COPY FILM 3D miễn phí cho tất cả anh em chơi HD ở Hà Nội !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

gavolai

Member
Ðề: COPY FILM 3D miễn phí cho tất cả anh em chơi HD ở Hà Nội !!!

Bác chủ ơi, không có quả 3D sex&zen ah, 3D máu cop nhất quả này :), em đang dọn lại ổ 2T rồi vác qua bác. Thank bác trước vì tinh thần chia sẻ :)

Ok các bác, mag ổ 2TB cắm trong tới e copy liền, Tết xem nhòe ^^.

Bác chủ pic cho hỏi dùng ổ cứng cắm ngoài 2TB có copy ở chỗ bác được không hay phải là ổ cắm trong? :-s
Chả là em cũng sắp mua TV mới, định mua luôn cái ổ cứng di động để xem phim luôn :">

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Ðề: COPY FILM 3D miễn phí cho tất cả anh em chơi HD ở Hà Nội !!!

Bác chủ pic cho hỏi dùng ổ cứng cắm ngoài 2TB có copy ở chỗ bác được không hay phải là ổ cắm trong? :-s
Chả là em cũng sắp mua TV mới, định mua luôn cái ổ cứng di động để xem phim luôn :">
Ổ cứng di động cắm TV xem k hoàn toàn ok đâu, bác qua cửa hàng e tư vấn làm 1 bộ combo, đảm bảo ngon bổ rẻ, chiếu TV cực đã ^^.

chotuotxich

Lâu lắm rồi không vào hdvietnam thấy vẫn rôm như ngày nào? Giao ơi? liệu Mình còn đủ tiêu chuẩn xin phim ko nhỉ???

AHAHAI

Bên HDgiare bác chủ thớt có bán HDD 2T không để đến mua và copy phim luôn. Có gì cho mình xin báo giá ổ (SATA 7200rpm loại 32 hoặc 64Mb) và dock vào PM nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

AHAHAI

Chờ không thấy trả lời trên này, đoán các bác đang nghỉ Tết nên gọi thẳng cho bác chủ thớt rồi.
Cám ơn bác nhiệt tình cử nhân viên mang ổ đến và setup. (Chưa lấy HD VAT nhé bác, sẽ nhắn tin thông tin viết HD để mấy hôm nữa bác gửi sau)
Tuy nhiên hầu hết phụ đề phim bị tách thàng 2 mảng - 1 nửa bên trái, 1 nửa bên phải -xem khó chịu quá. Có cách nào xử lý không bác chủ thớt ơi? (mình xem qua hộp ZTV chứ không cắm trực tiếp HDD vào TV LG LM6200 đâu bác nhé)

Chỉnh sửa lần cuối:

có còn chép free nữa ko bác?

Giao cho một suất chép nhạc bằng một cốc trà đá nhỉ. Nếu được alo gửi HDD qua coppy nhỉ

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Ðề: COPY FILM 3D miễn phí cho tất cả anh em chơi HD ở Hà Nội !!!

Em định qua chỗ bác mua 1 con HDD 2T gờ rin, không biết có phun phim không ạ :))
Em cũng mong giá fix nhiệt tình :">
Full phim chứ, giá k những fix mà còn đặc biệt hữu nghị:)).
Giao cho một suất chép nhạc bằng một cốc trà đá nhỉ. Nếu được alo gửi HDD qua coppy nhỉ
A thì thêm 1 cái kẹo lạc nữa=)).

TR0JAN

@Ngọ
Sáng nay anh để chú "xe tải" ở CH em rồi nhé. Bốc hết hàng xuống đi rồi mai anh qua oánh xe đi :D

michaelphan

nhà Lý Thường Kiệt khúc Thành Thái sau lưng Lê Thị Riêng, có đem ổ 2Tb qua chép free 3D được không bác? USB 3.0 2.5".

excon

GIờ con cho copy free không bác... mình bác ổ qua cop

Anh đi off nhiều rồi cho anh cóp chùa với Giao nhé !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên