Dân tỉnh lẻ cũng học đòi HD này các bác!

tuanfilm

Ðề: Dân tỉnh lẻ cũng học đòi HD này các bác!

tỉnh lẻ mà được như bác thì còn gì bằng.

xuan cam

Member

Mình nói thật, chỗ đặt Tivi của bạn chỉ được cái đẹp.

Ghế đấy với chỗ đặt tivi đấy thì ngồi xem tý là chán. Xoay ra cái giường hoặc kê cái kệ thử coi.

E chỉ có thể set đc chỗ này là đẹp và gọn nhất thôi bác ạ. Hôm nào có tiền e vẫn định mua hay đóng lấy cái ghế nằm dựa để xem cho thoải con gà mái mà bác?:)|

Aeolus Kratos

Well-Known Member

Để 2 cục sub Aego và Z5500 như thế em e là hơi ko ổn :D
Bác kiếm cách setup lại sẽ khác hẳn đấy. 2 con loa thuộc hàng top của loa pc rồi.
Chúc mừng bác nhé :)

xuan cam

Member

Để 2 cục sub Aego và Z5500 như thế em e là hơi ko ổn :D
Bác kiếm cách setup lại sẽ khác hẳn đấy. 2 con loa thuộc hàng top của loa pc rồi.
Chúc mừng bác nhé :)
Cám ơn bác đã góp ý. Theo bác là đặt như thế nào sẽ chuẩn hơn ạ? Cục Sub của Z5500 lỗ thông hơi của nó quay ra ngoài rồi mà bác?:-/ Còn AE M thì bị hơi yếu bass bác ợ. E tăng lên nấc 2 rồiX_X

HieuMilk

Em mà đầu tư chả bao h em thiết kế 2 bộ loa chung 1 dàn máy tính. Xem film dùng tạm phần mềm giả lập âm thanh hoặc tiền mua con Bose Company 5.1 cũng được :D AEGO M 2.1 cũng khá ổn. Nghe nhạc chơi game rất hay. Tiền mua bộ kia đầu tư TV, đầu phát, tủ kệ, giá treo cho đẹp. Nhìn 2 bộ gần nhau nó cứ phản cảm sao í :-s Ý Kiến Riêng Em nha :D

THUKID

ý kiến của em là, ko vừa nằm vừa xem đc :D

cuga

Member

Bàn làm việc có cả máy in và máy fax nhưng vẫn còn bị kềm chế bởi bố mẹ về cái khoản HD & phòng ốc , lạ nhể ?? :-O
Nhưng dù sao vẫn là một góc riêng để thỏa mãn thú ..... vui.

thanhliem168

hoành tráng quá, có cái đầu phát hd nào bỏ đi cho xin 1 cái về dùng cho có kinh nghiệm trước rồi đầu tư sau.thanhs

Bên trên