần cuối:

the_giau

nhìn bên ngoài đẹp thế thôi-nhưng chắc gì đã tốt-tốt gỗ hơn tốt nước sơn các bác ạ!
em đọc thông tin sản phẩm thấy cũng được lắm mà!với cả hàng ngoại mà bác!làm sao mà không tốt được!

zeine22

em đọc thông tin sản phẩm thấy cũng được lắm mà!với cả hàng ngoại mà bác!làm sao mà không tốt được!
Đúng rồi , đồ xịn mà , bác ấy vênh môi bảo thế thôi chứ nhìn thấy và được sờ thử thì biết chứ gì.

Bên trên