Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Lấu lâu vô nhìn lại vẩn đẹp như ngày nào, mà mà 2 con sup nó khác nhau ra sao vậy bác, cho mình hỏi luôn là bác ở Đâu, Anh hay Us , tiền ship khoảng bao nhiêu vậy bác:D

sieulong

Well-Known Member
Ðề: Nhac Stereo 2.0

Em gởi các ACE bài nhạc mà em và gấu thường tâm sự.:-<
Bài này chơi nhạc " cây nhà lá vườn, made in Vietnam" dĩa CD direct analog 2.0 Stereo. Cho em tí review. G'day

[video=youtube;zvANZCwQ0zE]http://www.youtube.com/watch?v=zvANZCwQ0zE[/video]

anh Nghiabienhoa ơi, sao em nghe NQ và TV em vẫn thấy phê hơn, Lệ Quyên hình như hát nhiều luyến láy quá hix... nghe 2 người này song ca cứ như họ đang than thân trách phận :(

[video=youtube;ArQoeaO_rRU]http://www.youtube.com/watch?v=ArQoeaO_rRU[/video]

leepham

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Clip hay quá anh ạ :D cái clip 1 cây guitar 4 người chơi ấy :D
A Nghĩa cho lên hình sub mới chưa a :D:D:D

JupR74

Active Member

Wow dàn loa B&W của bác nhìn khủng quá, e thích nhất 2 loa front , hehe

nhoveem1983_hl

Dan bac khung qua

HD projector

Bộ dàn khủng quá bác ơi, nhưng xem màn LED này vẫn thấy nhỏ quá, nếu đc bác cho em con Full HD thì tuyệt hơn nhiều

leepham

Well-Known Member

Bộ dàn khủng quá bác ơi, nhưng xem màn LED này vẫn thấy nhỏ quá, nếu đc bác cho em con Full HD thì tuyệt hơn nhiều

Khó hiểu cm của bác , con này full HD rồi mà nhĩ ?

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em nhìn cái hình ban đầu thấy HHY toàn thân rung rinh rồi :D.
Chúc bác năm nay làm ăn thành công, có tiền làm hẳn phòng riêng cho hệ thống này để AE diễn đàn lên cơn sốt mới @-)

Em cám ơn lời chúc của bác. Em chúc cháu gái mau sớm bình phục, khỏi bệnh nhé. Nhìn hình cháu dễ thương quá, giống Bố hả bác ?

Bộ dàn này chắc bằng con Innova của mình .. Ko dám chơi hix hix o=> Sau này giàu rồi tính

Hihi thanks bác ghé chơi. Bác khiêm tốn thiệt, em Innova thì quả thiệt là nhiều người trong đó có em :)

Bộ nhà cụ đẹp quá, ngắm mãi không thôi, cơ mà phòng rộng hơn nữa thì tuyệt!:-t

Phòng rộng là niềm mơ ước của em đó bác. Cám ơn bác ghé qua, chúc bác vui.

Hàng khủng quá. Không theo được...

Anh em mình có chung niềm đam mê là chính, thế mới vui. Thanks Bác

Đẹp quá, tiếc là phòng bác này hơi nhỏ, mai mốt chuyển nhà to hơn thì quá là tuyệt ;)

Bác đoán trúng tâm đen của em 8-} Chúc bác vui.

Cách bác chủ sắp xếp và lựa chọn màu sắc của dàn loa, TV và đầu HD rất khoa học, màu sắc hài hoà! Quá đẹp, quá khủng và quá dữ! Điểm cộng cho bác!;)

Cám ơn bác cho điểm và góp ý. Rất vui khi đươc bác ghé chơi.

Chúc mừng bác có bộ dàn quá khủng!

Cảm ơn bác nhiều!

Lấu lâu vô nhìn lại vẩn đẹp như ngày nào, mà mà 2 con sup nó khác nhau ra sao vậy bác, cho mình hỏi luôn là bác ở Đâu, Anh hay Us , tiền ship khoảng bao nhiêu vậy bác:D

Thanks bác, em cũng kết mấy em JBL của bác, em có PM cho bác. Chúc bác vui

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Clip hay quá anh ạ :D cái clip 1 cây guitar 4 người chơi ấy :D
A Nghĩa cho lên hình sub mới chưa a :D:D:D
Hihi em nhớ dai thiệt, anh định phớt tỉnh anh lê vụ này. Anh bữa có đặt mua em JL Gotham nhưng chưa trả tiền, khi chuẩn bị trả tiền thì cao thủ vỏ lâm ờ dealer anh mua nói là phòng của nhà anh hông xứng với Gotham, để vô coi kỳ lắm vì Gotham nó còn to hơn em 802D nửa. Anh về đo lại thì quả thiệt đúng, đành ngậm ngùi cancel cái order, về nằm tưởng nhớ đến em Gotham và thầm ước gì mình trúng số để mua căn nhà có đươc cái phòng HT riệng thì quả thiệt là được thỏa mãn cuộc đời.

Anh giới thiệu vài chi tiết về em Gotham cho em và các ace xem cho vui:

Trong cái video này, anh khoái cái là người quay phim bị run tay vì hơi ép của Gotham :-O, kaka hông biết nó có bị lãng tai hông nữa ;;)

[video=youtube;/_pnaf337YU0]http://www.youtube.com/watch?v=/_pnaf337YU0[/video]

Hai tấm hình này là của bác Brain Sturgeon em mượn để so sánh kích thước, Gotham to quá, buồn

Review:
JL Audio Gotham Subwoofer Review - Home Theater Forum and Systems - HomeTheaterShack.com

Chỉnh sửa lần cuối:

leepham

Well-Known Member

Trời đất ơi con Sub thấy ghê thiệt , con này đánh chắc rung nhà thật chứ chẳng chơi . Hôm qua buồn quá em Mod lại cái kệ , làm cũng 2 tiếng , cắt có mấy ống nhôm mà cực quá , nhôm dày kinh giờ thì đẹp trai hehe con Cen hết khuất 1 góc TV nhìn bộ dàn cũng xinh xắn hơn :D mà dọn cực quá bừa hết cả phòng

billidatinh

Active Member
Ðề: ***Nguyên một gốc nhà...Dàn HT-HD 3D tổng hợp cho gia đình

Tam thuong cha co gi la qua xuat sac

JupR74

Active Member

Mấy em B&W 802D này thì em chỉ biết ngắm nhìn thôi hiihi

leepham

Well-Known Member

Bác chắc đi mây về gió mới thấy tầm thường .bọn em người trần mắt thịt chỉ ao ước được như thế này thôi

Em ước có thêm con JL là vui lắm rồi đừng nói 1 nửa hihi nếu cho e tham thêm xíu thì cho luôn con HTM2D =P~ sao mình tham quá vậy taa

duchieubui

Em ước có thêm con JL là vui lắm rồi đừng nói 1 nửa hihi nếu cho e tham thêm xíu thì cho luôn con HTM2D =P~ sao mình tham quá vậy taa

Bác thích thì bác khuân luôn đi mà, Em nghĩ là chẳng qua bác chưa thực sự muốn thôi :)

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Chỉnh sửa lần cuối:

leepham

Well-Known Member

Hôm nay thức khuya dữ vậy a ? :D

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hôm nay thức khuya dữ vậy a ? :D

Bị mất ngũ trầm trọng vì em Lê Quyên này rồi em trai, nghe hoài sao hông thấy chán. Anh thì nhạc nào cũng thích, nhạc hay, hòa âm hay là nghe thôi nhưng em LQ ca cả hai loại nhạc "sến và sang" cá nhân anh thấy đều thích. Gấu nhà anh giờ cũng thích LQ ca bài Để Nhớ Một Thời Ta Đã Yêu, làm anh cũng bị ghiền theo :((

Bên trên