Cuối tuần đổi gió đi BBQ :D

mancity2012

Ðề: Cuối tuần đổi gió đi BBQ :D

Bậy, e có bảo thế đâu, :D ý e là các bác cứ qua ăn thử, phục vụ chuẩn, dịu dàng chu đáo, phong cách dễ thương, đồ ăn ngon và đặc biệt, chứ không phải như các bác nghĩ đâu, e nào dám, sư tử nhà e còn trong chuồng :D

optional

Ngay bữa trưa mà cứ mang đồ ăn ngon ra đầu độc, các hạ thật là không có biết điều chút nào hết, tại hạ đang phải dùng cơm với thịt luộc và bánh tét chiên đây! :(

Giữa trưa ghé vô đây mà thèm chảy cả nước miếng. Mình rất là thích văn hóa ẩm thực của Nhật Bản luôn á, nhất là mấy món nướng á, ăn ngon kinh khủng.

hd_huynh

Hehe bạn này cũng có sở thích giống mình, rất là ấn tượng và thích văn hóa ẩm thực Nhật Bản. Đọc nhiều thông tin về mấy món Nhật thấy độc đáo quá trời luôn á. Ước gì có thật nhiều tiền qua đó đi du lịch và trải nghiệm cho hết mấy món ăn của nước Nhật.

mancity2012

Huynh đài khéo đùa, ngon như thế ai mà không muốn khoe, cứ thử đi ăn 1 lần, thế là chết ghiền luôn trong ấy đấy :D

gatrongden

Ẩm thực của Nhật được công nhận là di sản văn hóa của nhận loại luôn rồi mà bác. Trước ẩm thực Nhật chỉ mới có 4 cái nền ẩm thực khác được công nhận thôi đấy.

optional

Thật sắp hết giờ nghỉ trưa mà e vẫn chưa hiểu bác chết ghiền trong đấy là do đồ ăn hay phục vụ nữa ^^, vợ bác mà biết thì cấm tiệt nhé :))

mancity2012

Vợ e là 1 thành viên tích cực trong việc khám phá và làm đầy két của nhà hàng đấy bác ạ, mỗi lần dẫn vợ đi ăn là coi như cháy túi, hôm sau chả còn được mấy đồng uống bia với bạn. Vợ e nó nghiền thịt nướng vô đối, Trung Quốc, Hàn Quốc, Nhật Bản gì nó cũng ăn tới tấp, mà nó còn phải khen đồ nướng bên Tasaki ngon cơ mà.

tiến đạt

Hình như thịt nướng là chúa thu hút mấy bà đi ăn thì phải, thế nên người ta mới nói, chuyện của phụ nữ là ăn uống và mua sắm, đàn ông chỉ cần kiếm thật nhiều tiền! Chỗ đấy nhậu chắc cũng ổn chứ nhỉ, để gọi mấy ông bạn đi thử cái niềm vui sướng của phụ nữ xem sao, hê hê

Fall

Sao up mấy cái hình đẹp quá vậy, đọc bài mà thấy mấy bác ham ăn thật, cho tới khi e nhìn thấy hình!!!!

La That Thanh

Active Member

Các Bro có thích món nì ko?

hd_huynh

Ẩm thực của Nhật được công nhận là di sản văn hóa của nhận loại luôn rồi mà bác. Trước ẩm thực Nhật chỉ mới có 4 cái nền ẩm thực khác được công nhận thôi đấy.
<3 nói vậy, chiều nay mần 1 kèo qua Tasaki ăn món nướng liền luôn á!

Smartlap

vẫn bị ghiền cái món gà nướng sốt Teriyaki . Mem nào cuồng phong cách nướng của Nhật thì đừng bỏ qua Tasaki BBQ, vì đây là một trong số ít những nhà hàng làm đúng chuẩn vị của người Nhật - ngon từ nước sốt ngon ra.

Chỉnh sửa lần cuối:

nguyenphihungvt

Đồ hải sản ở Tasaki ăn cũng được phết, mấy món xiên nướng đc các chị em phụ nữ rất ưa chuộng.. mình thì đặc biệt kết món Còi sò điệp nướng giấy bạc với hải sản tổng hợp chẹp chẹp

tiến đạt

Chỗ này hẹn hò dắt vợ đi ăn uống có vẻ được phết

wintoi

hèn gì mấy nay fb mấy đứa kia cứ toàn bbq này bbq nọ em cũng ko hiểu thế nào, tá hỏa giờ mới biết là món ăn :D

Bên trên