đã bác nào nghe qua bộ loa này (Bose® - CineMate® Digital Home Theater Speaker System Model: CINEMA

Ðề: đã bác nào nghe qua bộ loa này (Bose® - CineMate® Digital Home Theater Speaker System Model: CINEMATE | SKU: 736673

Ổn thì ổn nhưng có vẻ hơi chát quá :D

ar15

Member
Ðề: đã bác nào nghe qua bộ loa này (Bose® - CineMate® Digital Home Theater Speaker System Model: CINEMATE | SKU: 736673

vang em cung thay dat nen dang phan van
voi tren duoi 10t thi mua cai nao hop ly a

680USD mà chỉ có 2.1 thì xem phim chán bác ạ, làm đại Z5500 hoặc dàn all-in-one của Denon đi (trong diễn đàn có bàn nhiều về mấy dàn này rồi đó bác)

ar15

Member

em muc con này rồi 670 mỹ xem phim cũng fê lòi ra các bác ạ chỉ kém tý hiệu ứng phía sau ko rõ bằng 5.1 thôi nhưng xem phim tiếng người nhớn lắm, nghe nhạc cũng vậy hơi đắt nhưng chất lượng em hài lòng với nó, dc cái gọn nhẹ nữa
con này 2 lao truớc thiết kế môic bên 2 loa chĩa 2 hướng và tín hiệu 2 loa này riêng biệt cho hiệu quả âm thanh hay phết đấy

Bên trên