CyberLink PowerDVD Ultra 15.0.1510.58 Multilingual | Công cụ giải trí đa năng

haibt

Member
Ðề: CyberLink PowerDVD Ultra 15.0.1510.58 Multilingual | Công cụ giải trí đa năng

Các bản mới cho update free mà, mở lên là nó báo ngay, chỉ việc vào down rồi cài thôi

Chắc đó là bản dùng thử thôi.Ý em nói là bản chính thức có thuốc men ah

ttlinhha

Well-Known Member
Ðề: CyberLink PowerDVD Ultra 15.0.1510.58 Multilingual | Công cụ giải trí đa năng

Em nhờ các bác chút, em có mua bản quyền trên trang chủ dungf ngon lành rồi. Phiền toái là bj e cào win lại và đồng thời cái PDVD cũng phải cài lại, cài xong em ko tìm đc chỗ nào để nhập key vào cả. Bác nào mò giúp em với

nsnhd

Well-Known Member

Em nhờ các bác chút, em có mua bản quyền trên trang chủ dungf ngon lành rồi. Phiền toái là bj e cào win lại và đồng thời cái PDVD cũng phải cài lại, cài xong em ko tìm đc chỗ nào để nhập key vào cả. Bác nào mò giúp em với

Mình nhớ là lúc chạy lần đầu tiên nó hiện lên bảng key để điền vào mà

ANHPHUOC

Member

Sao mình không thấy link vậy

winterfell101

Well-Known Member

Bác mua key bao nhiêu tiền thế?

ttlinhha

Well-Known Member

Mình nhớ là lúc chạy lần đầu tiên nó hiện lên bảng key để điền vào mà
Em cũng nhớ như bác khi cài lại nhưng ko hiểu sao ko thể tìm đc chỗ điền key vào có điên ko cơ chứ

Bác mua key bao nhiêu tiền thế?
Em mua đúng giá trên trang chủ đấy bác nhưng em là thành viên hạng Gold nên đc giảm 30% thì phải

haibt

Member

Em mua đúng giá trên trang chủ đấy bác nhưng em là thành viên hạng Gold nên đc giảm 30% thì phải[/QUOTE]

Bác Mail luôn vào hãng hỏi thử xem sao

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT

Em cũng nhớ như bác khi cài lại nhưng ko hiểu sao ko thể tìm đc chỗ điền key vào có điên ko cơ chứ
Sau khi cài đặt, bác cho chạy PowerDVD 15 => "Activation Dialog Box" sẽ hiện ra (một cách tự động).

ttlinhha

Well-Known Member

Sau khi cài đặt, bác cho chạy PowerDVD 15 => "Activation Dialog Box" sẽ hiện ra (một cách tự động).
em chạy suốt đến hết thời gian dùng thử 30 ngày rồi mà nó chẳng hiện lên mới điên chứ bác

Phần mềm này gần 2tr. cũng mắc nhỉ. :D

haibt

Member

em chạy suốt đến hết thời gian dùng thử 30 ngày rồi mà nó chẳng hiện lên mới điên chứ bác

Bác đã get key được chưa? Hình như bản trial nó chỉ là powerdvd 15 exe(không có ultra).Bác kiếm bản ultra hoặc bản trước đó rồi get key & upgrade lên

ttlinhha

Well-Known Member

E ko nghĩ thế, 2tr e mua được con DuneTv rồi, chơi bét nhè, :))

Hix vậy bác mua Dune mà dùng thôi chứ chơi htpc làm j

Bác đã get key được chưa? Hình như bản trial nó chỉ là powerdvd 15 exe(không có ultra).Bác kiếm bản ultra hoặc bản trước đó rồi get key & upgrade lên

Hãng họ gửi lại cho e 1 bản cài rồi bác ah, em cài lại thì nó hiện ngay khung active và ok rồi

ttlinhha

Well-Known Member

E thề với bác nếu biết lằng nhằng thế này thì sẽ ko chơi htpc đâu ạh,

Ko sao, bác cứ thay đổi như đổi đồ audio thôi mà. Vì chơi htpc nó phải loằng ngoằng như vậy, nó giống như khi bác sử dụng máy ảnh ấy có chế độ tự động hoàn toàn và chế độ tay

haibt

Member

Lúc đầu thì thấy loằng ngoẵng thiệt,sau đó cài đc rồi thì lại thấy dễ.Cài nhiều lần thì lại ghiền luôn

lhx

Well-Known Member

thì lần đầu với ai chẳng khó, khi bik rồi thì lại dễ như đếm :D

Bên trên