Dàn máy cùi bắp của công nhân nghèo

Doatphach

Active Member
Ðề: Dàn máy cùi bắp của công nhân nghèo

Công nhân ngành CN ko khói(XXX)

training

Well-Known Member

Thấy nick của bác có chữ jp, chắc bác hoặc là đi JP về hoặc là làm cho JP phải ko bác?

thanhhoa_jp2006

không phải đâu training ơi , vì mình thích japan nên lấy nick vậy thôi bạn. có nhiều bạn thắt mắc là mình làm việc gì thì đó là chuyện riêng mình không thể cho biết được sory nha,

thanhhoa_jp2006

nếu bạn thích thì mình bạc cho bạn nguyên bộ , còn bán từng món thì mình không thể bán được sory nha
còn đây là cục máy của người bạn mình mới ráp nè , cục này mới gọi la hàng xịn đó bạn so với mấy cái cũa mình thì mình chỉ là cùi bắp thôi bạn ơi

Đính kèm

56.2 KB · Xem: 150
    65.2 KB · Xem: 147
    98.2 KB · Xem: 145
Chỉnh sửa lần cuối:

leepham

Well-Known Member

Lạy chúa mấy con PC nhìn mà ganh tỵ thật đấy bác :)
Bộ nguồn bác cs 1250w ko bít có đủ cho 4 con trâu kia ko nhĩ :-SS

Bái phục. Công ty bác làm còn tuyển Công nhân không vậy......

thinhduc144

Bác công nhân này lương cao hơn em là giám đốc ! :))

ptkrelax

Active Member

Bác làm ở đâu cho em đăng lý nộp hồ sơ cái bác.
công nhân như bác còn hơn khối nhân viên nhà nước.
^_^

thanhhoa_jp2006

Bác làm ở đâu cho em đăng lý nộp hồ sơ cái bác.
công nhân như bác còn hơn khối nhân viên nhà nước.
^_^
bác nói thế là vì bác không biết đó thôi , mấy ông cán bộ mình không thèm chơi như tụi mình đâu , mấy ổng chơi toàn là tiền tỉ không hà , vì tiền mấy ổng tự nhiên có người cho mà , đâu cần phải làm đâu phải không các bác hihihiihihih,

new_baby

Member

ôi, bác ấy là công nhân nhưng có của hồi môn :D

thienanh

Active Member

^:)^. Ao ước được làm công nhân như bác

khamben

Sau khi dạo chơi ở topic của bác , em quyết định từ bỏ ước mơ công chức và chuyển sang làm công nhân :))

edc

Active Member

Bác này là công nhân đào than. Bác có cái quốc chim to, dài, sắc nên cuốc được nhiều than thổ phỉ nên có nhiều kkkkkk. Nếu bị cấm ở mỏ than thổ phỉ bác ấy về lai xúc than của bố vợ. =))

thanhhoa_jp2006

ối bác nói thế thì tội cho em quá , bác không thấy cái phòng em bé tí teo sao bác , em thấy trong room này bác nào nhà cũng to tướng thế mà các bác lai than với thở thế, vì các bác không dám chơi đấy thôi nếu bác mà chơi thì em sao làm lại

Nghia_PMT

Well-Known Member

cái bác buihung không biết sao mổi lần mình nâng cấp dàn máy rồi đăng lên là bác buihung khó chiu vậy cứ pam mình hoài
mình có làm gì mà bác cứ nhắn tin hoài vậy , đây là diển dàn để anh em giao lưu học hỏi mà , hay là bác thấy mình không nên show mấy cái máy cùi bắp của mình vậy bác làm 1 dàn nào hơn của mình thì show lên cho anh em học hỏi đi bác ,
Chủ thớt hơi bị khệnh nhỉ, viết bài ko dấu thì MOD có quyền nhắc nhở còn to còi :-O. Ko thích quy định thì ko tham gia đâu ai ép, đâu phải có dàn ngon thì muốn nói sao thì nói đâu X_X
còn thế này mới kinh chứ
bác đã mo73 diển đànng thì phải để cho anh em giao lưu còn nếu không cho thì xóa bỏ diển đàng đi
xin lổi nha các bác vì mình khó chịu cái anh buihung này vô lý quá
ai cũng như ông này thì tổ chức thành tổ chim

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhhoa_jp2006

đôi khi viết cũng phải sai chính tả chứ bác , nhu vậy cũng bị nhắc nhở thì mình thấy trên diễn đàng náy các bác đều bị mod of bài hết rồi

TVIX6600

Banned

ÔNG NÀY CHẮC ĂN CẮP THAN BÁN RA NGOÀI ĐÂY MÀ, NGHEO NHƯ ÔNG THÌ CHẮC ANH EM BỌN TÔI CŨNG MUỐN ( MUỐN GÂY SỰ CHÚ Ý THÌ ĐÂU CẦN PHẢI HÔ THẾ CHỨ )<:p

HLT

Member

Công nhân nghèo mà thế này thì hóa ra mình đang thành cái bang hết ráo.:-"

các bác cho em hỏi 1 tí, không biết em là lổ tai trâu không , mà sao em đả nâng cấp lên rồi mà sao nghe vẩn chua ưng ý tí nao

định nghĩa "tai trâu" là dàn cùi hay dàn cao cấp nghe vẫn thấy như nhau nhé bác, em cũng muốn có "tai trâu" như kiểu của bác ;))

Bên trên