Dàn HD đơn giản trong phòng làm việc

Ðề: Dàn HD đơn giản trong phòng làm việc

Bàn làm việc ở trong phòng ngủ thì dễ bị phân tâm lắm. Nhìn cái giường là chỉ muốn nhảy lên nằm thôi. Em bị rồi nè. Nhưng mà bàn làm việc của bác đẹp..

doanvunt

Bác nên kiếm cái ghế có tựa lưng, chứ ngồi làm việc cái ghế trống trơn zậy coi chừng té đó :)

mrphamvn

Member

Phòng làm việc mà có tv + giường , chẳng biết bác định lam.. cái gì !=)) Đúng là phong cách Việt nam . =)) Phòng bác gọn ghẽ sạch sẽ đấy !

Phòng ngủ phối màu đẹp, nhưng sao bác lại mang việc vào phòng ngủ ạ? E mà vào đến phòng ngủ thì chỉ xem tv,film, ... và ngủ hehe.

Tại em hay phải làm việc khuya nên thiết kế luôn phòng ngủ cho tiện và tiết kiệm phòng. E thấy thiết kế riêng một phòng chỉ để làm việc là không cần thiết :p

Bàn làm việc ở trong phòng ngủ thì dễ bị phân tâm lắm. Nhìn cái giường là chỉ muốn nhảy lên nằm thôi. Em bị rồi nè. Nhưng mà bàn làm việc của bác đẹp..

Cảm ơn bác nhiều, E cũng phải cố gắng lắm mới chiến thắng đc cơn buồn ngủ ^ ^

Bác nên kiếm cái ghế có tựa lưng, chứ ngồi làm việc cái ghế trống trơn zậy coi chừng té đó :)

E có một cái ghế da của hòa phát rồi, nhưng to quá không hợp với phòng

phòng nhà bác đẹp quá, chưa thấy cái phòng nào đẹp thế này!

phammau

Nhìn dàn HD của bác em kết cái màn hình để xem phim của bác.

bé bé

Well-Known Member
Re: Ðề: Dàn HD đơn giản trong phòng làm việc

Phòng em khá nhỏ nên chỉ bộ loa máy tính nhỏ gọn mới hợp lý thôi ạ. Chứ e cũng thích một dàn loa 5.1 lắm chứ :)

Loa em đang dùng là Altec lansing MX5021 2.1 có chứng nhận THX nên xem phim cũng khá ạ. E dấu loa sau cái màn hình dell nên nhìn khó nhận ra :D

Phòng nhiỏ bác dùng loa máy tính 5.1 nghe vẫn Ok mà!

mrphamvn

Member
Ðề: Re: Ðề: Dàn HD đơn giản trong phòng làm việc

Phòng nhiỏ bác dùng loa máy tính 5.1 nghe vẫn Ok mà!

E thiết kế phòng càng đơn giản càng tốt. Nên nếu mang bộ 5.1 vào phòng thì đi dây, treo loa, dấu loa rất phiền phức bác ạ. Quá nhiều đồ sẽ không còn đẹp nữa

phòng nhà bác đẹp quá, chưa thấy cái phòng nào đẹp thế này!

Cảm ơn bác ạ

Hung082012

Em thấy TV kê hơi cao so với giường, chắc bác chủ phải nửa nằm nửa ngồi rồi.

mrphamvn

Member

IZZ

Active Member

Phòng của bác rất đẹp và hợp lý, đáng để học hỏi.

Cho em tham khảo chút, phòng làm việc của bác rộng bao nhiêu m2 thế?
Không biết phòng bên dưới của em có thiết kế để bàn làm việc và giường kiểu giống bác được không?
Giường đơn nho nhỏ cũng được.

NetNgan

Chú Thành có cái phòng đẹp ghê nhỉ =))

oiquenmat

Member

Phòng bác rất tinh tế nhìn mát bác thay cái đồng hồ treo đầu giường đi kiếm cái nào màu trắng cho nó tông xuyệt tông

lehuytrinh

Well-Known Member

Bác sợ dây thì làm bộ nghe không dây ấy đã là dân HD thì chơi loa 5.1 xem phim nó mới phê , còn loa của Bác hay thì có hay nhưng chỉ nghe ru ngủ là hợp lý

Bên trên