Công tác xã hội ngày 31/07/2010: QUYÊN GÓP QUÀ - PHÁT QUÀ CHO CÁC HỌC SINH NGHÈO NĂM HỌC MỚI- ảnh ch

Ðề: Công tác xã hội ngày 31/07/2010: QUYÊN GÓP QUÀ - PHÁT QUÀ CHO CÁC HỌC SINH NGHÈO NĂM HỌC MỚI

hic hic các Bác ơi em cũng muốn đóng góp lắm
nhưng vì là học sinh nên ko có tiền
với lại sáng thứ 7 phải đi học nên ko đi được
thế chừ có việc gì cứ gọi em
em tình nguyện làm culi. làm gì cũng được ạ
KO GÓP TIỀN NHƯNG EM XIN GÓP CÔNG Ạ

camry2006

Member
Ðề: Công tác xã hội ngày 31/07/2010: QUYÊN GÓP QUÀ - PHÁT QUÀ CHO CÁC HỌC SINH NGHÈO NĂM HỌC MỚI

Sau khi xin ý kiến Bác Bình, em xin góp 1 chiếc xe cùi nhà em và 1 thùng sách vở + bút của Đoàn thanh niên Vietcombank tặng các em học sinh Hòa Ninh nữa nhé. 8-}8-}8-}

trung_apple

Active Member

Sau khi xin ý kiến Bác Bình, em xin góp 1 chiếc xe cùi và 1 thùng sách vở + bút nữa nhé. 8-}8-}8-}
thông tin này có chính xác không anh nam nếu chín xác thì ghi vô sổ cái làm chứng nhá , mới mua camry 2010 hả anh , chừ cho anh em mượn con cùi 06 ấy à @-)

dino

Active Member

--------------------------------
Bác lại đi nữa àh ! ...Bác muốn góp bao nhiêu alo thẳng cho Bác cachuaxanh nhé, chiều nay chốt lại rồi...Mai em mới về Đà Nẵng Bác Hưng..anh em nhà ta Viễn Thông cứ cahyj đi chạy lại như kéo tơ thế này lu bi quá \m/
Chúc Bác vui vẻ !
không không em vẫn đi chứ :D có điều là sợ là tiền hết hạn nên phải đưa trước mà nghe nói tặng quà hết nên em làm quà luôn :D hẹn anh ngày thứ 7

anbinhdo

Well-Known Member

hic hic các Bác ơi em cũng muốn đóng góp lắm
nhưng vì là học sinh nên ko có tiền
với lại sáng thứ 7 phải đi học nên ko đi được
thế chừ có việc gì cứ gọi em
em tình nguyện làm culi. làm gì cũng được ạ
KO GÓP TIỀN NHƯNG EM XIN GÓP CÔNG Ạ

Bác cũng là học sinh nên góp hay không góp là tùy vậy, vì Bác cũng giống mấy Cháu ấy.....Còn công thì anh em ở đây vẫn nợ Bác nhiều lắm, Bác góp cũng vô tư mà...Bác gọi cho Bác cachuaxanh chiều nay có việc đi gói quà đấy.....\m/

Sau khi xin ý kiến Bác Bình, em xin góp 1 chiếc xe cùi nhà em và 1 thùng sách vở + bút của Đoàn thanh niên Vietcombank tặng các em học sinh Hòa Ninh nữa nhé. 8-}8-}8-}

Ok đã cập nhập thông tin chính xác , đây phải không ạ:

Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam - Chi Nhánh Đà Nẵng
Chi Đoàn Sáng Tạo
Kính tặng ! Các Cháu Học Sinh Nghèo Xã Hòa Ninh- TP Đà Nẵng

thông tin này có chính xác không anh nam nếu chín xác thì ghi vô sổ cái làm chứng nhá , mới mua camry 2010 hả anh , chừ cho anh em mượn con cùi 06 ấy à @-)

SPAM : Bác Trung lấy con C-6 của Bác camry ấy nhé, em đi ké con C-10

không không em vẫn đi chứ :D có điều là sợ là tiền hết hạn nên phải đưa trước mà nghe nói tặng quà hết nên em làm quà luôn :D hẹn anh ngày thứ 7

OK ! Bác cũng thuộc 1 thành viên của ĐTN -VTI3 mà !Cứ nhiệt tình như ở mọi nơi khó khăn là được 8-}

vu0205

Member

thứ 7 này có gói bành mì, sữa Vinamilk hay gì theo cho anh em bồi bổ không anh Bình?:)>-

trung_apple

Active Member

thứ 7 này có gói bành mì, sữa Vinamilk hay gì theo cho anh em bồi bổ không anh Bình?:)>-
thứ 7 này có gói theo 1 chai tequylla , nữa kí chanh , vài cái ly , một ít muối để bồi dưỡng anh em L-)

anbinhdo

Well-Known Member

Có ai đăng ký mấy hộp bánh xốp bánh quy không nhỉ? để lúc trao quà xong ngồi lai rai uống nước tý cho vui miệng 8->

dino

Active Member

phục pác camry nhà mình nhất, tặng mỗi chiếc xe ;))

camry2006

Member

phục pác camry nhà mình nhất, tặng mỗi chiếc xe ;))

Góp là góp chạy thôi Bác, chơi nhau quá thể.
Tặng quà trẻ em nghèo mà tặng xe để các cháu chạy taxi dù à??? B-)B-)B-)

cachuaxanh_133

Em xin thông báo số quà mình quên góp được là 65 phần quà cho học sinh và 5 phần quà cho Thành đoàn và UB xã. cộng với dư dư 1 ít, cái này em sẽ in ra cụ thể.

vblog_biz

Well-Known Member

Để đến hôm đó ... em xin góp thêm 5 phần quà cho mấy anh thành đoàn ( 5 bịch cafe đen đá của Cafe Số ) :D

celinedn

Em xin thông báo số quà mình quên góp được là 65 phần quà cho học sinh và 5 phần quà cho Thành đoàn và UB xã. cộng với dư dư 1 ít, cái này em sẽ in ra cụ thể.

Hoan hô cachuaxanh, thanks cachua đã làm việc hết mình, cần celinedn tẩm bổ gì ko đây, sinh tố cà chua nha? :-?

Tomykhoai

Active Member

Theo anh em chịu khó đưa thẳng lên trên này. Mình không nên áo gấm đi đêm hehe

trung_apple

Active Member

thời gian suất phát chính xác đúng 8 h ngày 31/7 tại cafe số , anh chị em cố gắng đị sớm để 8 tí
em xin phép gần 8 h em tới vì cấn xô

camry2006

Member

thời gian suất phát chính xác đúng 8 h ngày 31/7 tại cafe số , anh chị em cố gắng đị sớm để 8 tí

Ok, sẽ có mặt trước 8 h. :!!:!!:!!

celinedn

:-? nếu mai đi đường 2-9, CMT8 ngang qua nhà em thì em ở đó xuất phát luôn nha mấy bác, em chờ trên đường thấy áo HD là bay theo liền, he

trung_apple

Active Member

:-? nếu mai đi đường 2-9, CMT8 ngang qua nhà em thì em ở đó xuất phát luôn nha mấy bác, em chờ trên đường thấy áo HD là bay theo liền, he
không đi đường đó đâu chị cứ chạy lên hòa ninh trước ngồi chờ nhé ka ka

vblog_biz

Well-Known Member

Hình như đi đường lên Hòa Khánh .... Khi nào đến ngã ba Huế , call em chạy ra ĐH Sư Phạm , thấy áo là em bay theo luôn đc ko .... Chứ em ở Hòa Khánh mà chạy ngược xuống thì ác em quá ( Xe đang hết xăng :"> )

cachuaxanh_133

Theo anh em chịu khó đưa thẳng lên trên này. Mình không nên áo gấm đi đêm hehe[/QUOT

Hiện tại em chưa đưa được, vì chắc chắn sẽ có phát sinh nhiều cái. xong xuôi rồi em sẽ đưa lên.

Bên trên