Đăng ký sử dụng Ổ cứng của BHHD CLUB

trieuson

Member
Ðề: Đăng ký sử dụng Ổ cứng của BHHD CLUB

Theo mình nghĩ cách tốt nhất nên ưu tiên phần chọn lọc phim cho bác Tuấn.

Ví dụ: Tháng 12 gồm những phim sau: (List phim tầm 100 phim sẽ cố định trong vòng 1 tháng 12, ai muốn chép phim nào trong list đó cứ gửi email hay post trên diễn đàn để bác Tuấn có sự chuẩn bị trước. Sau đó tới nhà bác Tuấn chép)

Cách như thế sẽ đỡ vất vả cho bác Tuấn, mọi người cứ thế mà chọn, trong trường hợp muốn yêu cầu phim mới trong tháng tới, chúng ta cũng có thể tạo box riêng để nhờ bác Tuấn copy từ cty hộ cho tháng tới.

@Trieuson: Chừng nào anh ghé nhà bác Tuấn chép phim cho em gửi ké ổ cứng theo với nhé :p

Đồng ý với ý kiến của Thaomilou...
Em cứ chọn film em thích đi rồi anh sẽ giúp em chép film nhé...

optoma-hd

Ðề: Re: Đăng ký sử dụng Ổ cứng của BHHD CLUB

1. Nói chung còn nhiều vấn đề phải khắc phục và sẽ có những qui định chung để dễ dàng quản lý phim và chia sẽ nhạc.

2. Những phim mình down về cũng làm theo yêu cầu của anh chị em trong hội,, mình nghĩ cũng đều là phim hay hết, mình cũng rất ít down phim theo cảm tính cá nhân lắm, vì m2inh luôn luôn lắng nghe những phim hay từ quí anh chị em.

Suy ra, các thành viên thấy những phim nào hay, mình yêu thích thì cứ pm về Yh: tuanaiai hoặc email [email protected] hoặc yêu cầu ngay trong Box chia sẽ phim của tuanaiai.

Cám ơn mọi ý kiến đóng góp của quí anh chị em, để cho club càng ngày càng phát triển và dĩ nhiên anh em chúng ta đoàn kết hơn để giảm đi tiêu cực vốn mình không muốn nó tốn tại ở chốn này.

Gday all my friendship of Bien Hoa High Definition CLUB.
Kỳ này bác TUANAIAI bận rộn đây he he... Hoan nghênh tinh thần vì anh em HD BH của bác tuấn.Tiếc vì công việc bận rộn cuối năm ít time với AE.

tuanaiai

Active Member
Ðề: Re: Đăng ký sử dụng Ổ cứng của BHHD CLUB

Kỳ này bác TUANAIAI bận rộn đây he he... Hoan nghênh tinh thần vì anh em HD BH của bác tuấn.Tiếc vì công việc bận rộn cuối năm ít time với AE.

Hi anh, ngày tháng còn dài, hẹn gặp lại anh >:D<

hoangtq

Well-Known Member

Tình hình ACE đến copy phim được nhiều chưa bác Tuấn ? Theo mình thì loạt phim mới hiện đang full HDD -> lưu trữ khoảng 2-3 tháng để anh em copy xong hết -> xóa để update phim mới

tuanaiai

Active Member

Tình hình ACE đến copy phim được nhiều chưa bác Tuấn ? Theo mình thì loạt phim mới hiện đang full HDD -> lưu trữ khoảng 2-3 tháng để anh em copy xong hết -> xóa để update phim mới

Anh em copy đến rất là nhiều bác, mình toàn lưu phim hay không thôi, cố gắng dữ lại thì hay hơn. Sẽ suy nghĩ về vấn đề này. Noel hạnh phúc nhé bác.~O)

Bên trên