Dàn HD của SV thật sự đây, ;-)

anhnh

Ðề: Dàn HD của SV thật sự đây, ;-)

như bác thà em đem theo cả máy bàn của em và vác cả con loa 4. nữa đi cho nó sành điệu, chứ cái của bác là cù chuối HD =)), nhưng mà dù sao cũng thanks bác vì tinh thần HD ;))

Shayne Phan

nếu là HD thì bác thử post hình ảnh play 1 file HD720p cho mọi ng coi thử đi :-"

Hiện tại nhà mình ở SG đi học ko có trang bị LCD "bự" HDMI nên ko thể phát cho bạn xem. Zune có 2 dạng sync: cho Zune view only hoặc View by HD display. nếu ko có LCD thì ko sync HD video cho đỡ tốn Store

Shayne Phan

như bác thà em đem theo cả máy bàn của em và vác cả con loa 4. nữa đi cho nó sành điệu, chứ cái của bác là cù chuối HD =)), nhưng mà dù sao cũng thanks bác vì tinh thần HD ;))

Bạn có nghĩ đi travel những nơi rừng núi hay cắm trại với lớp, nơi ko có điện thì thế nào, ;-)) HD của mình sẽ nổi bật, notebook thì cao lắm 6h chạy là cùng, còn bộ này của Shayne thì Okie mà khuấy động âm thanh với pin lỏng 100000 mAh + ban ngày thì bỏ tấm năng lượng ra ngoài nắng thì lại OKie. hohoho với những bộ khác thì ko thể, mình nói là bộ này cho outdoor mà, ;-) còn ở nhà thì khác chứ.

4kings

Member

Đẹp à nha :D.Ước gì mình được như anh ấy

cuti2008

Bộ này nhỏ, xem không khoái lắm thôi,muốn coi cái hình muốn bể con mắt, cái này coi Dvdrip chắc vẫn còn nét, không cần đến HD làm chi

Shayne Phan

Bộ này nhỏ, xem không khoái lắm thôi,muốn coi cái hình muốn bể con mắt, cái này coi Dvdrip chắc vẫn còn nét, không cần đến HD làm chi

éc, shayne về nhà là kết nối ko dây đến cái Panasonic Plasma ( đã post ) xem cho đã chứ.

garfield

Banned

Hiện tại nhà mình ở SG đi học ko có trang bị LCD "bự" HDMI nên ko thể phát cho bạn xem. Zune có 2 dạng sync: cho Zune view only hoặc View by HD display. nếu ko có LCD thì ko sync HD video cho đỡ tốn Store

khỏi cần LCD bự làm chi bác ơi :-j
cứ cho thử cái máy nó chơi đc 1 file HD 720p rồi chụp ảnh cho mọi ng coi là đc rồi mà B-)

namnhidt

Dàn này quá khủng. Cần dùng kính hiển vi để xe thì mới cảm nhận hết sự bé nhỏ....

patuan03

hự ực ực hự hự đủ 15 ký tự, hahahahah

Minn

Zune thì không 1080p được đúng không nhỉ?

powermax

Member

Hix, Sinh viên mà có cái dàn này là cả một mơ ước ... nhà nghèo nghèo như em, phải cắn răng ăn mì gói 3 năm thì may ra có được ... cái màn hình.

longham

Active Member

Bệnh! 8cm thì High Definition ở đâu cơ chứ!
Muốn học hỏi các dàn HD mẫu mà các bạn cứ đùa đùa cợt cợt thế này thì...
Thật nhảm!

Bên trên