Cuối tuần đổi gió đi BBQ :D

gà cồ

Ðề: Cuối tuần đổi gió đi BBQ :D

Món sườn bò ko xương karubi ngon quá xá là ngon

---------- Post added 02-02-2014 at 12:04 ----------

Được cái nữa là đồ nướng ở Tasaki, chấm kèm các loại nước sốt ăn kèm đúng chuẩn người Nhật như: Miso, Shio, Tare. sốt ngọt thanh, thơm ngậy, rất là kích thích vị giác....ngon và rất độc đáo. Tối qua mới text thử nên giờ mình review lại cho cả nhà lun

eurodenmark92

sau khi tung tăng đi đường hoa Nguyễn Huệ,cả hội mình vào làm nguyên party xiên nướng các loại: ba rọi cuộn kim chi, da gà, mề vịt, ớt xanh nhồi thịt,..rồi gầu bò cuộn măng tây, tuyệt nhất là kushi mori wase ở tasaki. tết ăn ở nhà hàng Nhật thì đc cái yên tâm về chất lượng vệ sinh, ăn ngon và nhất là hem phải bị phụ thu tăng giá hi hi

eurodenmark92

hôm qua ở Tasaki BBQ đông lắm lắm lun đó khách ra người vào nườm nượp.. suýt nữa là hết chỗ lun

Smartlap

đông thế thì sao phục vụ chạy sao cho kịp?

gà cồ

Bác cứ khéo lo. bữa đi ăn đúng là kín hết chỗ nhưng bồi bàn phục vụ nhanh nhẩu với đàng hoàng lắm, nhà hàng Nhật mà lị

eurodenmark92

Bác cứ khéo lo. bữa đi ăn đúng là kín hết chỗ nhưng bồi bàn phục vụ nhanh nhẩu với đàng hoàng lắm, nhà hàng Nhật mà lị

Hihi đúng ùi đó. Mấy bạn ở đó phục vụ nhiệt tình và chuyên nghiệp lắm ^^

gatrongden

đã kiểm chứng xác thực,đúng là đi nhà hàng mà cứ đông như hội lun.Nhưng mấy bạn phục vụ rất rất là nhiệt tình,chỉnh chu nè.Dĩ nhiên thì món bò nướng ở Tasaki là số dzách rùi

Smartlap

nói chung...là nhà hàng này ăn được :3

eurodenmark92

Mình là mình thấy quá okie thực đơn đa dạng, tẩm ướp, sốt chấm các kiểu phong phú, phục vụ bài bản chuyên nghiệp. Ko gian lại lịch sự, thoải mái nữa. nếu mà chấm điểm thì mình chấm 9/10 lun

---------- Post added 04-02-2014 at 11:53 ----------

hì hì Tasaki là nhà hàng ruột mình hay đến vào cuối mỗi tháng, riêng tết này là đã ghé 2 lần <3

nguyenphihungvt

bạn ấy chắc là khách hàng thân thiết của Tasaki BBQ phải hơm :p

nguyenphihungvt

ăn đồ nướng thì phải là nướng với than, than càng hồng thì nướng vừa nhanh mà đồ nướng đc chín đều với dậy mùi... đặc biệt khi ăn đồ nướng mà có chút men với bạn bè thì ko chỉ ngon mà còn vừa vui vì trong lúc chờ đợi là các loại chuyện trên đời đều được đề cập đến, lại còn màn dành dựt.. thế mới đúng là bữa ăn ngon :D Nắm bắt đc tâm lý này nên Tasaki BBQ rất được lòng các khách hàng sành ăn thứ thiệt

Smartlap

Bác sành ăn phết đấy. Đúng là đồ nướng mà nướng gas hay áp chảo là thua rồi

tiến đạt

Nhà hàng này em nghe nói cũng đã lâu mà nào h chưa có dịp thử.. các bác đã ăn thử thì có hình ảnh, hay review gì thêm để em tham khảo với ạ

nguyenphihungvt

Hình review đây bác Tiến Đạt

---------- Post added 06-02-2014 at 22:22 ----------

Còn nữa nè

gà cồ

Bên này có đồ ăn trưa theo set nữa đấy anh em. Năm mới làm bữa trưa no nê cho cả năm phát tài.

Bên trên