Đài truyền hình nào của việt nam có bản quyền seagame 27?

ATIEN108

Ðề: Đài truyền hình nào của việt nam có bản quyền seagame 27?

nói thật chứ mình thấy bọn Phi bỏ seagames nhiều khi là do ko có khâu đào tạo trẻ tốt,chú trọng săn mấy ông kiều bào về,chắc là ở khoản U23 ko hốt dc ông nào nển bỏ seagame này(vừa nghía qua đội hình tập trung gần nhất của bọn Phi mấy ông U23 toàn đá ở giải bán chuyên trong nước).tương lai bóng đá bọn Phi mà ko đào tạo trẻ thì cũng cạp đất mà ăn,dc nổi vài mùa vs mấy ông có máu Tây là cùng.Còn vụ bỏ asian cup dồn sức đá sea game thì chỉ đúng có vn,cha Hỷ và bè lũ tay sai phá cái liên đoàn nát bét trước khi hết nhiệm kì,mong nhiệm kì tới sẽ là 1 người có tài và có tâm lãnh đạo để còn phát triển.
Mà phải nói thẳng muốn vào sâu hơn ASIAN CUP cũng không được,từ hồi AFF 2008 đến nay có còn chú nào đá ra hồn nữa đâu.Cả đội tuyển VN bây giờ coi như tàn lụi rồi còn gì nữa.

saigonboy_92

Active Member

Mà phải nói thẳng muốn vào sâu hơn ASIAN CUP cũng không được,từ hồi AFF 2008 đến nay có còn chú nào đá ra hồn nữa đâu.Cả đội tuyển VN bây giờ coi như tàn lụi rồi còn gì nữa.

cái chính ko nói tới là vào dc vck hay ko nhưng cái kiểu hy sinh đấu trường asian cup để cho mấy anh U23 đá thì cũng bó tay,bằng chứng là đã thua Hong Kong,nếu mà thắng Hong Kong thì cũng còn hy vọng người hâm mô và dư luận cũng ko bỏ bê đội tuyển như bây giờ,chán cái cách làm này thật,mấy cha chuyên môn thì ko có mà cứ ngồi ghế lãnh đạo phá nát từ năm này sang năm khác.Sau AFF cup 2008 thì cái sea game 2009 u23 đá cực hay trừ trận trung kết ma ám hay cái gì khác ám thì ko biết,cứ tưởng sau đó có nền tảng phát triển tốt hơn nữa,nhưng từ đó cả nền bóng đá lụi dần tới bây giờ,chỉ mới khởi sắc chút ít từ sau lứa U19,mong là lứa này sẽ có gì đó đột phá.

đã thấy vtvcab, vtv và htv giới thiệu các chương trình đồng hành và trực tiếp các môn thi đấu tại seagame 2013, trong khi đó vtc vẫn chưa thấy đông tĩnh gì, chả lẽ năm nay vtc không có bản quyền seagame.

quaxoai89

Active Member

đã thấy vtvcab, vtv và htv giới thiệu các chương trình đồng hành và trực tiếp các môn thi đấu tại seagame 2013, trong khi đó vtc vẫn chưa thấy đông tĩnh gì, chả lẽ năm nay vtc không có bản quyền seagame.

năm nay không phát nhé bác,tại đã có chùm kênh của htv rồi :)

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Có chứ bạn ko để ý thôi :D (xem quảng cáo giới thiệu đầu thu mới của VTC ý ;)))

fan

Member

Ủa, sắp có seagem hả? Khi nào vậy bác chủ?

phithien

Well-Known Member

Hình như đầu tháng 1 festival sea game :D hệt như Festival hoa đà lạt vậy,xem hoa là chính,thi đấu là phụ. Nếu đc đề nghị,thì mình đề nghị chỉ đưa những môn nào có trong asian hay olympic đi seagame, dù đứng chót bảng xếp hạng cũng ok

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Hình như đầu tháng 1 festival sea game :D hệt như Festival hoa đà lạt vậy,xem hoa là chính,thi đấu là phụ. Nếu đc đề nghị,thì mình đề nghị chỉ đưa những môn nào có trong asian hay olympic đi seagame, dù đứng chót bảng xếp hạng cũng ok
Xì game thì đầu tháng 12 sẽ bắt đầu khởi tranh :D

hoatienii

Member

SEAGAME chỉ thích xem bóng đá, nhưng U23 giờ đá chán quá, chả muốn quan tâm. Cầu thủ đá mất dạy quá

gần ngày khai mạc và thi đấu mà chả thấy vtc3 giới thiệu trực tiếp gì cả, chắc chỉ có vtv, htv và vtv cab trực tiếp thôi. Chán vtc quá đi, càng ngày càng tệ.

tan_huy_93

Well-Known Member

Em thấy Fanpages Facebook HTV thể thao đã đăng lịch trực tiếp môn bóng đá Nam/Nữ SEAGame 27 rồi, còn các môn khác HTV có phát không thì chưa nghe nói.
gần ngày khai mạc và thi đấu mà chả thấy vtc3 giới thiệu trực tiếp gì cả, chắc chỉ có vtv, htv và vtv cab trực tiếp thôi. Chán vtc quá đi, càng ngày càng tệ.

VTC đoán là đang nghèo nên năm này ăn ké của các đài khác thôi. Mọi năm họ làm cả chiến dịch seagame kinh lắm.

Bên trên