Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

tuanrambo9999

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Nói bác đừng cười em , nhìn dàn của bác mà nước miếng cứ chảy hoài ?

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Ước mơ của nhiều người :)
Cám ơn bác, chúc bác vui, khỏe, nhiều thành công trong cuộc sống.
Nghe qua video clip mà hay qúa bác Nghĩa ơi!
Cách đây nửa năm em mua 02 đĩa khúc nhạc xưa của LQ gửi về cho cụ ở quê. Nghe xong cụ khen nức nở và hỏi còn đĩa nhạc xưa nào của LQ nữa không sưu tầm thêm cho cụ!
Thế nhưng cá nhân em nghe LQ hát thì lại thấy chưa được ngọt lắm, em lại thích Như Quỳnh, Ngọc Lan... hơn!
Còn gấu nhà em thì mỗi lần nghe em mở nhạc LQ thì lại bẩu "con nhỏ này hát mà nghe cái gì? Anh mở nhạc khác đi!".
Thế mới lạ!
Cám ơn bác Luận.
Vâng, mỗi người mỗi gu mà bác và tùy theo tâm trạng, môi trường, bởi vậy mới có nhiều ca sĩ ca những bài nhạc giống nhau mà cũng có người nghe. Gu của em thì đa dạng ai hát hay, hòa âm hay thì em thích nghe, rồi cũng thay đổi theo thời gian. Cở hơn chục năm về trước em cũng nghe Khánh Hà, Trường Vũ, Tuấn Vũ, Don Hồ, Vũ Khanh, Ngọc Lan và Như Quỳnh rất nhiều, giờ lâu lâu cũng có nghe lại. Rồi từ từ em lại muốn nghe cái gì mới mới tí để thay đổi không khí, nghe nhạc Mỹ âm thanh hay mà nhiều khi hông hiểu lời, thế mới ghê 8-|. Và năm ngoái về VN được cháu gái cho nghe bài Không Giờ Rồi LQ hát cảm giác được cô nàng hát nhạc trữ tình rất hay, rất mộc, đi vào lòng người mà ít sến, giọng hát hơi rất cao, dài. Rồi em sưu tầm tất cà album của LQ, nghe LQ hát nhạc trẻ cũng phê lại đúng gu em hiện giờ. Ngày mai sẻ ra sao, em cũng chưa biết...
Thân

tuanaiai

Active Member
Chuyến thăm quê hương này chắc nhiều ý nghĩa, vui và nay càng vui ha anh. :D CU.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Theo cảm nhận cá nhân em nếu nói là " ngọt và sến " thì Như Quỳnh, Ngọc Lan chưa qua được Tâm Đoan và Trường Vũ , mổi khi nghe 2 người này song ca em chỉ muốn " cắn lưỡi " tự tử thôi :D , đặc biệt khi nào mình có tâm sự buồn hay đang bị phiền não chuyện gì mà nghe 2 ca sỹ này song ca thì qủa thật là phê vô cùng :)
Đề nghị chú Nghĩa có bài nào của 2 ca sỹ trên up lên cho anh nghe ké với :)

Hihi anh trai yêu cầu thì em sẻ có, đợi em vài tuấn nha anh
like cái dàn bác ghê - sao ko show giá cho ae xem lun hehehe

Thanks bác ghé chơi. Tốt khoe xấu che, giá là niềm đau chôn dấu của riêng em, em xin cố quên.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

chiu choi qua. nhung minh nghĩ nên lam phòng kín thì âm thanh sẽ tốt hơn. không bị loãng

Thanks bác ghé chơi. Âm thanh giờ cũng tạm ổn, nghe cũng OK lắm.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Merry Christmas and Happy New Year các ACE.

[video=youtube;a-tvE1AXRbE]http://www.youtube.com/watch?a-tvE1AXRbE[/video]

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Khăn gói quả mướp chuẩn bị lên phi cơ thôi, giờ này mà còn nhạc nhẽo gì nữa bác chủ ơi.
Lấy nhạc để thể hiện tâm trạng "chưa về mà đã nghĩ chuyện ra đi" như bác sến quá... Ướt còn hơn cả giới nghệ sĩ nữa :D

Đi đường có nhạc đi theo thời gian qua mau hơn nữa cho chuyến bay "red eyes" anh trai. G'day anh

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Merry Christmas and Happy New Year các ACE.

[video=youtube;a-tvE1AXRbE]http://www.youtube.com/watch?a-tvE1AXRbE[/video]

Bài này nghe dãi tép tí tách, lung linh hay quá anh trai. Tweeter Diamon của Bia & Mồi tuyệt quá. CU Soon.

thangvc

Member
Ðề: Re: Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Nghe bia và mồi thấy thèm rồi. Potay

E hèm nghe đồn bác chuẩn bị về VN, VN thì thiếu gì mồi và beer chỉ sợ bác k đủ "lực" để chứa chứ lị :)

NghiaBienHoa

Well-Known Member

E hèm nghe đồn bác chuẩn bị về VN, VN thì thiếu gì mồi và beer chỉ sợ bác k đủ "lực" để chứa chứ lị :)

9 xác là vậy rồi bác mà bia mồi nhiều thì phải có bạn hiền mới phê. Mai Bác có rảnh xuống offline với các ace hdbh cho vui. :-bd

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Khăn gói quả mướp chuẩn bị lên phi cơ thôi, giờ này mà còn nhạc nhẽo gì nữa bác chủ ơi.
Lấy nhạc để thể hiện tâm trạng "chưa về mà đã nghĩ chuyện ra đi" như bác sến quá... Ướt còn hơn cả giới nghệ sĩ nữa :D

Hihi sến tí mới dzui mà anh trai. Có đi thì phải có về, chuẩn bị tâm lý trước cho chắc ăn.

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Hihi sến tí mới dzui mà anh trai. Có đi thì phải có về, chuẩn bị tâm lý trước cho chắc ăn.

Sớm thế anh trai :D, sau 1 giấc ngủ ngon em đã lấy lại phong độ.Kaka.Gday a.

Bên trên