Dàn HTS còi của nhà em, mời các bác ném đá

megymax

Member
Ðề: Dàn HTS còi của nhà em, mời các bác ném đá

hihi, nhà thuê mà chủ nhà cho bác đóng đinh để treo Projector thì cũng quá pro ùi :)

Em mún xài projector mà cô em k cho đóng treo lên trần nên pó tay.

phungnguyen

em thích nhất cái máy chiếu ...

mQnk

@megymax:trần nhà này đóng la fong nhưng dày lắm. Em giúp cũng nhiều nên chiều ý vậy thôi. Nếu mà tự đóng thế nào cũng bị trừ vào tiền cọc. Không cho đóng lên trần chắc cho đóng vào tường, bác làm cái kệ giống như hình dưới, chắc là ổn thôi mà.
Chúc bác vui với HD.

@phungnguyen: cám ơn bác quan tâm, em cũng thích nó nhất :rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:

luciano

Active Member

sắp tới em lại được đi SIng, bác mua ở đâu?? quăng cho em cái link với. Thủ tục khai thuế hải quan ra sao bác nhỉ???

em bồ kết cái máy chiếu này ghê, ^^, mà bóng biếc thay ở đây được k?

mQnk

@luciano: bác thử hỏi bác duongbaba, chứ bên Sing thì em cứ ra chợ điện tử thôi. Em thì lại mua nó bên này, em đang ở UK. Bác cứ sách tay mang về không phải khai thuế má gì đâu. Bóng thì thay được bác ạh, dùng liên tục mỗi ngày 4 tiếng, thì khoảng hơn năm là phải thay.Muốn cố, cũng được tới 2 năm. Giá bóng khoảng 1/4 giá máy thôi bác ạh.
Chúc bác vui và sớm có HD65.

tuyenhaily

Active Member

@Pro đâu thì chưa thấy nhưng nhìn đám dây đằng sau lưng tủ thấy "oải" wá trùi lun

Đúng đấy, đồ thì ok nhưng nhìn nhiều dây quá, bác bố trí thời gian nhét hết mớ dây đó đi thì mới đẹp

luciano

Active Member

@luciano: bác thử hỏi bác duongbaba, chứ bên Sing thì em cứ ra chợ điện tử thôi. Em thì lại mua nó bên này, em đang ở UK. Bác cứ sách tay mang về không phải khai thuế má gì đâu. Bóng thì thay được bác ạh, dùng liên tục mỗi ngày 4 tiếng, thì khoảng hơn năm là phải thay.Muốn cố, cũng được tới 2 năm. Giá bóng khoảng 1/4 giá máy thôi bác ạh.
Chúc bác vui và sớm có HD65.

éc, 1 năm là phải thay à?? seo em đọc trên báo nói bóng chạy được gần 60.000h mà :(

mQnk

éc, 1 năm là phải thay à?? seo em đọc trên báo nói bóng chạy được gần 60.000h mà :(

Hi..c:confused: chỉ có 2000 h thôi bác ơi, 60 ngàn giờ chắc ngang với bóng đèn điện mất. Specs của nó ghi từ 2000 tới 3000h nhưng em nghĩ chỉ xài được 2000 thôi, tại vì nếu đã xem cũng xem hết công suất luôn mà. So với những thằng khác, thì bóng của Optoma rẻ hơn, chỉ có điều con HD65 này chỉ có 720p nhưng được cái là hạt dẻ mà thôi.

Bên trên