CUỘC THI bài viết hay: NHỮNG TÂM TƯ, SUY NGHĨ, Ý KIẾN XÂY DỰNG CỦA BẠN VỀ HỘI HD ĐÀ NẴNG & DIỄN ĐÀN

anbinhdo

Well-Known Member

Chào tất cả các Bạn thành viên Hội HD Đà Lạt.

Thay mặt Hội HD Đà Nẵng xin chúc các Bạn lời chúc sức khỏe và thành đạt.
Hiện nay Hội HD Đà Nẵng đang mở một cuộc thi về BÀI VIẾT HAY, rất mong muốn các Bạn trong Hội HD Đà Lạt tham gia giao lưu để làm quen và học tập, mong các Bạn hưởng ứng để phong trào HD ngày một phát triển.
Mời các Bạn truy cập vào đây để tham dự và biết thêm chi tiết tại đây:

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=70518

Thay mặt Hội HD Đà Nẵng.

p/s Các Bác MOD thông cảm vì sẽ lấn đất ở các Hội HD khác và viết nhiều cùng nội dung nhé.Đang giao lưu NỐI VÒNG TAY LỚN

HDDL

BĐH HD Đà Lạt
Ðề: CUỘC THI bài viết hay: NHỮNG TÂM TƯ, SUY NGHĨ, Ý KIẾN XÂY DỰNG CỦA BẠN VỀ HỘI HD ĐÀ NẴNG & DIỄN ĐÀN HD

Chào tất cả các Bạn thành viên Hội HD Đà Lạt.

Thay mặt Hội HD Đà Nẵng xin chúc các Bạn lời chúc sức khỏe và thành đạt.
Hiện nay Hội HD Đà Nẵng đang mở một cuộc thi về BÀI VIẾT HAY, rất mong muốn các Bạn trong Hội HD Đà Lạt tham gia giao lưu để làm quen và học tập, mong các Bạn hưởng ứng để phong trào HD ngày một phát triển.
Mời các Bạn truy cập vào đây để tham dự và biết thêm chi tiết tại đây:

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=70518

Thay mặt Hội HD Đà Nẵng.

p/s Các Bác MOD thông cảm vì sẽ lấn đất ở các Hội HD khác và viết nhiều cùng nội dung nhé.Đang giao lưu NỐI VÒNG TAY LỚN

Cám ơn bác "anbinhdo" đã chia sẻ chiến dịch NỐI VÒNG TAY LỚN !
Mời toàn thể ACE HD Dalat tham gia viết bài, các bạn cố gắng viết thật hay, thật xúc tích. Trước hết là để thể hiện tinh thần giao lưu học hỏi, tiếp đến là cố gắng ĐẠT GIẢI CAO NHẤT trong cuộc thi đầy ý nghĩa này. :-bd

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: CUỘC THI bài viết hay: NHỮNG TÂM TƯ, SUY NGHĨ, Ý KIẾN XÂY DỰNG CỦA BẠN VỀ HỘI HD ĐÀ NẴNG & DIỄN ĐÀN HD

Cám ơn bác "anbinhdo" đã chia sẻ chiến dịch NỐI VÒNG TAY LỚN !
Mời toàn thể ACE HD Dalat tham gia viết bài, các bạn cố gắng viết thật hay, thật xúc tích. Trước hết là để thể hiện tinh thần giao lưu học hỏi, tiếp đến là cố gắng ĐẠT GIẢI CAO NHẤT trong cuộc thi đầy ý nghĩa này. :-bd

-------------------
Các Bác cố lên nhé, em cũng muốn các Bác giành giải này lắm đấy ...Đà Lạt cố lên <:p

Bên trên