Cùng làm thám tử nhé _ Ivy68: who are you ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Cùng làm thám tử nhé _ Ivy68: who are you ?

Phần lớn người chơi HD đều là đàn ông, bởi vì họ đam mê tin học và đồ công nghệ cao. Hơn nữa, tớ rất ít khi thấy bạn gái nào cũng có sở thích xem phim HD cả.:p
Bạn nói vậy cũng có nét chính xác, nhưng chưa chắc chỉ có con trai mới thích HD. Nói vậy ko khéo Lê Quỳnh Anh xử cho đấy.
Ko biết cô bé IVY68 này là Boy hay Girl? Nhưng tui rất khoái món Súp cô bé ấy nấu. I like U IVY68! Đang cố học đòi E đây IVY68 ạ!

Ha ha,lại có 2pic mới rồi hà!:p Ivy ko cần phải làm gì cũng có nhiều ng hâm mộ "lăng-xê" tên tuổi dùm.:-O ,ước mơ của mọi ca sĩ đây.

68 là năm sinh, năm nay bác ivy 42 tuổi, là Female.
View Profile: ivy68
ivy68
Newbie
*
member is offline

Member's Bio
Name: ivy68
Email: hidden
Birthday: 10/02/1968
Date Registered: May 4, 2006, 5:07pm
Account Status: Activated

Profile Information này pac lấy ở đâu hay vậy?:-O:-O

Vấn đề giới tính của bạn ivy68 được giải quyết tại đây :

Cũng trong diễn đàn này, chúng ta lý giải thêm được số 8 trong ivy68 là tháng có sinh nhật của bạn ấy.

Có thể thấy bài post của bác ivy đã bị chủ nhân cố tình chỉnh sửa vào chiều hôm nay http://softvnn.vn/forum/showpost.php?p=296704&postcount=5,trong khi nó dc viết vào 19-06-2007.Tại sao lại phải sửa nhỉ?[-(Có lẽ ivy muốn cho mọi người biết thêm thông tin,hay cố tình sửa đi để đánh lạc hướng mọi người chăng?Bài post ban đầu viết cái gì?:-? Bài post dc sửa vào khoản 4 h chiều nay,sau thời gian bác yingyu cho thông tiết tin trên.

Em thì vẫn tin vào giả thiết 2 trong 1,trích lại bài "dự" của em ở 2pic trước:

Trích:: http://hdvietnam.com/diendan/showthr...612#post823612
Tớ dùng Sony T200, quà sinh nhật từ hồi cấp 2 đấy.

Nếu ivy68 ko nói dối. Sony T200 ra lò từ năm 2007,mà lại đang học cấp 2 thế thì bây h cùng lắm là Đh năm 1 hoặc cấp 3.

Kết hợp với luận cứ này:

Trích:: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=22495

úi chà bác dùng jamo 507a à, con này phải có tuổi đời trên 10 niên rồi. Hồi trước nghe nói cũng phải vài k. Nghe cũng phê đới. Không biết bây giờ Jamo ra dòng gì để thay thế đời này các bác nhỉ ?

Cái này mình có từ 89, lúc đó khoảng hơn 20 vé thôi. Bây giờ hàng cũ này chỉ vài củ thôi.
Giờ Jamo ra nhiều dòng mới lắm để thay thế.

Thế chả phải là bằng chứng cho thấy người trả lời sinh năm 68 sao?

==>>Kết luận cho câu hỏi bấy lâu nay: Nick ivy68 quả thực dc 2 ng sử dụng: 1 bác tuổi trung niên khoảng hơn 40 tuổi,1 là nữ thuộc thế hệ 9x hoặc cuối 8x.Tất nhiên nếu người đưa ra thông tin về cái máy ảnh ko cố tình nói sai. :-"

Low-end Cafe

Bạn nói vậy cũng có nét chính xác, nhưng chưa chắc chỉ có con trai mới thích HD. Nói vậy ko khéo Lê Quỳnh Anh xử cho đấy.
Ko biết cô bé IVY68 này là Boy hay Girl? Nhưng tui rất khoái món Súp cô bé ấy nấu. I like U IVY68! Đang cố học đòi E đây IVY68 ạ!
Kô biết Lê Quỳnh Anh là dân dang hồ hay sao mà đòi xử đc đêy... bạn nói thế mà tụi bên nhà Đài nó nghe thấy, biết đc là càng chết nữa :)) =)).

Ha ha,lại có 2pic mới rồi hà!:p Ivy ko cần phải làm gì cũng có nhiều ng hâm mộ "lăng-xê" tên tuổi dùm.:-O ,ước mơ của mọi ca sĩ đây.

Profile Information này pac lấy ở đâu hay vậy?:-O:-O

Có thể thấy bài post của bác ivy đã bị chủ nhân cố tình chỉnh sửa vào chiều hôm nay http://softvnn.vn/forum/showpost.php?p=296704&postcount=5,trong khi nó dc viết vào 19-06-2007.Tại sao lại phải sửa nhỉ?[-(Có lẽ ivy muốn cho mọi người biết thêm thông tin,hay cố tình sửa đi để đánh lạc hướng mọi người chăng?Bài post ban đầu viết cái gì?:-? Bài post dc sửa vào khoản 4 h chiều nay,sau thời gian bác yingyu cho thông tiết tin trên.

Em thì vẫn tin vào giả thiết 2 trong 1,trích lại bài "dự" của em ở 2pic trước:

Trích:: http://hdvietnam.com/diendan/showthr...612#post823612

Nếu ivy68 ko nói dối. Sony T200 ra lò từ năm 2007,mà lại đang học cấp 2 thế thì bây h cùng lắm là Đh năm 1 hoặc cấp 3.

Kết hợp với luận cứ này:

Trích:: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=22495

Thế chả phải là bằng chứng cho thấy người trả lời sinh năm 68 sao?

==>>Kết luận cho câu hỏi bấy lâu nay: Nick ivy68 quả thực dc 2 ng sử dụng: 1 bác tuổi trung niên khoảng hơn 40 tuổi,1 là nữ thuộc thế hệ 9x hoặc cuối 8x.Tất nhiên nếu người đưa ra thông tin về cái máy ảnh ko cố tình nói sai. :-"

Vấn đề nick Ivy68 là có 2 người dùng thì các bác cũng đã nhận định từ topic trước, nhưng hiện nay nhân vật chính là người sử dụng nick Ivy68 thứ 2 thôi (tức là cháu í, chứ còn cụ khốt của cháu í thì chắc ae kô quan tâm nhiều như thế này đâu ;))).

Còn việc người sử dụng nick Ivy68 hiện nay mà đang xào súp cho các bác dùng và chuyện cạo sửa giấy tờ bên softvn.com thì em cũng có post này rồi (post đầu tiên của ngày):

images

Và để chắc chắn thì em cho các bác 1 info nữa để khẳng định giới tính nhé:
About Ivy68
Ca sĩ ban nhạc ưa thích
ko có
Bạn có hút thuốc không?
Không
Bạn có uống rượu không?
Không

tuanzs

Member

Hay ghê ha
IVY68 Người_mà_ai_cũng_muốn_biết_là_ai_đấy nổi như cồn rùi
Em đoán là còn trẻ chứ người già (sinh 68) ít khi chơi đồ Táo lắm

titon1702

Member

ta có thể dựa vào phong cách dịch sub của bác ấy mà xác đinh tuổi tác :)

Lại Văn Sâm

Kô biết Lê Quỳnh Anh là dân dang hồ hay sao mà đòi xử đc đêy... bạn nói thế mà tụi bên nhà Đài nó nghe thấy, biết đc là càng chết nữa :)) =)).

Phóng viên đã vào cuộc, đã mách người bị nói xấu ở đây >:)

http://hdvietnam.com/diendan/showpost.php?p=852130&postcount=1045

Vấn đề này vẫn chưa ngã ngũ à

gaffer

Chết rồi bắt quả tang bác Củ Sâm câu thanks của anh em :))

ivy68

Huyền Thoại

Mấy phút nữa tớ sẽ bước sang tuổi mới. Cảm ơn các bác đã chia vui cùng tớ.

YeuNhac

Banned

Mấy phút nữa tớ sẽ bước sang tuổi mới. Cảm ơn các bác đã chia vui cùng tớ.

huhu.. khuya hôm qua mình có chúc mừng rồi, mà chắc bị xem như là spam nên sáng ra không thấy nữa.

<:p <:p <:p

duongvib

Member

Tớ thì tớ đoán bác Ivy thứ 2 sinh ngày 6/8/1988, còn bác Ivy kia mà anh em ít quan tâm hơn sinh năm 1962

Chỉnh sửa lần cuối:

PhungLoi

Member

Sinh nhật em ngày 7/8 vừa tới cách đây 1h15 phút :| Vừa đi nhậu về không hiểu thế nào lại dẫn xác vô đây =))

tusontay

Huyền Thoại

Chúc mừng sinh nhật IVY nhé. Sorry vì hơi muộn. Nhưng có vẫn hơn ko?

cinefan48

Member

Lâu em không vào đây, bây giờ mới thấy các bác trổ tài thảm tử kinh quá.
Em thì cũng cho là có 2 người sử dụng nick ivy68. Nhưng người mà các bác bảo hay dịch sub cho cộng đồng HD là người trẻ, tầm ~20 là không đúng. Em nhớ có lần ivy68 bảo là mang laptop đi công tác nước ngoài, tiện thể dịch luôn sub lúc rảnh rỗi thì em đoán đây phải là người làm ngoại giao, trình ngoại ngữ phải cao nên sức làm sub mới kinh thế. Em làm vài cái sub mà mệt méo mặt. Người này sinh năm 1968 thì năm nay mới hơn 40, đâu đã già, có nhiều người vẫn có phong cách trẻ lắm. Ông anh họ em cũng sinh năm 68 nhưng vẫn rất thanh niên.
Và qua giọng điệu, phong cách giao lưu với anh em thì em đoán ivy68 là nam. Qua mấy topic bác ivy68 tự "khoe" hàng thì chắc hẳn đây phải là một người đàn ông thành đạt trong sự nghiệp. Một cô gái ~20 không thể tự mình gây dựng được những thứ đó.
Còn con gái bác ivy68, người thứ 2 sử dụng nick ivy68 nếu ở tầm tuổi 17-18 cũng là bình thường. Không hiếm anh lấy vợ sớm, 24 tuổi lấy vợ rồi sinh con cũng không có gì là lạ.
Ảnh bàn tay con gái đặt trên keyboard Mac thì là tay của ivy68 con rồi. Lúc reply, cô ấy bảo chính là tay cô ấy thì đúng chứ ai còn cãi được gì.
Sinh nhật ivy68, chẳng biết là ngày sn của bố hay của con, hay là ngày gì nữa. Nhưng bác ý đã khai ngày sinh là thế thì em cũng chân thành gửi lời chúc mừng tới ivy68-một thành viên tuyệt vời của HDvietnam.:-bd

country_pumpkin

Nói tóm lại là hầu hết các thành viên HDVN là zai, vì thế dù các bác có bàn tán, điều tra thế nào thì tất cả đều "hy vọng" người sở hữu tên ivy68 là gái chứ j`. Em biết thừa. Nếu người ta là thân phận nữ nhi, tài giỏi và có cùng đam mê với mình thì zai nào chả thích. Thừa nhận đi. Hô hô hô!!!

ivy68

Huyền Thoại

Nói tóm lại là hầu hết các thành viên HDVN là zai, vì thế dù các bác có bàn tán, điều tra thế nào thì tất cả đều "hy vọng" người sở hữu tên ivy68 là gái chứ j`. Em biết thừa. Nếu người ta là thân phận nữ nhi, tài giỏi và có cùng đam mê với mình thì zai nào chả thích. Thừa nhận đi. Hô hô hô!!!

Bật mí thêm chút xíu. Bác nào tinh sẽ nhận thấy!!! Có khi lại ẫm thêm 1 kỷ lục ghì-nét của box HDVN. Khakhakha...

s2c2t

Bật mí thêm chút xíu. Bác nào tinh sẽ nhận thấy!!! Có khi lại ẫm thêm 1 kỷ lục ghì-nét của box HDVN. Khakhakha...

mỗi một bước di chuyển của IVY đều có ae HD dõi theo hết. Thay đổi gì là bít ngay>:)>:)>:)
chưa chắc đã nhỏ nhất đâu\m/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên