Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Min

huy_gl

Re: Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Hay quá chủ thớt ơi chiếu cố cho 1 acc nhé: [email protected]
Thanks

hungnguyenchi

Ðề: Re: Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Chủ thớt cho 1 cái nhé. Tks. [email protected]

XUAN GIAO

Member
Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Giúp minh voi chu top,mail 66 vẫn chưa nhận được code,thanks

Ðề: Đẳng Cấp Digital ra mắt ứng dụng Đẳng Cấp HD xem phim HD - Full HD Trên Các Thiết Bị Android box Minix - Mygica...

Giúp minh voi chu top,mail 66 vẫn chưa nhận được code,thanks
đã gửi code vào tin nhắn cá nhân cho bạn nhé. bạn chek tn.

Từ hôm được tặng Acc đến nay mình vẫn xem DangcapHD cùng với các ứng dụng khác. Có 1 điều rõ ràng là chất lượng phim của DangcapHD ngày càng đẹp hơn. Tuy nhiên tính năng him yêu thích, phim đang xem ... vẫn chưa hoạt động. Xem phim bộ lúc tắt thiết bị hoặc thoát ứng dụng ki xem lại phải tìm hơi vất. Số lượng phim cũng nhiều dàn lên tuy nhiên các phim HOT vẫn con ít. VD: phim Frankensien ở HayhayTV đã có bản HD nhưng ở DangcapHD vẫn chưa có.

trả lời:pHIM MỚI 2014 HAYHAYTV HAY HDVIET CÓ THÌ ĐẲNG CẤP HD ĐỀU CÓ BẠN NHÉ, NHIỀU KHI CÓ TRƯỚC CÓ SAU ÍT GIÂY THÔI :) LINK BẠN XEM PHIM Frankensien TẠI I, Frankenstein - Chiến Binh Frankenstein - 2014

1 SỐ PHIM MỚI 2014 BẠN XEM LINK BÊN DƯỚI NHÉ
2014 - Kết quả tìm kiếm - Phim HD - Xem Phim HD - Xem Tivi Online Chất Lượng Tốt Nhất VN

bên hayhaytv 1 số phim ko phải chuẩn hd củng up lên như phim tề thiên 2014. bên mình lại ko làm vậy. NHƯ VẬY CHUỐI LẮM

dungtoandung

Well-Known Member

Từ hôm có code dangcaphD mình cũng bỏ luôn HDViet (TK free ;)) rồi. Không PR nhưng phần mềm của bạn xem phim tốt, thêm phần TV online mấy kênh VTV3 HD, HBOHD, CinemaxHD, AXNHD thì mình cũng bỏ truyền hình cáp luôn.

XUAN GIAO

Member

đã gửi code vào tin nhắn cá nhân cho bạn nhé. bạn chek tn.

Từ hôm được tặng Acc đến nay mình vẫn xem DangcapHD cùng với các ứng dụng khác. Có 1 điều rõ ràng là chất lượng phim của DangcapHD ngày càng đẹp hơn. Tuy nhiên tính năng him yêu thích, phim đang xem ... vẫn chưa hoạt động. Xem phim bộ lúc tắt thiết bị hoặc thoát ứng dụng ki xem lại phải tìm hơi vất. Số lượng phim cũng nhiều dàn lên tuy nhiên các phim HOT vẫn con ít. VD: phim Frankensien ở HayhayTV đã có bản HD nhưng ở DangcapHD vẫn chưa có.

trả lời:pHIM MỚI 2014 HAYHAYTV HAY HDVIET CÓ THÌ ĐẲNG CẤP HD ĐỀU CÓ BẠN NHÉ, NHIỀU KHI CÓ TRƯỚC CÓ SAU ÍT GIÂY THÔI :) LINK BẠN XEM PHIM Frankensien TẠI I, Frankenstein - Chiến Binh Frankenstein - 2014

1 SỐ PHIM MỚI 2014 BẠN XEM LINK BÊN DƯỚI NHÉ
2014 - Kết quả tìm kiếm - Phim HD - Xem Phim HD - Xem Tivi Online Chất Lượng Tốt Nhất VN

bên hayhaytv 1 số phim ko phải chuẩn hd củng up lên như phim tề thiên 2014. bên mình lại ko làm vậy. NHƯ VẬY CHUỐI LẮM
Đã nhận được code, thanks bác

Đôrêmi

Moderator

Dạo này mình vẫn hay xem dangcaphd công nhận là hình ảnh rất tốt so với mạng cùi nhà mình, mong rằng các kênh tivi sớm hoàn thiện.

dtsexpert

Active Member

chừng nào mới có tv online ta ?

sdong

Chất lượng phim tốt nhưng dạo này buổi tối khó xem quá, thậm chí là ko xem đc luôn ( những phần mềm hoặc trang khác vẫn xem bình thường). Các bác xem lại đi nhé

Đôrêmi

Moderator

Hic, em đang xem ngon lành mà.

hungdisc

Member

wow !!! mình có voucher xem 6 tháng mà ko biết, nay mới nạp, cũng may là vẫn nạp thành công

Đôrêmi

Moderator

wow !!! mình có voucher xem 6 tháng mà ko biết, nay mới nạp, cũng may là vẫn nạp thành công

Hic, bác đãng trí quá đi mất đó, chắc ít khi kiểm tra mail hay inbox

hungdisc

Member

Hic, bác đãng trí quá đi mất đó, chắc ít khi kiểm tra mail hay inbox
mấy bác Dangcaphd đâu có gửi qua mail cho em đâu ! Em dò ở #1 thấy đc mail của mình nên ktra mọi thứ, phát hiện ra mấy bác ấy cho em code qua reply trên facebook ấy chứ :D

Đôrêmi

Moderator

mấy bác Dangcaphd đâu có gửi qua mail cho em đâu ! Em dò ở #1 thấy đc mail của mình nên ktra mọi thứ, phát hiện ra mấy bác ấy cho em code qua reply trên facebook ấy chứ :D

Còn em thì tìm trên #1 chẳng thấy có tên mình gì cả, kiểm tra trong mail lại thấy có :D :D :D

sdong

Hic, em đang xem ngon lành mà.

Mấy hôm trước vào tầm ngoài 19h ko xem đc, hôm nay lại thấy tốt rồi ( e có thói quen cứ đụng vào tv là xem phim)

sonbeatHDVN

Active Member

sao e được vouch có 1 tháng nhỉ.
Trong khi vào apps ko đc ngon lắm, hơi nhái HayhayTV

duytanltl

Member

Sao mình cũng được 1 tháng nhỉ????

dạo này khó xem quá chủ thớt ơi

SKODA

Dạo này mình vẫn hay xem dangcaphd công nhận là hình ảnh rất tốt so với mạng cùi nhà mình, mong rằng các kênh tivi sớm hoàn thiện.

Dạo này DangcapHD xem tốt hơn,Nhà mình cũng chỉ xem cái này.(Tốt và miễn phí nữa mà)

vuthecong78

Well-Known Member

Nên có lựa chọn phụ đề Anh - Việt hoặc tắt phụ đề.

Bên trên