Dàn Cessaro England và Yokohama

Em vừa mới mua được 1 dàn máy trên của ông anh ở Anh về, giá 4000USD cho bộ Cessaro. Gồm 1 DVD Player, 1 Ampli đèn, 2 loa cessaro. Nghe thì hay nhưng dò tìm trên mạng thì không thấy hiệu này, vì đây là hiệu loa kèn chứ không sản xuất DVD và Ampli.
Và bộ Yokohama thằng bạn em mua bên Nhật cũng gồm 1 bộ: DVD Player, Ampli, Loa 5.1.
Vạy em hỏi các Bác nào biết về 2 hiệu này thì cho em xin tí tiểu sử của nó với. Thanks.

Chỉnh sửa lần cuối:

onggia

Well-Known Member
Ðề: Dàn Cessaro England và Yokohama

Cái ảnh thử 3 giống B&W nhỉ?Em chỉ biết có 1 hãng Cessaro chuyên sản xuất loa kèn tại Đức giá trên giời thôi chứ chưa thấy hãng nào giống hình của bác.Bác xem lại là tên hãng hay tên sản phẩm đi.

Nghia_PMT

Well-Known Member

E dự rằng đồ bác chủ cũng khá khủng lắm đấy, mà ko có hình con Amp tube nhỉ?

Amp tube là gì? Dàn máy này của em gồm có thêm 1 cái sub nữa mà em quên chụp rồi. Các Bác có biết gì về 2 con này không, cho em biết về thông tin của nó với.

Nghia_PMT

Well-Known Member

Amply đèn đó bác, bác nêu ở trên có amp đèn mà

ừ nhỉ. Em chỉ biết là amply đèn thôi. Cái này sao nó không có chỉnh Bass Treble gì hết, mình không biết các loại khác có như vậy không, như khi mở to vẫn không bể tiếng bass và treble?

Cái Ampli đèn là cái hình thứ 2 năm ở dưới, cái nằm trên là cái DVD Player nối với ampli đèn bằng cáp PCI.

Bên trên