CyberLink PowerDVD 10.0 - 3D software solution for DVD - Biến 2D thành 3D chỉ với 1 click chuột

paracels

Well-Known Member
Ðề: CyberLink PowerDVD 10.0 - 3D software solution for DVD - Biến 2D thành 3D chỉ với 1 click chuột

sao mình coi phim bật lên thì nó bi out ra hihxixhixihx ko biết bị sao nữa
nhưng phim đó mình dùng em KMPlayer thì xem bình thường ko bị gì cả
mọi người có ai biết hem chỉ mình dới
thanks mọi người nhìu lắm

Bác này xài window 7 đúng không ? Em cũng bị tương tự như thế nhưng không hiểu là thế nào (bị nhiều ứng dụng khác nhau, không phải riêng cái này đâu). Chắc là do vấn đề tương thích.

776041176

Member
Ðề: CyberLink PowerDVD 10.0 - 3D software solution for DVD - Biến 2D thành 3D chỉ với 1 click chuột

Bác này xài window 7 đúng không ? Em cũng bị tương tự như thế nhưng không hiểu là thế nào (bị nhiều ứng dụng khác nhau, không phải riêng cái này đâu). Chắc là do vấn đề tương thích.

uh mình xài win7 home basic 64bit ko biết mọi có thể khắc phục được ko giúp mình dới cám ơn rất nhìu

long_pn

Member

Dùng CyberLink PowerDVD 10.0 - 3D coi phim MKV nếu tiếng là DD/AC3 thì không sao, mà cứ là DTS thì bị giật, âm thanh kêu sè sè. Có bác nào gặp tình trạng này chưa?

Bên trên