[CR] Dự đoán hay - Trúng quà ngay

codonviem

Ðề: [CR] Dự đoán hay - Trúng quà ngay

hình như đợi gần sát đến ngày offline samsung thì phải, trên trang facebook của FPT họ đang mời mọi người đấy bác

cũng mới biết tin, hình như 21/8 tổ chức offline thì phảm có cái hay i, samsung ở việt nalà lúc nào cũng ra mắt sản phẩm sớm hết, chả bù cho mấy ông, sony thì chắc phải cuối tháng 9 mới có sony show, htc với lg thì chắc không bao giờ có nữa quá =))

quangtrungv

cũng mới biết tin, hình như 21/8 tổ chức offline thì phảm có cái hay i, samsung ở việt nalà lúc nào cũng ra mắt sản phẩm sớm hết, chả bù cho mấy ông, sony thì chắc phải cuối tháng 9 mới có sony show, htc với lg thì chắc không bao giờ có nữa quá =))

thật hả, cũng mong cảm giác trên tay cái case phím vật lý với cái camera mới xem nó như thế nào

chương trình vẫn chưa hết không biết giờ mình "đoán" con samsung Note 5 có được không nhỉ?

có ai cảm thấy con samsung note 5 đẹp hơn con samsung s6 edge+ như em không?

sao bác lại so sánh dòng samsung note với dòng samsung S, phải so sánh con note 5 với note 4 ấy chứ

con samsung note 4 là thế hệ trước thì bác so sánh với thế hệ mới này làm gì nữa cho mệt, kiểu gì thế hệ sau chả hơn thế hệ trước

codonviem

chứ không phải là làm cho nó mỏng bớt đi hả bác, tại năm nay samsung nhét cây bút vào bên trong luôn mà :D

samsung nhét cây bút vào trong không biết có tiện hay không? nhiều lúc cái lẫy mà hỏng thì không biết rút ra kiểu gì đây :(

tyloolab

con samsung note 4 là thế hệ trước thì bác so sánh với thế hệ mới này làm gì nữa cho mệt, kiểu gì thế hệ sau chả hơn thế hệ trước

mình chưa thấy được samsung note 5 hơn gì nhiều so với note 4 ngoại trừ cái VDIS với cái viết không cần bật màn hình hết

tiger1

thực sự thì mình chưa hiểu hết ý định của samsung khi ra note 5 này nữa, hay smartphone đang ở đỉnh của nó và sắp trong trạng thái xuống dốc nhỉ

tiger1

các hãng như htc, lg với sony cũng vậy, giờ chắc chỉ giữ nguyên flagship và tập trung cho các dòng tầm trung là ngon. Samsung nên đầu tư nhiều hơn vào mảng R&D thì chắc chắn sẽ khá hơn thôi

tiger1

pin 3000mah không phải là vấn đề j nhiều cho lắm, note vốn dĩ là dòng trâu bò của samsung thì chắc họ không dại thì cải lùi đâu

mình cũng cùng suy nghĩ như bạn, thực tế công việc mình nghĩ 3000mah trên samsung note 5 cũng đáp ứng khá đủ rồi

Bên trên