=*= Cũng bon chen với anh em tí cho vui :p - Monitor Audio, Marantz, Velodyne =*=

locnp

Well-Known Member
Ðề: =*= Cũng bon chen với anh em tí cho vui :p - Monitor Audio, Marantz, Velodyne =*=

trân trọng kính mời bác locnp đến nhà mình giao lưu :)

Cám ơn bác sirthuc đã có nhã ý ạ, em ở SG khi nào có dịp mình giao lưu cho vui :)

Riêng phần nghe của bác lấn át phần nhìn rồi, bác lên LED 3D là đẹp luôn.

datleduc

Active Member
Ðề: =*= Cũng bon chen với anh em tí cho vui :p - Monitor Audio, Marantz, Velodyne =*=

Bác chụp 2 con Sur lên đi :) Bộ của bác ngon quá ))

manhha3979

Hàng ngon, máy tính khủng quá!!!

HungCD

Bác xem phim qua PC thì dùng phần mềm gì thế ? nếu không lên LED chất lượng hình cũng ko cải thiện nhiều đâu.

Monitor Audio em nghe 1 lần ở cửa hàng, tiếng ngọt và chi tiết, treble tơi nhuyễn, bass hơi thiếu lực một chút, không biết bác chủ nghe thấy thế nào?
Tùy loại nhạc bác ạ, em nghe nhạc Lệ Quyên ... thấy bass vừa. Nghe cụ Mod Tú gì đó kêu là đĩa này bị thu âm dư bass không biết có phải không

truonghd

Well-Known Member

Nguyên dàn có cái sup giống mình, còn lại khác hoàn toàn

manhhuy8x

Active Member

bác mua cái tivi to hơn nhìn cho đẹp bác ạ còn dàn của bác thế là ok rùi ;))

sirthuc

Member

bác nào ở HN đến nhà mình giao lưu ko nhỉ, các bác trên này lười quá chả ai chịu đi...

thewall2010

Trung tâm điều khiển PC

Monitor: Viewsonic VX2253mh-LED 22" FullHD
Mainboard: Asus P8P67
CPU: intel i7 2600k @4.8GHz 1.456vCore
HSF CPU: Thermalright Venomous X-RT
RAM: 8GB (2x4GB) DDR3 1600 Kingston HyperX T1
VGA: MSI GTX560Ti OC @1GHz 1.075vCore
HSF VGA: PCcooler K100
Keyboard & Mouse: Logitech wireless K320 & M325
HDD: WD Black 1TB, Green 2TB, Blue 500GB
Case: CoolerMaster HAF932
PSU: Thermaltake Q-Fan 850W

kết em này quá .

leo6love

Em thắc mắc là bác chủ đã lên phần nhìn chưa ạ?

Bác đã nâng cấp gì chưa? E ở Hà Nội có cặp pre-pow vincent SA31 và SP331 đánh cặp RX8 hay tuyệt bác có thử không?.
Nhưng E đang đi công tác phải 1 thời gian nữa mới về.

sirthuc

Member

có, khi nào bác về thì gọi nhé. qua anh em giao lưu tí :)

Card màn hình bác khủng quá nhưng tiếc bác dùng Led Viewsonic chưa phát huy hết công lực của Card màn hình. Nếu bác dùng cái Dell IPS thì đã hơn màn hình Viewsonic nhiều.

sirthuc

Member

hehehe đã nâng cấp phần nhìn lên em Panasonic 42ST30V, chỉ 1 từ: tuyệt ^^

JupR74

Active Member

Wow bác dùng em Bose 601 Series 4 làm sorround kể cũng hơi ...phí nhỉ , hehe

sirthuc

Member

Thì tại có RX6 chân dài, trẻ, đẹp hơn nên em ý phải làm vợ lẽ thôi, chứ em ý vẫn còn xinh tươi đằm thắm lắm :D hay bác có nhã ý cưới không? mình gả giá tốt cho hehe

tungdopod

hangf ngon quas...................

tungdopod

thấy bác rao bên muare bác pm giá e bose nhé

kakaakon

Member

search GG bộ HT của bác cũng ~~ 100 củ :) , phần nghe quá đã

Bên trên