dàn HT lever sinh viên

thanhlamqwe

Banned
Ðề: dàn HT lever sinh viên

hiện tại em nghe nhạc tạm ,vì vậy khi mua receiver chọn pioneer hay Onkyo .... Jamo S606 của em muốn hay phải thay center , Surround... cặp front nếu biết cách thì sẽ rất hay trong tầm giá , S606 cũng có thể dùng hát Karaoke , anh hát 4 năm nay mà chưa thấy gì ....

đầu phát có tiền thì đổi sang Popcorn A410 ... quên Dune 303D hay Dune base 3D trong thời gian này , dỹ Oppo là HDP cao cấp hiện giờ ....

Dạ e cũng bắt đầu thấy chán con center này thiệt,chắc phải thay,nếu dc a giới thiệu cho e vài mẫu center ngon bổ rẻ tầm 2tr để e thay nha,dạ e cũng thử hat karaoke bằng s606 kết quả nó hay hơn cặp guinness kia nữa, tks a đã chỉ giáo,ngày vui vẻ ạ :)

Em xin góp ý với bác là đã thay sub platium acoutic mà lại thay bằng Yamaha 515 thì không thấy khác đâu, khéo lại thất vọnng hơn ấy chứ, bác nên ráng lên SVS PB1000 hoặc PS1000 sẽ khá hơn đó, rẻ hơn có Polk 125 hoặc Polk 110

kinhphuong

Well-Known Member
Thời sinh viên của mình ăn xôi với mì tôm đến nỗi tóc cũng xoăn luôn không thẳng lại được, đi làm cả chục năm sắm được dàn HD cò con...
hic. Khâm phục niềm đam mê của bạn thật... Chúc bạn sớm lên level nữa nhá..
:x:x

thanhlamqwe

Banned

rec 767 xem phim thấy có good ko bác..........
Dạ e đã từng xài qua onkyo s3500,pioneer 920k,denon 1911 và e nhận thấy là xem phim đúng là yamaha là đỉnh nhất ạ,con 767 này xem phim hơn hẳn mấy dòng trên :) nhưng chắc e sắp thanh lí nó để thử dòng khác tiếp :)

thanhlamqwe

Banned

Em xin góp ý với bác là đã thay sub platium acoutic mà lại thay bằng Yamaha 515 thì không thấy khác đâu, khéo lại thất vọnng hơn ấy chứ, bác nên ráng lên SVS PB1000 hoặc PS1000 sẽ khá hơn đó, rẻ hơn có Polk 125 hoặc Polk 110
Tại e thấy mọi ng khen thằng 515 dữ quá nên r muốn đổi gió,dạ e ít tiền nên chắc e sẽ chọn polk 110 như lời a,tks a đã góp ý cho e ạ ^^

thanhlamqwe

Banned
Ðề: Re: dàn HT lever sinh viên

Thời sinh viên của mình ăn xôi với mì tôm đến nỗi tóc cũng xoăn luôn không thẳng lại được, đi làm cả chục năm sắm được dàn HD cò con...
hic. Khâm phục niềm đam mê của bạn thật... Chúc bạn sớm lên level nữa nhá..
:x:x
Dạ thời của a thì chắc HD ko phổ biến nên là chơi sẽ khó khăn,giờ nhà nhà đều hi-end hết rồi,e cũng hi sinh các thú vui khác để tập trung HD.là sinh viên chơi HD rất khổ :( tks a đã cho e động lực ạ (y)

nexus9x

Well-Known Member
Ðề: Re: dàn HT lever sinh viên

Dạ thời của a thì chắc HD ko phổ biến nên là chơi sẽ khó khăn,giờ nhà nhà đều hi-end hết rồi,e cũng hi sinh các thú vui khác để tập trung HD.là sinh viên chơi HD rất khổ :( tks a đã cho e động lực ạ (y)

sinh viên mà bác lực nhiều quá :D mà sao ảnh bác em không xem đc nhỉ 8-|

Bên trên