Dàn HD đầy đủ các món ăn chơi < $1,000

baosanconan

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Dàn HD đầy đủ các món ăn chơi < $1,000

phước lộc thọ :D,bây giờ đang ở new orleans chơi và chém gió :))...anh có vợ con gì chưa?;))
Ahh, ra vậy, New Orleans thì chắc chém bão luôn chứ gió gì anh. Mình còn trẻ người non dạ lắm, vợ con gì :-j

vinh do

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Dàn HD đầy đủ các món ăn chơi < $1,000

Ahh, ra vậy, New Orleans thì chắc chém bão luôn chứ gió gì anh. Mình còn trẻ người non dạ lắm, vợ con gì :-j

bão thì qua rồi,giờ thì mưa nè,mấy bữa nay ăn với nhậu không :))mau mau chanh thủ kiếm đi hen...;))

baosanconan

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Dàn HD đầy đủ các món ăn chơi < $1,000

bão thì qua rồi,giờ thì mưa nè,mấy bữa nay ăn với nhậu không :))mau mau chanh thủ kiếm đi hen...;))
Sao sướng vậy ta, mình phải toàn đi làm không :)) Tranh thủ làm gì, còn sớm mà :D Mà anh tên gì?

m4rbao

Ðề: Dàn HD đầy đủ các món ăn chơi < $1,000

ước gì ở VN cũng thế mình mua 1 giàn :((
vẫn đang ngắm nghía HT S3400 mà sắp có em bé nên tạm gác lại.
chúc mừng bạn có 1 giàn HD ngon trong tầm tiền!

baosanconan

ước gì ở VN cũng thế mình mua 1 giàn :((
vẫn đang ngắm nghía HT S3400 mà sắp có em bé nên tạm gác lại.
chúc mừng bạn có 1 giàn HD ngon trong tầm tiền!
HT S3400 cũng khá lắm đó bác. Nhưng mà bác nói đúng rồi, có em bé thì phải để dành tiền mua sữa, tã, quần áo này nọ, tốn kém lắm. Thôi ráng lo cho nó đi bác, hy sinh chút xíu nhưng mà nó cũng vui :p

thế mới biết mấy bác ở bển nghèo hơn mấy bác trong nước

baosanconan

Ðề: Re: Dàn HD đầy đủ các món ăn chơi < $1,000

theo e nên đầu tư thêm cái kệ kính trưng bày sẽ bắt mắt hơn8->
Phòng ngủ có mình em đâu cần bày biện làm gì :D

---------- Post added 15-01-2013 at 10:35:15 AM ----------

Nhìn mê quá
Nhưng chả bek khi nào mình mới mua được đây haizzz
Cứ từ từ bác ơi, hồi đó em cũng thế, mê lâu rồi, từ thời trung học, nhưng đến khi đi làm mới dám chơi ^^

vinh do

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Dàn HD đầy đủ các món ăn chơi < $1,000

Sao sướng vậy ta, mình phải toàn đi làm không :)) Tranh thủ làm gì, còn sớm mà :D Mà anh tên gì?

sướng gì đâu anh ơi,ở nhà phụ gia đình.còn anh đang làm gì? my name tony :D

phamluanvu

nhìn giá mà ham quá,ở VN bộ JAMO này cũng tầm 7 củ rồi ,thiết kế 1 dàn như bác mà dưới 1000 USD là điều không tưởng đối với em >_<

mcready

Member

Bộ dàn đẹp quá bác ạ! Bộ của bác ở VN mà dưới $2000 em chết luôn! :( Dân mình đã nghèo mà toàn phải mua đồ đắt nhỉ? :(

xuanhoaktv

Giá thơm thế...nhìn giá mà ham...ước gì VN đc như vậy.....buồn....

tuan_ipad2

Well-Known Member

Chúc mừng bác bộ dàn gọn gàng bố trí đẹp mắt, bộ của bác đúng là rẻ thật nhưng đấy là bác ở nước ngoài mới mua được giá rẻ vậy, chứ ở việt nam không có giá rẻ vậy đâu

pebikathy

Cái CDP sony của bác nhìn độc nhỉ

thaotienvinhan

Active Member

Dàn Bác nhìn gọn gàng và thanh lịch nhưng vẫn đủ đồ chơi, nhìn mê quá, Bác chắc khéo léo vun vén lắm đây !

baosanconan

nhìn giá mà ham quá,ở VN bộ JAMO này cũng tầm 7 củ rồi ,thiết kế 1 dàn như bác mà dưới 1000 USD là điều không tưởng đối với em >_<
Giá ở bên này cũng lên xuống thất thường, hên thì mua lúc nó đang xuống. Chúc bác tìm được bộ dàn ưng ý! :)
Bộ dàn đẹp quá bác ạ! Bộ của bác ở VN mà dưới $2000 em chết luôn! :( Dân mình đã nghèo mà toàn phải mua đồ đắt nhỉ? :(
Cảm ơn bác, tại vì đồ điện tử nhập khẩu ở VN còn bị đánh thuế cao quá, nhưng ở VN cũng có nhiều cái hay mà bên này không có. Em thấy mấy bác ham karaoke cứ phải về VN mua mấy dàn xách qua :D
Giá thơm thế...nhìn giá mà ham...ước gì VN đc như vậy.....buồn....
Từ từ bác ơi, VN còn phát triển nhiều, các cty nước ngoài đầu tư vào thì giá nó cũng sẽ giảm thôi >:D<
Chúc mừng bác bộ dàn gọn gàng bố trí đẹp mắt, bộ của bác đúng là rẻ thật nhưng đấy là bác ở nước ngoài mới mua được giá rẻ vậy, chứ ở việt nam không có giá rẻ vậy đâu
Cảm ơn bác, phòng em nhỏ nên cũng cố gắng làm cho đơn giản, gọn gàng.
Cái CDP sony của bác nhìn độc nhỉ
Cái này dùng để sang CD được bác ạ ^^
Dàn Bác nhìn gọn gàng và thanh lịch nhưng vẫn đủ đồ chơi, nhìn mê quá, Bác chắc khéo léo vun vén lắm đây !
Cảm ơn bác, trước khi mua món gì em cũng phải tính toán kỹ lắm :)

Bên trên