Đã có bác nào dùng Điều hòa di động 2 chiều Oscardi chưa cho em xin đánh giá thực tế với.

aijin

Well-Known Member
Em thích tính cơ động của loại điều hòa này quá nhưng không biết có lạnh sâu không và tiếng ồn thì thế nào???Có bác nào dùng rồi cho em xin đánh giá thực tế thì tốt quá.Xin cám ơn các bác nhiều!
Đây là hình ảnh và link sản phẩm:
http://baoxai.com/san-pham/365-dieu-hoa-di-dong-2-chieu-oscardi-dr-ac960.html

La That Thanh

Active Member
Ðề: Đã có bác nào dùng Điều hòa di động 2 chiều Oscardi chưa cho em xin đánh giá thực tế với.

Điều hòa di động chỉ cho người ở trọ

aijin

Well-Known Member
Ðề: Đã có bác nào dùng Điều hòa di động 2 chiều Oscardi chưa cho em xin đánh giá thực tế với.

Điều hòa di động chỉ cho người ở trọ
Tôi không phải người ở trọ nhưng vẫn thích tính cơ động của loại đh này đặc biệt khi lắp đặt không phải đục tường,đi dây...chỉ tiếc chỗ tôi ở k có show room nào để đến dùng thử trước khi mua...

aijin

Well-Known Member

Chắc ít người dùng loại này...thôi lại dùng loại truyền thống cho lành vậy........

xfactor

Member

e tưởng cái này là quạt hơi chứ đâu phải điều hòa nhỉ

Lozi

nhìn như kiểu máy làm máy ấy bác nhỉ. :))

TNT_HT

Member

cái anyf dùng được cả màu đông hả bác?

meoaki

Member

đây là điều hòa hay máy lam mát ạ??/

Bên trên