Đại hạ giá màn hình Sharp trong 3 ngày 15-16-17 các bác ơi

Hôm nay tình cờ lướt vào Thiên Hòa thì thấy thông tin là bắt đầu từ ngày mai ở siêu thị điện máy Thiên Hòa diễn ra chương trình khuyến mại khi mua màn hình LCD 32" của hãng Sharp, giá chỉ có 6,9 triệu các bác ạ. Khuyến mại chỉ diễn ra trogn 3 ngày 15-16-17 tháng 11 này thôi các bác ơi.

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Đại hạ giá màn hình Sharp trong 3 ngày 15-16-17 các bác ơi

Hôm nay tình cờ lướt vào Thiên Hòa thì thấy thông tin là bắt đầu từ ngày mai ở siêu thị điện máy Thiên Hòa diễn ra chương trình khuyến mại khi mua màn hình LCD 32" của hãng Sharp, giá chỉ có 6,9 triệu các bác ạ. Khuyến mại chỉ diễn ra trogn 3 ngày 15-16-17 tháng 11 này thôi các bác ơi.

Trời... Sharp gì mà 32" nó bán có 6,9tr vậy... giá động trời ghê... mai ghé xem mới dc..^^

Trời... Sharp gì mà 32" nó bán có 6,9tr vậy... giá động trời ghê... mai ghé xem mới dc..^^
giá này chỉ có trong 3 ngày thui anh ơi, em nghe còn bị shock, phải hỏi lại kĩ thế là bọn nó đưa cho cái brochure xem thì đúng là thế thật, bình thường thì màn đó nó bán hơn 8 triệu,dịp này khuyến mại hình như là khai trương showroom sharp ở Thiên Hòa nên bọn Sharp chơi trội

GENERALS

Ban Quản Trị

Nhìn cái back-panel với đầy đủ cổng kết nối thế này kool phết các bác nhẩy ^^

nham18

Member

Thật tội cho bác nào mua con Sony 32" hết 16-17 triệu nhỉ ;))

nmt1978

Member

Sharp thì nổi tiếng đình đám trên thế giới rồi, cái này khỏi phải bàn,nhưng vì vào thị trường VN muộn hơn nên bị các đàn em lấn áp

nhưng con này độ tương phản là 7500:1 (Dynamic), 1500:1 (Native) thì hơi kém các bác nhỉ? có bác nào rành tư vấn giùm

Bên trên