DÂN CHƠI HDVT ĐẬP HỘP OPPO BDP-105

davidhand

Moderator
Ðề: DÂN CHƠI HDVT ĐẬP HỘP OPPO BDP-105

thanks chuột............................................ có kết quả gì cứ bình tĩnh để anh mua vài em 105 trong chợ trời đã nhé, còn 22tr thôi đấy......rất nhiều............

Sau khi JB mà success thì dự là giá 103, 105 tăng lên gấp rưỡi! Bởi vậy có vét là phải ngay và luôn nhé! Hội HDVT sau này chuyển sang chơi OPPO hết cho xem! :))

phuochalan

Well-Known Member

Có hàng là em sẽ im và gom trước anh. Ka ka

Chừng nào chuột bạch đổi màu thì PM inbox cho mình nhé ! Mình khoái vụ hai kênh của mấy em này hehe

duchieu

Member

Kinh quá, gia đình có đk kiện quá. Theo ko lại dc với mấy bác.

tosodomatna

Member

Bác cho tí rờ viw về khả năng 2CH của em nó với, 700 obama nhưng ko hiểu cái giá của em DAC này thế nào?

phuochalan

Well-Known Member

Bác cho tí rờ viw về khả năng 2CH của em nó với, 700 obama nhưng ko hiểu cái giá của em DAC này thế nào?
DAC OPPO 95-105 hay nhất trong tầm giá DAC..Nó so sánh với cả đầu CD cả ngàn Ô ba ma...Bác còn lăn tăn chi nữa:

P/s: loa 2 kênh của em đã về. Lại đập hộp

thanhyk

Well-Known Member

Hình như nghe 2 kênh mình để PCM thay vì Bistream phải không bác.
Sao em làm thử add phụ đề cho 3d bluray hổng thấy hiện phụ đề, m2ts đã add được. Bác nào làm rùi hướng dẫn lại chi tiết ạ. Thanks

tosodomatna

Member

DAC OPPO 95-105 hay nhất trong tầm giá DAC..Nó so sánh với cả đầu CD cả ngàn Ô ba ma...Bác còn lăn tăn chi nữa:

P/s: loa 2 kênh của em đã về. Lại đập hộp

Mừng bác đủ bộ!
Hàng về bác làm phát review chi tiết nhé, e đang nhờ thằng bạn bên Mỹ mang về, tưởng tết có hàng mà nó bảo tới tháng 4 nó mới về. Thôi hóng âm thành hình ảnh của bác tạm vậy.

phuochalan

Well-Known Member

Hình như nghe 2 kênh mình để PCM thay vì Bistream phải không bác.
Sao em làm thử add phụ đề cho 3d bluray hổng thấy hiện phụ đề, m2ts đã add được. Bác nào làm rùi hướng dẫn lại chi tiết ạ. Thanks
Nghe bảo set 192k nghe hay hơn đấy. 3D thì chỉ dàng cho các đầu chơi được ío và thư mục thui bác

Mừng bác đủ bộ!
Hàng về bác làm phát review chi tiết nhé, e đang nhờ thằng bạn bên Mỹ mang về, tưởng tết có hàng mà nó bảo tới tháng 4 nó mới về. Thôi hóng âm thành hình ảnh của bác tạm vậy.

tháng 4 cũng lâu quá bác nhỉ?..em đang chờ con cambridge về nữa mới đủ ạ

tosodomatna

Member

Nghe bảo set 192k nghe hay hơn đấy. 3D thì chỉ dàng cho các đầu chơi được ío và thư mục thui bác

tháng 4 cũng lâu quá bác nhỉ?..em đang chờ con cambridge về nữa mới đủ ạ
Bác review em 105 trước đi bác, nhiều anh em đang chờ quá. E đang ghép em Denon với Castle K5 nhưng ko hiểu sao cắm USB vào nghe qua AVR là đuôi bass nó dài hàng km nên nghe rất đau đầu (mở bằng đầu box TV thì không bị nhưng chói tai), thế nên e đang háo hức em OPPO 105 về để cải thiện phần âm thanh.

phuochalan

Well-Known Member

Bác review em 105 trước đi bác, nhiều anh em đang chờ quá. E đang ghép em Denon với Castle K5 nhưng ko hiểu sao cắm USB vào nghe qua AVR là đuôi bass nó dài hàng km nên nghe rất đau đầu (mở bằng đầu box TV thì không bị nhưng chói tai), thế nên e đang háo hức em OPPO 105 về để cải thiện phần âm thanh.

Cứ xúc OPPO đi bác. Nếu bác thích nghe nhạc thì cứ chơi 95 và 105 thôi bác ạ. Có chi mà lăn tăn

phuochalan

Well-Known Member

các bác nào muốn oppo 105-103-103D thì khẩn trương nên nhé. Trước khi em Public thông tin ạ

thanhyk

Well-Known Member

Thế thì oppo 93/95 lại xuống giá. Bác nào đang chơi nó thanh lý sớm nhé.

Bên trên