Copy phim miễn phí cho tất cả các bác nào có nhu cầu

deming

Ðề: Copy phim miễn phí cho tất cả các bác nào có nhu cầu

Nói chung phim thì cũng ko có nhiều mấy tinh thần chia sẻ thôi giao lưu là chính. Một số anh em thì nhiều Tb rồi nhưng Còn rất nhiều bác thì cũng lười down và có khi cũng mới chơi chưa có TB nào chưa kể nhiều bác muốn xem phim mà chưa biết phim nào hay.

Khẩu hiệu MUỐN - THÍCH là ĐƯỢC nhưng cũng để tránh những trường hợp hy hữu xảy ra như hdd tự nhiên lăn dùng ngã ngửa ra chết thì trước khi bàn giao cho e thì đề nghị các bác cùng em test hdd trước khi các bác ra về.

Tuấn. 01678791985. 98 nguyễn đức cảnh, lê chân, hp

chào bác, hôm nay mới đọc topic, lính mới và cũng vừa xuống Hải Phòng công tác, có khi gửi nick yahoo ae giao lưu nc, HP hơi bị ít bạn và bùn quá,
cứ làm việc xong là về nhà trọ, thú vui có mỗi tải phim và xem phim khi ở HP. Cứ cuối tuần bay về HN

nambk

Ung ho tinh thanh bac

kiwihuce

Member

bác nhiệt tình quá, hnào e qua cop it

kingwarrior1

bạn ơi bạn có post link phim bộ k. nếu có thì bạn tìm hộ mjk phim Không kịp nói lời yêu e nha. thanks bạn

Audio_28NSL

Member
Nói chung phim thì cũng ko có nhiều mấy tinh thần chia sẻ thôi giao lưu là chính. Một số anh em thì nhiều Tb rồi nhưng Còn rất nhiều bác thì cũng lười down và có khi cũng mới chơi chưa có TB nào chưa kể nhiều bác muốn xem phim mà chưa biết phim nào hay.

Khẩu hiệu MUỐN - THÍCH là ĐƯỢC nhưng cũng để tránh những trường hợp hy hữu xảy ra như hdd tự nhiên lăn dùng ngã ngửa ra chết thì trước khi bàn giao cho e thì đề nghị các bác cùng em test hdd trước khi các bác ra về.

Tuấn. 01678791985. 98 nguyễn đức cảnh, lê chân, hp
Tiếc quá! pác ở HP còn em thì ở Hà Nội :(

buzzone

Member

hey, mới xuống HP xong, thế mà ko biết... dù sao vẫn thanks pác!

anhducxx247

Active Member

Wellcome....Mời các bác

anhducxx247

Active Member

Mình hay đưa đón con ở C2 Trần Phú, rẽ vào làm phiền thôi!!!!!!!!!

chỉ sợ bác ko có đủ thời gian để làm phiền em. cửa hàng em cách trường con bác học khoảng hơn chục nhà.

4teen - 98 nguyễn đức cảnh.
facebook : 4teenshop | Facebook

bác nào có người yêu, bạn gái hay đại loại vậy thì ủng hộ em. vào xem nhớ like nha...

vohaidong

Active Member

Cảm ơn tinh thần chia sẻ của chủ thớt. Để thứ 7 này em qua Bác chép hộ em khoảng 6 TB các loại nhé. EM nói trcs là HDD của em khi thử là không sao đâu mà có khi em về nó lại lăn quay ra đấy. Hehe

sunwear

Bác chủ tốt bụng quá, nhưng xa quá , mải ngoài HP

anhducxx247

Active Member

Cảm ơn tinh thần chia sẻ của chủ thớt. Để thứ 7 này em qua Bác chép hộ em khoảng 6 TB các loại nhé. EM nói trcs là HDD của em khi thử là không sao đâu mà có khi em về nó lại lăn quay ra đấy. Hehe

thế trc khi đi bác nhớ mua bảo hiểm 100% cho hdd nha. cả thân vỏ + nội ngoại thất các kiểu hehehe

Linhvw

Ủng hộ thành ý của bro! Chúc bro nhieu niềm vui.

Newbie-HD

Member

Cần có thêm nhiều tấm lòng nhân ái như bác! :D

llvllrha

cho dù chưa chép của bác lần nào nhưng vẫn thank bác nhóe,giờ hiếm ng có tinh thần vì anh em như bác lắm!!

hieuhht

Member

đến cop thoi hihih

Bên trên