Đăng Ký Mua Áo Đồng Phục HDVIETNAM Phiên Bản 2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoabantrang

Well-Known Member
Ðề: Đăng Ký Mua Áo Đồng Phục HDVIETNAM Phiên Bản 2012

Mình cón 1 cái áo đỏ kiểu cũ size L chưa mặc lần nào nhưng không còn túi nylon nếu bác thích thì đổi ngang cho mình áo mới 2012 nhé?

Topic bán áo mới mà áo cũ có vẻ đắt hàng :D

Em đã có áo mới đâu mà đổi với bác !

hieuhadong

Em phục các bác quá chỗ nào cũng thành bão :)) Lâu lâu ko chém cho e gửi thêm tí gió
Áo thì đk rồi nhưng tiền thì chưa thanh toán :">

linhnguyen5187

Có áo kiểu cũ ko vậy? E lại thích cái chất vải của áo ngày trước! :)
Thread bán áo 2012 mà bác vào bảo áo cũ thì quá bằng bảo khỏi mua! Nản! :-??
Câu này nghe quen quen,hình như hôm trên Thụy An BA Vì cũng có nghe câu này thì phải chú LinhNguyen nhờ.
Mục chính em xin đăng ký áo mầu đen
Side XL
Loại áo: nam
Số lượng:1
Bờ (side) XL thì ko có anh ơi! Chỉ có cỡ (size) XL thôi! :))
Mà anh thì em nên nghĩ mặc size L thôi! Áo chất co giãn mà anh mặc rộng quá thì nhìn trông :(! :D

Jackson

Active Member

Mod cho mình đăng ký 1 áo nhé !

STTNickSĐTSố lượngMàu, cỡThanh toán
01vietsymbian0904000002021 trắng, 1 đỏ (M)x
02vulong010021 trắng, 1 đỏ (M)x
03hieuhadong091509286201đen (L)x
04
Jackson
O9O.2268879
01
Đen (M)
CK trong tuần này

vuthehoa

Bờ (side) XL thì ko có anh ơi! Chỉ có cỡ (size) XL thôi!
Mà anh thì em nên nghĩ mặc size L thôi! Áo chất co giãn mà anh mặc rộng quá thì nhìn trông !

Hôm qua còn bị sếp nhớn đổi nam thành nữ nữa mói ghê chứ,quên không chụp ảnh màn hình lại để tống tiền.:)):)):)):))
Áo cũ anh mặc size XL thấy vẫn hơi khó chịu nên áo mới này chắc là vừa

Nhà em nghèo. Bác Giao hay bác Đông cho em xin một cái màu đỏ size M nhé. Quà tặng gửi về theo chữ ký nhé. Em biết sẽ được tặng, em xin cảm ơn trước. Nếu có lòng tốt hơn nữa cho em xin mấy cái cho A E ở cty luôn

sontay99

Active Member

Em có cái áo cỡ L màu ĐỎ mới giặt 1 lần bữa mua lúc off HD miền bắc 8-4 đăng ký cỡ M xong lấy cuối cùng nên bị giúi cho cái cỡ L mặc dài quá, bác nào có nhu cầu áo cũ ới em nha! (để em đăng ký mua cái mới):D

snowangel2790

Well-Known Member

Chiều nay lượn wa 264 Xã Đàn thì thấy đóng cửa!!!Hem bít buổi tối có mở cửa ko để em wa nộp xèng mua áo cho gà mái!!!!

hoabantrang

Well-Known Member

Sao em không xem được các trang sau trang 2 nhỉ ?! Post thử cái này xem nó vào đâu !

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

...
P/s: Bác Giao cho em hỏi đăng ký ở đây thì khi nào lấy được áo, em sẽ nhờ người qua địa chỉ 264 Xã Đàn, Đống Đa lấy áo vào thanh toán trực tiếp cho bác nhé. Thanks bác trước!
Bác đặt áo, xong thanh toán cho e. Áo e sẽ giao vào ngày 1/7 ạ (có thể sớm hơn, phụ thuộc vào Ms Liễu SG chuyển ra:) ).
Có chương trình tặng áo hoặc đổi CD lấy áo không bác chủ ơi :)
Có luôn a ơi, 1CD Thuyền Xa Bến Xưa nhé:)).
Mình cón 1 cái áo đỏ kiểu cũ size L chưa mặc lần nào nhưng không còn túi nylon nếu bác thích thì đổi ngang cho mình áo mới 2012 nhé?

Topic bán áo mới mà áo cũ có vẻ đắt hàng :D
Kìa các bác muốn áo cũ:)).
Hôm qua còn bị sếp nhớn đổi nam thành nữ nữa mói ghê chứ,quên không chụp ảnh màn hình lại để tống tiền.:)):)):)):))
Áo cũ anh mặc size XL thấy vẫn hơi khó chịu nên áo mới này chắc là vừa
Không sếp nhớn nào dám đổi nam thành nữ của a đâu nhé:-?. A uống phê rồi đăng ký nên nhầm nhọt đó=)).
Áo phiên bản mới e đang mặc là cỡ L đấy. A Hòa lại to hơn e à:-??.
Nhà em nghèo. Bác Giao hay bác Đông cho em xin một cái màu đỏ size M nhé. Quà tặng gửi về theo chữ ký nhé. Em biết sẽ được tặng, em xin cảm ơn trước. Nếu có lòng tốt hơn nữa cho em xin mấy cái cho A E ở cty luôn
E mà làm bên sản xuất áo này chắc chắn sẽ tặng a và mấy bác ở cty a ngay:)).
Chiều nay lượn wa 264 Xã Đàn thì thấy đóng cửa!!!Hem bít buổi tối có mở cửa ko để em wa nộp xèng mua áo cho gà mái!!!!
Hôm nay e về quê có việc:).

Chỉnh sửa lần cuối:

E mà làm bên sản xuất áo này chắc chắn sẽ tặng a và mấy bác ở cty a ngay.
Khổ nhỉ .... Làm sao em có áo đây, mấy đại za ơi.....

Jackson

Active Member

Bác đặt áo, xong thanh toán cho e. Áo e sẽ giao vào ngày 1/7 ạ (có thể sớm hơn, phụ thuộc vào Ms Liễu SG chuyển ra:) ).

Mod cố gắng cho anh em nhận trước 1/7 để còn "diện" trong ngày sinh nhật HDVietnam' 4th :))

dangnhuquynh

Mod cố gắng cho anh em nhận trước 1/7 để còn "diện" trong ngày sinh nhật HDVietnam' 4th :))

Bác Jackson này em nhớ không nhầm là lần off trước bác có đăng ký rồi chẳng đi báo hại Ban Tổ Chức chết dở. Đề nghị vụ off này bác nào không đi được đừng đăng ký cho BTC đỡ mệt ạ. Bác nào đăng ký không đíĩn bị đề nghị ban nick cảnh cáo .........:))

Jackson

Active Member
Bác Jackson này em nhớ không nhầm là lần off trước bác có đăng ký rồi chẳng đi báo hại Ban Tổ Chức chết dở. Đề nghị vụ off này bác nào không đi được đừng đăng ký cho BTC đỡ mệt ạ. Bác nào đăng ký không đíĩn bị đề nghị ban nick cảnh cáo .........:))

Vâng, bác nhớ đúng 0 nhầm lần Đại hội tháng 4 em có đăng ký & nhận được điện thoại xác nhận của 1 bác có số máy nhiều số 6 nhưng gần ngày ĐH em 0 thể tham gia được vì lý do gia đình (xin phép em 0 trình bày). Em biết lỗi của em rồi, đề nghị các bác BTC cứ tùy nghi xử lý muốn làm gì em thì làm để siết chặt ý thức chung. :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

TR0JAN

Khổ nhỉ .... Làm sao em có áo đây, mấy đại za ơi.....

Các đại za không bao giờ nghe "bài ca" anh và em đang hát :)) Thôi thế này đi, anh em mềnh lá rách ít đùm lá rách nhiều vậy :D
Anh có một chiếc, về cơ bản áo vấn còn mới nên chúng mềnh mặc chung nhau đc ko? Đợt ọp tới nhường em mặc đới. Sướng rồi nhá :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên