Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Min

mociu

Member
Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

e xin code nhe. Thanks. email: [email protected]

baohoa_cz

Ðề: Re: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Đã nhận được code. Nói chung cài đặt dễ dàng, nhanh, dùng nhập code nó báo không hợp lệ nhưng khi kiểm tra tài khoản vẫn xác nhận thành công.
So Hayhaytv thì tương đương về thời gian load, độ mượt, chất lượng hình ảnh, chưa biết điều chỉnh kích thước phụ đề (hơi nhỏ). Kho phim chưa phong phú, TV load quá chậm (chưa kiểm tra lại).
Về độ ổn định thì không hiểu do X5 của mình hay do App này mà khoảng 1,5 giờ là máy treo, phải khởi động lại (trên Hayhaytv vip không có hiện tượng này).
Nói chung là để thu phí thì app này cần nâng cấp nhiều.

Chắc đang giai đoạn thử nghiệm nên vẫn cần các bác đóng góp ý kiến để hoàn thiện.Nhưng mà hi vọng là sẽ có giá cạnh tranh hơn

Ðề: Re: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

CẢM ƠN CÁC BẠN ĐÃ ĐÓNG GÓP Ý KIẾN ĐỂ ỨNG DỤNG NGÀY CÀNG CẢI TIẾN HƠN.

TRẢ LỜI NHỮNG CÂU HỎI CỦA CÁC BẠN.

- HIỆN TẠI ỨNG DỤNG DANGCAPHD SHARE MIỄN PHÍ CHO KH MUA SẢN PHẨM SMART BOX BÊN ĐẲNG CẤP DIGITAL CÁC BẠN NHÉ

Về độ ổn định thì không hiểu do X5 của mình hay do App này mà khoảng 1,5 giờ là máy treo, phải khởi động lại

BÊN MÌNH SẼ CHEK LẠI LẦN NỮA APP ĐỐI VỚI TRƯỜNG HỢP X5 CHẠY 1,5 GIỜ LÀ OUT. NẾU DO LỖI APP BÊN MÌNH KHẮC PHỤC ĐƯỢC NGAY, VỀ MINIX X5 BẠN ĐANG DÙNG BẢN FIRMWARE BAO NHIÊU ?

- Mình không hiểu lắm, làm sao cài vào Dune Connect để dùng nhỉ ? Hay là dùng browser truy cập vào website để xem ?
BẠN TẢI THỬ ỨNG DỤNG TRÊN CH-PLAY VỀ DÙNG ĐI, MÌNH NGHỈ ĐƯỢC - BẠN CÓ THỂ COI TRỰC TIẾP TRÊN TRÌNH DUYỆT CỦA TV BOX THÔNG QUA BROWSER

- Dang ky ben face da lau nhung van chua nhan dc code. Dang ky o day co nhanh hon ko
[email protected]

ĐÃ GỬI MÃ CODE TRỰC TIẾP VÀO TIN NHẮN HDVIETNAM NHÉ

-
VỀ VẤN ĐỀ SHARE CODE: MÌNH ĐÃ SHARE ĐẾN BẠN [email protected] NHÉ ...

hongnhat

Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Da nhan dc code. Tks

samthala

Member

Đã nhận được code.Thanks nhiều.Code nầy để dành kích hoạt sau được không,có hết hạn không bạn

quangtayho

Đã nhận được code.Thanks nhiều.Code nầy để dành kích hoạt sau được không,có hết hạn không bạn

Chịu bác. Người ta tặng code VIP để bác dùng rồi cho nhận xét trong thời gian thử nghiaamj. Bác lại để sau này thì :))=))

Cho mình xin một code với. Cám ơn bạn nhiều
Mail mình: [email protected]

sdong

Chất lượng film rất khá trên cả smart tv( nền wed) lẫn android box( q5II)( smart tv thì đẹp hơn chút, hình sâu và mịn hơn) ,load nhah. Nói chung phần film là đc, nhưng phần tv online mà ko đạt là 1 đáng tiếc lớn. Các bạn cố gắng nhé, mình sẽ ủng hộ.
P/s: Dùng remote (q5II) chưa đc nhạy, hơi ảo, ví dụ khi sang trái or phải( chuyển nội dung như phim lẻ, phim bộ...) muốn chuyển ko đc ngay mà cứ phải ok mới bắt( cho cảm giác ko biết nó đang ở chỗ nào, ảo ảo thế nào ấy) mong các bạn fix lỗi sớm.

Đôrêmi

Moderator

Mình cũng đang rảnh rỗi, bác chủ cho mình xin 1 Code để chạy thử xem sao nhé, thanks!
Mail: [email protected]

hongtuan

Member

Cho em xin 1 code với ạ :D

[email protected]

haict

xin cho minh 1 code cai cho minix x7 voi
[email protected]

thesmile555

cho mình 1 code nhe bạn ATV520 yh [email protected]́m ơn bạn nhiều

tat100

Member

Cho mình xin 1code [email protected]

htc2212

Chủ top cho mình xin 1 code nhé! Thanks! ([email protected])

sao cac kenh tivi khong mo xem duoc vay

Xin code trên FB, quăng cho một đống nhập vô ko có cái nào xài được cả, giống như là đem con bỏ chợ vậy.

vanngocht

Member

đã nhận được code . Thanks

lehungx

đã nhận được code . Thanks

lenhhoxung

Active Member

Xin chuyên gia chỉ mình cách cài file APK này vào Dune Connect.

Cám ơn nhiều.

Bên trên