DÀN NGHE NHÌN BÌNH DÂN 2012

lenovobh

Active Member
Ðề: DÀN NGHE NHÌN BÌNH DÂN 2012

bác cho em hỏi cái ghế màu trắng ấy bác mua ở đâu vậy,cho em địa chỉ, phòng bác bố trí rất đẹp gọn gàng

Cám ơn bác đã ghé thăm, cái ghế sofa đó trong showroom Chi Lai nhưng không đủ xiền mua nên nhờ người quen đóng giúp.

lenovobh

Active Member

Mình nhờ người quen đóng giúp bộ sofa này giá có 12 củ thôi (1 ghế dài + 2 đôn) nhưng bọc bằng simily, còn ở Chilai bán cái ghế dài là 45 củ nhưng được bọc bằng da (không có đôn).

do_long_khach

Well-Known Member

Hôm trước vào SG nhưng bận quá ko nhờ bác chủ dắt đi xem amply đèn được...Trước đấy em ở Bangkok thấy cũng có con y như của bác, chúng nó hét giá 260$ trong khi giá ex work trên Alibaba có 50$.

lenovobh

Active Member

Hôm trước vào SG nhưng bận quá ko nhờ bác chủ dắt đi xem amply đèn được...Trước đấy em ở Bangkok thấy cũng có con y như của bác, chúng nó hét giá 260$ trong khi giá ex work trên Alibaba có 50$.

Bác tìm amply đèn China cũ thì bác chịu khó đi lang thang vào các chợ audio hy vọng sẽ tìm thấy 1 cái ưng ý mà giá cũng ok lắm. Chúc bác may mắn.

alokaka91

Member

Đầu MED1000X3D mới hình ảnh có đẹp hơn nhiều so với HDLife V9 không bác chủ?

lenovobh

Active Member

Đầu MED1000X3D mới hình ảnh có đẹp hơn nhiều so với HDLife V9 không bác chủ?

Hình ảnh khi xem phim FullHD cũng như nhau thôi bác ạ nhưng khi chơi 3D Bluray thì khác nhiều. Hình ảnh 3D có chiều sâu hơn, rõ ràng nét hơn và nổi bậc nhất là chơi 3D Bluray ISO hình tiếng mượt mà không bị giật, mình đã test phim Avatar 3D Bluray ISO thì ở những đoạn birate cao không hề bị giật hình và tiếng, khi đó HDLife V9 hầu như bị giật hình tiếng liên tục khi ở những đoạn birate cao. Vài dòng tư vấn gửi bác và cám ơn bác đã ghé thăm.

lenovobh

Active Member
Ðề: Re: DÀN NGHE NHÌN BÌNH DÂN 2012

nhà giàu nhiều loa, nhìn mà thèm,hix

Hix hix, sao bác lại đem cái giàu nghèo vào audio nữa rồi, mình đi làm gom hết lúa thóc dồn vào audio hết nên chắc chắn bác khá hơn mình nhiều đấy, quan trọng bác có chịu chi cho những gì mình đêm mê không thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

roughsoul

Member

Em ngắm đi ngắm lại bộ nghe nhìn của bác mà bồ kết quá! Bác quả là có mắt thẩm mỹ cao. RX8 đẹp quá!

lenovobh

Active Member

Em ngắm đi ngắm lại bộ nghe nhìn của bác mà bồ kết quá! Bác quả là có mắt thẩm mỹ cao. RX8 đẹp quá!

Cám ơn bác ghé thăm, bác thích RX8 thế thì rước em nó về đi, bác sẽ không hối hận khi nghe chất âm và ngắm nhìn em í.

Bên trên